Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: GalaxyS5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ chính tiếp theo của series "Reply"có khả năng sẽ là AOA Seolhyun

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-10-2016 14:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Reply thành công một phần vì họ có cốt truyện gợi lại hoài niệm và nền tảng nhân vật thực tế và không nhiều mâu thuẫn. Các nhân vật và diễn viên t/cách gần như tương đồng, dựa vào nhau mà phát triển, nên khâu casting khá kĩ lưỡng. Thế nên Rep thật ra không yêu cầu diễn xuất nhiều. Diễn xuất chỉ là yếu tố thứ hai sau hợp vai. Do đó mới có chuyện trước và sau Reply, khả năng diễn khác hẳn nhau đấy.
Dù thích Rep97 cực, nhưng thực tình mình cũng ko ủng hộ Idol lắm. Vì trong 1 dàn hợp vai, ai thuộc phe thực lực rõ ràng xem vẫn dễ chịu hơn hẳn, cũng dễ nắm bắt tâm lý hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-10-2016 15:09:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao mik ko thích chị này nhưng thôi, cứ diễn xuất tốt và nội dung phim hay là ok tuyệt vời rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-10-2016 15:19:38 | Chỉ xem của tác giả
Mới đọc cái title giật cả mình vì mới vừa nghe bác PD tuyên bố đang lên plan làm phần 4 có mấy ngày mà. Làm gì casting nhanh vậy :-D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-10-2016 15:21:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ mong appa Dongil và omma Ilhwa vẫn tiếp tục tham gia ở phần tiếp theo thôi
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-10-2016 15:57:29 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ là ý muốn cá nhân của chú Dong Il thôi
Chờ thông báo chính thức mới rõ đc
Như hồi Go Ah Ra Reply94 và Hye Ri 88 ban đầu nhận cũng bị chê tơi tả nhưng vô phim lại khác đấy thôi
Đóng xong phim đc yêu thích cuồng nhiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-10-2016 16:43:32 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao là idol các bạn có biết không? Vì các idol thường trong các nhóm nhạc và vì vậy khả năng làm việc nhóm  của người đó phải tốt. Bộ phim Reply thường nhấn mạnh về các mối quan hệ bạn bè, gia đình nên yêu cầu làm việc nhóm rất cao bên cạnh yếu tố là tính cách của diễn viên đó gần giống với nhân vật nhất nữa. Mình đã đọc đâu đó PD Shin đã từng trả lời phỏng vấn trên chương trình Taxi về tiêu chí chọn diễn viên là tính cách bản thân (tự nhận xét mình và người khác nhận xét thế nào về bạn) và khả năng làm việc nhóm tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-10-2016 17:14:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ đây là một cơ hội tốt cho bất cứ idol nào . cá nhân mình ko hề chú trọng đến diễn viên là ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-10-2016 17:36:24 | Chỉ xem của tác giả
cái gì, chú đang đùa các fans à, haha

thành viên AOA thì ok, tốt thôi, nhưng có điều thay bằng ChoA đi

còn về nội dung chủ đạo lần này thì ko biết sẽ là gì?

nếu về tình làng nghĩa xóm, tình yêu gia đình, tình cảm bạn bè thì chắc ko thể qua nổi 1988 rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-10-2016 17:44:25 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng chờ đợi xem tiếp theo của Replay là năm bao nhiều? có lẽ là 1980 chăng.hy vọng phần tiếp theo sẽ hay như những phần trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 12-10-2016 18:10:52 | Chỉ xem của tác giả
Cứ như reply 1988 tuyển dàn diễn viên không mấy tên tuổi nhưng đều chứng tỏ được bản thân
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách