Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ chính của biên kịch vàng Kim Eun Sook

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-4-2016 21:52:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thocon05 gửi lúc 22-4-2016 07:42 PM
Cái này thì không chắc nhe bạn
Trước The Heirs PSH mà chắc tay cái nổi gì sau The He ...

The heirs  phim học đường
thời điểm đó chỉ có PSH vẫn đóng phim học sinh và được là nữ chính, có lượng fan kha khá
nên BK chọn là đúng rồi
phim BK Kim mình thấy k chọn idol và các bạn mới toe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-4-2016 22:25:27 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ phim của bk Kim chỉ thix có Chuyện tình Paris và Secret garden thôi
Còn lại thì quả thật ko nuốt nổi, nhất là cái The Heirs
Hi vọng pim sắp tới của bk vàng sẽ là 1 bộ pim mình thix
Nam 9 nghe bảo chọn anh Gong Yoo rồi, hi vọng nữ 9 ko qá chuối, nhất là tính cách ấy, mình toàn drop pim của bk Kim vì tính cách em nữ 9
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-4-2016 23:00:56 | Chỉ xem của tác giả
Trong tất cả các phim có lẽ Khu vườn bí mật là mình thích nhất . Dù lời thoại có hơi màu hường phấn nhưng phim này lại khiến mình xem lại nhiều lần .
Các diễn viên này đều đẹp đều tài năng
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-4-2016 00:53:55 | Chỉ xem của tác giả
Trong list trên thì có City Hall chưa xem, còn lại đều đã xem Phim của KES mình xem nốt City Hall và On Air nữa là đủ bộ.

2 phim chưa xem chưa biết nên ko nói, còn với các phim còn lại, cho đến trước DOTS, KES đều bị chỉ trích là chỉ chú trọng tô vẽ cho nam chính, nữ chính đều ko đc tán dương. Gil Ra Im của SG ban đầu cũng ngầu phết, nửa sau lại bị đi vào con đường quen thuộc của KES. Còn với mình, thảm họa nhất là Cha Eun Sang của Heirs, nghĩ lại đã muốn rùng mình

Kang Mo Yeon của DOTS phải nói là 1 nữ chính đột phá của KES. Thông minh, độc lập, mạnh mẽ, trưởng thành nhưng vẫn đáng yêu, có nét trẻ con khi cần Đặc biệt là cực kì bằng vai phải lứa với nam chính và làm nam chính vô cùng tôn trọng mình.

Phim sắp tới có mình KES viết thôi, nam chính chắc vẫn sẽ cool ngầu gây xao xuyến bao con tim thôi (trừ khi KES nổi hứng viết ra Kim Tan thứ 2 ), nữ chính sẽ phát huy tiếp hay lại quay lại con đường cũ thì phải chờ xem sao

Bình luận

2 phim bạn chưa xem lại rất đáng xem, ko uổng time bỏ ra xem đâu. City Hall lúc đầu nữ chính cũng là bà con dở dở ẩm ương, nhưng lúc sau rất mạnh mẽ  Đăng lúc 24-4-2016 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-4-2016 03:18:42 | Chỉ xem của tác giả
Với tư cách là fan cuồng của Secret Garden :3, mình xin vote cho Gil Ra Im.
Nhưng nghĩ lại ko có Huyn Bin nên ko nghĩ là Ha ji won nhà mình nên tham gia.
Thanks bạn đã dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-4-2016 09:04:22 | Chỉ xem của tác giả
Trong list trên thì mình thích Kim Ha Nuel

Đã lâu rồi sis Ha Nuel chưa có tác phẩm mới nên cũng mong sis comeback

Cơ mà có vẻ khó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-4-2016 10:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Thích Bác sĩ Kang và Ra Im, còn mấy bạn kia chưa xem nên chưa biết.
Nữ chính thế nào ko biết, chứ phim cô Kim lúc nào cũng hot, nên em nào được chọn cứ yên tâm mà diễn thôi

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-4-2016 14:33:22 | Chỉ xem của tác giả
trong list này thích nhất phải là Shin Mi Rae của City Hall, đây cũng là film mình thích nhất luôn
Thứ 2 là truyện tình Paris
Có lẽ mình là người hoài cổ vì các film mới hơn dù có xem mà ko thích lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-4-2016 20:15:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem 1 số phim từ 2010 trở về đây của BK Kim, thích nhất Gil Ra Im trong SG rồi đến Kang Mo Yeon trong DOTS, dù thích Hye lắm nhưng vai của bả trong The Heirs thật sự nhạt
Không biết ai sẽ là nữ diễn viên tiếp theo sẽ trở thành tâm điểm khi nhận lời đóng bộ mới của cô Kim cùng với chú Gong Yoo, rất tò mò hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-4-2016 20:20:16 | Chỉ xem của tác giả
nam chính lẫn nữ chính bắt tay với biên kịch kim toàn thuộc hàng khủng mấy chị kia thì toàn huyền thoại rồi, thuộc hàng gạo cội với nữ thần bên đó rồi, có shinhye còn trẻ nhưng độ nổi tiếng cũng không phải dạng vừa, cũng là đại diện thế hệ dv trẻ nối bước đàn chị thôi sợ bác kim quá ạ
nhân tiện cũng đang hóng nữ chính tiếp theo đóng cặp với gongyoo đây, hi vọng là một sự kết hợp hoàn hảo nữa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách