Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19273|Trả lời: 53
Thu gọn cột thông tin

Nữ chính tiếp theo của series "Reply"có khả năng sẽ là AOA Seolhyun

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-10-2016 12:05:02 | Xem tất |Chế độ đọc
Nữ chính tiếp theo của series '‘Reply " có khả năng sẽ là AOA Seolhyun

Từ thành công  của mùa thứ 3  loạt " Reply " với hit drama  "Reply 1988" lên sóng cuối năm ngoái  như một động lực tinh thần khiến tvN đang  vô cùng  hào hứng cho mùa Reply tiếp theo . Hiện tại  đội ngũ nhà sản xuất đang chuẩn bị cho một mùa thứ tư.

Trong một phiên họp trực tiếp với  sự tham gia  của dàn  diễn viên cùng  đội ngũ sản xuất của  bộ phim "Reply 1988" tại  lễ kỉ niệm tvN10 năm  vào ngày chủ nhật 9 tháng 10 vừa qua .Nhà sản xuất của bộ phim  và đạo diễn Shin Won Ho tuyên bố: "Chúng tôi hiện  trong quá trình sản xuất DVD 'Reply 1988' và đang chuẩn bị  kế hoạch cho mùa tiếp theo  sẽ được phát sóng vào năm tới."

Ngoài ra, có điều đáng chú  ý là  diễn viên Sung Dong Il-  nam diễn viên từng đảm nhiệm vai trò  người bố trong cả ba mùa Reply vừa qua đã  tiết lộ rằng ông  muốn AOA Seolhyun sẽ là  người con gái tiếp theo của mình trong mùa Reply thứ 4.

SOURCE
Trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 12:09:29 | Xem tất
Tem ạ mừng quá
Chắc nhiều người nghĩ giống mình, thấy hơi nghi ngờ mỗi khi idol đóng phim
Theo kinh nghiệm của các phần trước thì rất khó để nói điều gì trước cả
Dù ai là nữ chính thì chắc hẳn bộ phim cũng rất hay và đáng mong đợi.
Thanks bạn trans       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 12:10:25 Từ di động | Xem tất
Tui muốn Ji Soo của Black Pink cơ...muốn bả đc tham gia nhiều chương trình hơn...cả mấy gái còn lại nữa...hoặc ai khác ngoài Seolhyun cũng đc...nhìn mặt chị đó là dị ứng liền

Bình luận

yeahhhh đồng ý với thớt, tuy không phải là ghét gì nhưng mà bị dị ứng ẻm này từ mấy show thực tế rồi như RM á, với lại khổ nỗi là mình dị ứng "bánh bèo"...   Đăng lúc 13-10-2016 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 12:44:12 Từ di động | Xem tất
Tin chưa chính thức mà. Chỉ mong nhanh chóng có thêm phần mới. Chú Dong Il  đừng đùa vậy mà. Còn nhiều ng muốn làm con gái chú lắm. Hichic. Thank you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 12:45:40 | Xem tất
Mình tò mò phần tiếp theo sẽ là năm nào, theo như logic của 3 phần trước thì Reply 1997 -> Reply 1994 -> Reply 1988, khoảng thời gian cứ lùi dần về những năm trước, nếu vẫn theo trình tự này thì phần 4 sẽ là những năm đầu 80 hoặc là những năm 1970 chăng. Hơi liên quan ti, là mình thích nhất Reply 1997, cũng thích cặp Yoon jae và Si Won nhất.

Bình luận

giống bạn, thích Si Won với Yoon Jae (y)  Đăng lúc 12-10-2016 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 12:55:33 Từ di động | Xem tất
Mừng nhất là bố Sung vẫn sẽ tham gia, không biết mẹ Sung thế nào? Mong từng tiếng "bebe" của vợ chồng nhà này. ~^^~ Cơ mà có chăng là nên tiến về khoảng năm 2000 j đó ko? Nếu xa quá thì khi nhân vật ở hiện tại sẽ thành u50 mất. ToT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 13:10:05 | Xem tất
Mình không quan tâm lắm ai sẽ vào vai chính, cứ miễn diễn xuất tốt và nội dung hay là được. Như Reply 1997, hồi đó nhân vật chính toàn là những gương mặt lạ hoắc đối với mình, cơ mà xem bị cuốn hút và chết mê luôn. Reply 1997 đến giờ vẫn là phần mình thích nhất trong series phim reply.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 13:15:28 | Xem tất
Reply luôn là bệ phóng cho các idol rất tốt
Diễn xuất trc và sau reply luôn gây tranh cãi
Nhưng reply thì lại cực kỳ thành công
Hóng phần tiếp theo, ko biết idol nào sẽ dc may mắn này đây
Thank bạn vì news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 13:30:12 | Xem tất
Reply mùa này chắc các công ty ra sức ứng cử idol cho vai nữ chính, chắc cũng khó chọn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 13:43:17 | Xem tất
xem các phần rồi kết luận rằng phim này hay ở nội dung là quan trọng nhất chứ diễn viên chỉ đứng thứ hai thôi, các phần trước các diễn viên mình nghĩ chỉ mới ở mức tròn vai thôi chứ chưa đạt đến được độ xuất xắc đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách