Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1496|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Netizens cổ vũ Tiffany với những bình luận tích cực sau khi cô đăng tải bức thư xin lỗi thứ hai

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mới đây trên Instagram của mình, Tiffany đã đăng tải bức thư xin lỗi thứ hai vì sự bất cẩn của mình trong việc sử dụng filter cờ Nhật Bản trên Snapchat.

Lời xin lỗi dài và chân thành có lẽ đã thay đổi trái tim của nhiều người, và khiến họ mở lòng tha thứ cho sai lầm của Tiffany.

Đại đa số cư dân mạng đã để lại những bình luận tích cực trong một bài báo "top" trên Naver viết về lời xin lỗi thứ hai của Tiffany. Một số ý kiến nhận được rất nhiều lượt "vote up" như:

"Tiffany đã không chọn im lặng, suy ngẫm về sai lầm của mình một lần nữa, và cô ấy đã chọn xin lỗi. Nếu bạn vẫn tiếp tục công kích cô ấy sau này, sau đó có thể thậm chí đó không còn được coi là yêu nước nữa mà đúng hơn, là một vụ giết người được ngụy trang bằng lòng yêu nước. Chúng ta không thể ném đá vào người mà đã nhận thức được sai lầm của mình."

"Fany, làm ơn hãy cẩn trọng hơn từ bây giờ. Mạnh mẽ lên, Fany."

"Cô ấy đã đăng lời xin lỗi lên những hai lần, vì vậy tất cả từ bây giờ hãy ngừng công kích cô ấy đi."

"Đó hẳn phải khó khăn cho cậu lắm, mạnh mẽ lên."

"Tiffany xứng đáng nhận tất cả những lời chỉ trích mà cô ấy nhận được cho lỗi lầm của mình trong ngày hôm đó, và tôi cũng không có ý định bảo vệ cô ấy... nhưng bạn không thể phủ nhận thực tế rằng cô ấy đã làm việc rất chăm chỉ mà không mắc một lỗi lầm nào trong 10 năm qua. Vì vậy, làm ơn giữ lại tất cả những lời cay nghiệt của mọi người... Tớ sẽ luôn luôn cổ vũ cậu, Fany, vậy nên cậu có thể phủi lớp bụi bẩn đi và bật lên trở lại."

"Tôi cầu xin mọi người làm ơn dừng việc lên án mà biết sẽ không có hồi kết này đi.."

source: allkpop
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2016 05:53:13 | Chỉ xem của tác giả
Với một ngôi sao thì công khai nhận lỗi như vậy là được rồi. Ffany Fighting
Cảm ơn bạn đã cập nhập tin tức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2016 06:19:26 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là ai mà không có niềm tự hào dân tộc chứ, nhưng biết nhận lỗi là được rồi. Dân Hàn họ soi kĩ lắm, đây là một bài học cho cô ấy để cô ấy cẩn thận hơn trong tương lai. Thank bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2016 06:39:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
cái  này đâu thuộc bên mình, nó thuộc bên kpop mà bạn ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2016 07:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình tưởng cái này bên khu Kpop News?
Nói thật là mình thấy cái scandal này vẫn quá lớn với Tiffany.
Nói thế nào đi nữa thì có những SCL người nghệ sĩ không bao giờ được phép phạm phải, giống như người ta có những lỗi lầm không được phép mắc vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 27-8-2016 07:21:20 | Chỉ xem của tác giả
Chojhyokyung gửi lúc 27-8-2016 07:16 AM
Mình tưởng cái này bên khu Kpop News?
Nói thật là mình thấy cái scandal này vẫn quá l ...

Mình tưởng cứ liên quan đến nghệ sĩ thì đều ở khu showbiz, hóa ra ko phải à để tí mình lên bằng lap xem có bê qua đk bên kpop news ko

Bình luận

Hồ hồ ra thế, vậy yên tâm đi ngủ tiếp đk rồi  Đăng lúc 27-8-2016 07:34 AM
Không sao đâu bạn, lát Mod lên sẽ di chuyển ấy mà. :)  Đăng lúc 27-8-2016 07:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2016 07:59:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
SiuXu gửi lúc 27-8-2016 07:21 AM
Mình tưởng cứ liên quan đến nghệ sĩ thì đều ở khu showbiz, hóa ra ko ...

Nơi này chỉ liên quan đến diễn viên hay nghệ sĩ hài hoặc phim ảnh thôi. Còn ca sĩ thì có hẳn một khu riêng cơ mà :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2016 12:17:09 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng tif sẽ sửa được lỗi
MẶc dù cần rất nhiều time
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-8-2016 12:54:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Netizen hàn công nhận soi kĩ thật ^^ tâm thư xin lỗi là cứ phải tha thiết^^ k biết là vô tình hay biết mà cứ đăng nh hi vọng fan sẽ chấp nhận và tha thứ cho chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-8-2016 13:52:16 | Chỉ xem của tác giả
Tha thứ và cảm thông chính là cách hành xử của người thông minh.
Cô ấy đã xin lỗi và nhận thức sai lầm của mình
Hãy bỏ qua và tiếp nhận cô ấy một lần nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách