Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3834|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nichkhun kiến tiền nhiều nhất trong các thành viên 2PM

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cũng có vẻ như là người kiếm nhiều tiền nhất, Nichkhun thực sự là một hoàng tử! 2PM tiết lộ rằng Nichkhun kiếm tiền nhiều nhất trong số các thành viên của 2PM! Vào ngày 27 tháng 5 trong tập phát sóng của chương trình "Beatle’s Code 2" trên đài Mnet, 2PM và Dick Punks tiết lộ những thành viên nào trong nhóm của mình mà kiếm được nhiều tiền nhất.

Trong chương trình, 2PM Junho, Chansung, và Jun.K xuất hiện bên cạnh Dick Punks. Khi được hỏi ai đã kiếm được nhiều tiền nhất trong 2PM, các thành viên 2PM trả lời đó là Nichkhun. Họ nói thêm, "Nichkhun kiếm tiền nhiều nhất bởi vì anh ấy có rất nhiều hoạt động solo ở Thái Lan."

Chansung nói thêm: "Trên thực tế, mặc dù có một sự khác biệt nhưng nó không chênh lệch quá nhiều, vì vậy rất khó để làm một bảng xếp hạng chính xác." Junho thêm vào: "Trong quá khứ, các thành viên đều chia số tiền mà thành viên cá nhân thực hiện thông qua các hoạt động của họ. Tuy nhiên, các thành viên đã yêu cầu thay đổi luật này, vì vậy việc tính toán cho số tiền lương của chúng tôi đã thay đổi theo. "

Kim Tae Hyun của Dick Punks nói rằng họ sẽ nhận được lương  vào tháng 7, vì thế họ vẫn chưa biết ai kiếm được nhiều tiền nhất.

Source: http://www.soompi.com/2013/05/27 ... -most-dough-in-2pm/
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Hss2105 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-5-2013 16:10:29 | Chỉ xem của tác giả
đúng thật mấy trai này giờ nổi đều như nhau, như ban đầu thì Khun zới Teac là nhất nhỉ
:)) mấy trai tiền ai nấy giữ rồi sao, kiểu này ng nào ngồi chơi không là ngáp không khí nhé
mong đợt comeback này trai lụm zìa dc kha khá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-5-2013 17:29:03 | Chỉ xem của tác giả
Khun là nhất rồi
đóng quảng cáo, phim, đi show, tổ chức concerttừa lưa
cả bên Hàn và Thái nữa k giàu nhất mới lạ
cơ mà Chan nói cũng đúng
chênh lệch k quá nhìu
vì 2PM hoạt động tập thể rất tốt
làm gì cũng có nhau
pic trên Khun nhìn sáng chói lóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-5-2013 17:56:01 | Chỉ xem của tác giả
Khun kiếm nhiều nhất năm rồi thì cũng hơi ngạc nhiên vì cái tai nạn kia anh mất hơn nửa năm cơ mà, với cả năm vừa rồi Woo ra album solo riêng mà cũng ko bằng Khunnie thì có hơi ngạc nhiên lun á @@!

Nhg kiếm đc quá nhiều tiền chỉ vì hoạt động quảng cáo nhg ai cũng nghĩ là nó đơn giản =.=, thật ra ko phải như vậy, đây là kinh nghiệm xương máu rút ra đc từ Su :-<

Thật ra em ko thích những bào báo kiểu này cho lắm, chỉ toàn là cơ hội cho anti chem chép nhảy vào thâu, may mắn là 2PM nổi đều như nhau, chứ ko khéo Khun lại bị hốt thêm đống gạch đá lun ấy chứ!

Cám ơn ss đã trans news ạ :xx

Bình luận

cái nì chắc mới tính gần đây ế. chứ đợt gà solo mình nó mà gần 50% lợi nhuận của JYPE luôn mà  Đăng lúc 31-5-2013 12:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-5-2013 19:06:28 | Chỉ xem của tác giả
Nghi là Chan Sung là người kiếm được ít tiền nhất quá :))

Khun giỏi thật đấy, dù gặp sự cố vẫn cố gắng để làm việc (thế nên lương mới cao)

Vẫn hi vọng mức lương của họ có thể sàn sàn như nhau để không ai cảm thấy thua thiệt, những sự thay đổi này cũng đúng để mọi người đều cũng cố gắng làm việc mà không có bất kỳ ai lười nhác rồi vẫn hưởng lợi ^^

Bình luận

@xuxjchan: ăn nhiều thế nên người nó mới được như thế, khúc nào ra khúc ấy :))  Đăng lúc 31-5-2013 07:18 PM
chan có mà làm đc bao nhiêu thì cái tiền ăn uống nó ngốn sạch oy ý .. cái máy ghiền thức ăn , đi fansign mà cũng ăn uống liên mồm =))))))))  Đăng lúc 31-5-2013 04:12 PM
ồ ra vậy :))  Đăng lúc 31-5-2013 08:31 AM
ng ta giờ là CEO Hwang rùi!!! Ng ta giàu rùi em! =))  Đăng lúc 31-5-2013 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-5-2013 00:00:23 | Chỉ xem của tác giả
thì ngày xưa độ nổi tiếng không đều nên chia đều tiền lương cho nhau
bây giờ khả năng kiếm tiền của tất cả các thành viên khác cũng đồng đều hơn rồi
họ mới yêu cầu cách phân chia khác.
chứ các nơi khác mạnh ai lấy giữ lâu r`
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-5-2013 00:34:44 | Chỉ xem của tác giả
Thế giờ tiền ai nấy giữ rùi à? =))
Hahaha. sao chắc là lại cái màn than vãn đây mà!
Thui. chia bao nhiêu đó năm cũng được rùi!
Giờ thì nổi đều như nhau hết rùi!
Có chia ra cũng thế thui =))
Nhưng bao năm qua bạn Út nhà mình dành dụm được hẳn 1 phòng tập ở khu Gangnam luôn là hiểu! lol!
Thế giờ tiền ai nấy giữa thì phải chăm đi nha pé Chan! lol
Ps: Bạn Khun giàu chắc do bạn í ko sài hàng hiệu quá. Toàn đồ fan tặng. trong khi Kay với Gà, cả Ho nữa =))

Bình luận

tớ thấy thằng khun là chúa tiết kiệm ý , 1 cái áo mà sài đi sài lại không ak =)))))) .. thế mới nói giàu nhất mà...  Đăng lúc 31-5-2013 04:14 PM
tại 2PM ko sài sang á s... chỉ có anh già thui... chứ như Khun, giàu vừa gì, mà toàn sài đồ fan tặng thui. Chứ thu nhập thì e nghĩ ko thua ai đâu...  Đăng lúc 31-5-2013 10:13 AM
Mà nhà JYP nghèo nhưng trai nhà mình không nghèo đâu nha vì nói gì nói phải chia tiền cho tụi nó với công sức tụi nó bỏ ra theo HĐ chứ bộ  Đăng lúc 31-5-2013 09:57 AM
Nhưng phải nói là trai 2PM tiết kiệm đó. Chứ em thấy nhà YG không, họ toàn mặc đồ hiệu khủng thôi. Hình như nhà JYP học tiết kiệm thì phải  Đăng lúc 31-5-2013 09:56 AM
yup.... nó dzí anh già là khỏi nói rùi... nhìn cái bộ sưu tập LV của anh già mà phát hoảng....  Đăng lúc 31-5-2013 09:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-5-2013 07:25:46 | Chỉ xem của tác giả
giờ thấy ai trong 2PM cũng đều nổi hết nên luật chia đều như trước chắc không cần thiêt phải áp dụng nữa, thế có khi lại dễ làm việc hơn ấy chứ.
dù sao cũng ủng hộ 2PM hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-5-2013 07:40:16 | Chỉ xem của tác giả
Đa phần thành viên có gương mặt sáng giá nhất nhóm thì kiếm được nhiều tiền nhất rồi.
Khun lại có lợi thế nổi tiếng ở Thái nữa. CF nhiều vô kể @@

2PM thì ngoài Khun có Jun.K hay sáng tác chắc cũng khá khẩm, Taec đóng phim này.
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-5-2013 09:52:01 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa, cái thời trước vụ tai nạn thì đúng là Khun kiếm tiền nhiều nhất 2PM, mà có khi là nhất nhà JYP ấy chứ! :D
Sau này thì Khun ít lại rồi! :( Nhưng mà bù lại thì các hoạt động solo của các thành viên khác tăng lên nên thu nhập trung bình chắc không chênh lệch nhiều lắm! Riêng vụ tiền sáng tác, chắc anh già và Hô hí kiếm bộn tiền, từ lúc alb bên Nhật cho đến alb này! ;)) Hôm qua xem thử thời trang của 2PM thấy Ho mặc đồ là đắt nhất! :| Chắc tiền kiếm được Ho đi mua quần áo hết quá! ;))
Thấy việc thay đổi cách chia thu nhập này rất hay, bây giờ các thành viên đều nổi tiếng rồi, thay đổi như thế mới có động lực làm việc chứ! :) (Nhớ hồi tham gia show nào đấy, Khun kể về việc chia đều thu nhập của nhóm làm MC nói là chắc Chan là người sướng nhất nhóm! =)) ) Mà bây h xem như Chan ổn định nhất rồi, CEO luôn mà! =))
Thx chủ thớt đã dịch tin!^^

Bình luận

ban đầu chắc thân do ăn nhậu chung! lol  Đăng lúc 31-5-2013 04:16 PM
Ban đầu thì chưa chắc, chứ ở với nhau mấy năm rồi, phải thương nhau chứ! ;))  Đăng lúc 31-5-2013 12:14 PM
Chan nó lấy tiền mở dc cả phòng tập lun là hiểu! lol! Mà kể cũng hay,ngày xưa thu nhập ko đều thì chia nhau cho nhau cùng hưởng. 2PM thương nhau ghê!  Đăng lúc 31-5-2013 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách