Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: GalaxyS5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ chính tiếp theo của series "Reply"có khả năng sẽ là AOA Seolhyun

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-10-2016 19:53:14 | Chỉ xem của tác giả
Hồi Hyeri chuẩn bị đóng bị ném đá cho đủ xây mấy tòa biệt thự luôn nhỉ. Thế rồi Reply 88 cũng trở thành bộ phim rating cao kỉ lục của TvN, dân tình vẫn xem đông như kiến cỏ (mặc dù Hyeri vẫn bị oánh giá diễn xuất chưa cao hê hê). Thực ra lúc đầu nghe tin idol đóng phim mình cũng k hề ưng cái bụng 1 tẹo nào, nhưng sức mạnh của dòng Reply, sức hút của các diễn v ên thực lực khác thì Reply vẫn là đỉnh của TvN. Tuy nhiên nếu có phần nữa mị sẽ đợi chiếu hết rồi xem, k lại đau tym đau nhòng như Rep 88 thì mệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 12-10-2016 20:53:10 | Chỉ xem của tác giả
mong là diễn viên sẽ đóng tròn vai ^^
những phần trước diễn viên đều làm rất tốt ^^
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-10-2016 21:18:39 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ mong vai bố mẹ vẫn ở lại tiếp thôi, xem 3 phần rồi mà thiếu họ cảm giác không giống repply lắm.
Repply nổi bật nhất là cốt truyện, PD này có quá nhiều kinh nghiệm chọn idol rồi nên tin tưởng tầm nhìn của chú, hợp vai là ok. Chỉ sợ là cái bóng của 3 phần trước khủng khiếp quá làm áp lực đến cách thành viên mới cũng khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 12-10-2016 21:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào thì mình còn băn khoăn về việc chọn diễn viên chứ cứ Reply thì nghe có phần tiếp theo là mình cứ hóng đã, dù ai được chọn vai nữ chính thì mình tin cũng sẽ hợp thôi. Hóng quá đi mất :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-10-2016 22:20:43 | Chỉ xem của tác giả
Thành công nối tiếp thành công của Reply
Lần đầu mình thấy 1 series phim mà thành công như Reply luôn, thường phim mà làm phần 2 thôi là mất hết cái hay, & Reply chính là 1 ngoại lệ,
Nói thật là ko thích em này lắm, nhưng hi vọng em ấy đóng Reply sẽ đem lại cho mình 1 cái nhìn khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 12-10-2016 22:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Thấy hơi hoang mang, vì dù kịch bản hay mà diễn xuất tệ thì cũng tơi bời lắm như W ý
Dù sao cũng mong chờ phần mới, mong phần này làm về năm 2000, đó là một năm rất đặc biệt
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-10-2016 22:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Đảm bảo mùa thứ 4 này những diễn viên, idol trẻ sẽ tranh nhau casting cho mùa 4 tới, việc casting sẽ là chủ đề được bàn luận, tất cả đều được đưa vào tầm ngắm. Reply luôn là bệ phóng tuyệt vời dành cho các diễn viên, idol trẻ, như mùa 3 gần như những diễn viên đều trở nên nổi tiếng và được yêu mến
Reply mỗi phần luôn có nhiều chủ đề trở thành đề tài người xem bàn luận sôi nổi. Nếu mà ko có việc đoán chồng thì sẽ ko phải là reply, sự thú vị sẽ giảm đi rất nhiều vì việc đoán chồng luôn khiến người xem hồi hộp chờ đợi, cùng nhau bàn luận, viết cảm nhận. Hơn nữa dàn diễn viên trẻ, ít tên tuổi là điểm đặc biệt của reply, sự đặc biệt đó khó mà bộ phim nào có được, đương nhiên cũng mong đợi sẽ có nhiều chi tiết sáng tạo hơn
Tin tưởng tuyệt đối vào pd shin won ho và biên kịch lee woo jung
Lót dép chờ đợi mùa 4 vào năm tới, không biết sẽ là reply năm bao nhiêu, nếu lùi nữa thì hơi khó dựng bối cảnh, mình thấy đừng lùi quá về trước năm 1980 là được, cá nhân mình rât mong đợi sẽ có reply 2002
Và cũng hóng thời điểm sẽ bắt tay thực hiện, thời điểm phát sóng nữa. Hi vọng mùa reply tới cũng sẽ là một bộ reply khó quên nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-10-2016 22:59:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
càng seri thành công thì chọn dv lại càng phải cẩn thận. Như Hyeri trong rep 88 tuy lúc đầu k nhận đc sự tin tưởng của mn nh cuối cùng lại ngoài sự mong đợi. Hi vọng đây sẽ là seri thành công nhất^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 13-10-2016 08:28:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng muốn suy nghĩ tích cực lắm, và mình trước giờ cũng chưa phàn nàn về nữ chính của Reply, kể cả Hyeri nhưng sao đến em này mình lại không thích được nhỉ. Có lẽ xem Running man nên không hẳn là ghét mà thực sự mình ko cảm được em này. Không biết có xem nổi phim không nữa? Hi vọng có các bạn diễn viên khác để mình xem, như Hye Soo chẳng hạn. Buồn quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 13-10-2016 09:00:41 | Chỉ xem của tác giả
ko biết idol seo đóng phim reply thì thế nào nhỉ? 97 và 88 mình đều ko biết eun ji và hyeri, nhưng sau 2 phim thì rất rất yêu quý luôn. mong là nếu seo đc nhận vai thì cũng sẽ diễn tốt như 2 idol trc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách