Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: GalaxyS5
Thu gọn cột thông tin

Nữ chính tiếp theo của series "Reply"có khả năng sẽ là AOA Seolhyun

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2016 12:41:02 | Xem tất
quáo quào quao, đọc new mới biết là bố Sung muốn thôi
thời điểm này chưa nói đc gì hết
mà seri này ngộ ghê, mùa nào cũng vậy
mỗi lần có thông tin cast nữ chình là y như rằng phong ba bão táp ôm lấy nữ chính
mặc dù ko biết ng tiếp theo là ai nhưng hãy mạnh mẽ lên nữ à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 14:00:39 | Xem tất
Mình chỉ tò mò ko biết Reply phần 4 sẽ lùi về năm nào thôi. Còn diễn viên thì phim chưa lên sóng thì chưa thể nói được điều gì. Series này toàn casting gây sốc nhưng lúc lên sóng thì phản ứng người xem thôi rồi
Với lại Seolhyun này mới chỉ là bố Sung Dong Il chọn thôi, chứ nhà đài đã lên tiếng đâu. Mình cứ từ từ mà hóng các thông tin về phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 15:50:45 | Xem tất
Trước phim việc chọn nữ chính đều gây ì xèo vì sợ không tròn vai, cơ mà rồi mọi việc lại đâu vào đấy hết, vì cả team đều làm rất tốt, nhất là vai các ông bố bà mẹ! Giờ mà thay bố Dong Il thì tui mới lo, chớ nam nữ chính kiểu j cũng oke, chấp hết! Biên kịch rraats tuyệt! Mà ko bít Reply đến năm bao nhiu ha??????????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 16:43:13 | Xem tất
Cá nhân mình thì mình đã thích EunJi sau khi xem xong Reply 1997. Rất là đáng yêu và diễn xuất rất tốt, tuy chỉ là 1 idol.
Mong rằng nếu như Seolhyun là nữ chính tham gia thì hi vọng em ấy sẽ có diễn xuất tốt, vì khi tham gia Running Man, em ấy kiểu như nhìn gượng gạo lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 19:44:37 | Xem tất
Mới chỉ là ý kiến của bố Dong Il thôi chứ PD còn phải casting cẩn thận mà.
Sau 3 mùa thành công như vậy thì giờ mình khá tin tưởng vào mắt chọn dv của bác PD và biên kịch, có thể diễn ko thực sự xuất sắc nhg chắc sẽ hợp vai
Giờ hóng xem phần tới đây chúng ta sẽ đc ngồi cỗ máy thời gian về năm bao nhiêu thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 22:34:11 Từ di động | Xem tất
Mình đã xem tất cả các phần rồi thấy serie này  hay vì nội dung và các diễn viên đều diễn tròn vai, là bệ phóng cho cả idol hoặc dv mới và là bước ngoặt mới cho dv cũ. Thế nên có lẽ sau thành công của 3 phần trước,  nhất là 1988 thì chắc nhiều người muốn được đóng chính trong phần tiếp theo lắm nhỉ. Với mình thì ai đóng đều được miễn là nội dung vãn hay như trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2016 09:43:32 | Xem tất
Đừng có đùa nhau chứ, em xin lỗi nhưng chị này mà đóng phim thì em bỏ xem luôn. Cái bộ phim đầu tay của chị em xem mà ko nuốt nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2016 10:45:07 | Xem tất
mình thì thực sự chỉ thích ông chú bệnh hoạn Suk Dong II thôi, hài và bựa dễ sợ, nhất là hồi It's Okay, That's Love ý. Cứ nhớ mãi ông bác sĩ tâm thần(và cũng hơi tâm thần) ý. cả bác sĩ Young Jin nữa. từ hồi đó giờ chỉ toàn xem phim cô Jin Kyung mà quyên mất ông chú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2016 09:16:30 | Xem tất
Thôi mà. Mình cũng không phải là anti của SH nhưng sao thấy chị í cứ không hợp kiểu gì ấy.
cho dù các reply luôn có thể làm cho idol tỏa sáng sau phim.
Nhưng vẫn chưa là tin chính thức mà. Cứ chờ thông báo chính thức cái đã
tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2016 09:50:14 | Xem tất
Nói thật là phim Reply đã chọn ai mình nghĩ người đấy phù hợp nhất vì đạo diễn tất nhiên sẽ không chọn sai cho bộ phim họ đầu tư lớn như thế việc của mình là thưởng thức thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách