Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3022|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những ứng viên cho vị trí "Hậu duệ của Jun Ji Hyun" mà Trung Quốc đề cử?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 18/9, một tờ báo hàng ngày có tiếng ở Bắc Kinh - Trung Quốc có tên là "Tờ báo Sin-ching" đã chọn ra những nữ diễn viên Hàn quốc đang nhận được sự chú ý dạo gần đây và phát hành với đề mục bài báo là: "Ai sẽ là Jun Ji Hyun tiếp theo?" tại Trung Quốc.

Ứng cử viên đầu tiên là Miss A - Suzy. Bài báo đăng tải giới thiệu Suzy bằng biệt danh "Bạn gái của Lee Min Ho" và "Tình đầu quốc dân". Bài báo cũng đã điểm qua những tác phẩm tiêu biểu mà cô tham gia như "Gu Family Book""Architecture 101". Ngoài ra, bài báo này cũng đã cập đến việc Suzy là người sở hữu những tiêu chuẩn gần nhất với biệt danh "Jun Ji Hyun nhỏ" này.

Nhân vật nhận được sự quan tâm tiếp theo là người vừa rút khỏi nhóm nhạc f(x) dạo gần đây, Sulli. Bài báo trích dẫn sức thu hút của Sulli và giới thiệu rằng: "Ngay cả đến những ngôi sao nữ cũng bị mê hoặc bởi sức hấp dẫn đầy dễ thương của Sulli. Ca sĩ IU cũng đã từng thú nhận rằng cô lấy cảm hứng cho bài hát "Someday" khi nghĩ về Sulli". Bài viết cũng đã gọi cô là "Nàng công chúa phản bội" vì cô đang bất chấp dư luận hẹn hò cùng Dynamic Duo - Choiza.

Nữ chính chính của hit drama "Misaeng" - Kang So Ra cũng được đề cập đến. Bài báo tóm tắt rằng "Kang So Ra bằng nổ lực thay đổi bản thân đã thành công trong việc giảm cân để sở hữu vóc dáng xinh đẹp". Song song đó, tờ báo cho rằng cô là nữ diễn viên hậu buối kế thừa nữ diên viên Kim Hye Soo - một trong những diễn viên hàng đầu của Hàn Quốc. Và điểm qua các tác phẩm nổi tiếng của cô như "Misaeng" và "Sunny".

Trong hạng mục này, nữ diễn viên điện ảnh Kim Go Eun cũng đã thu hút được sự chú ý. Bài báo đã giới thiệu sự nghiệp diễn xuất của Kim Go Eun bằng câu "Từ Eun Go cho đến nữ luật sư nóng tính" và cũng như khen ngợi sự tiến bộ của cô trong vai trò diễn viên của mình. Bài báo cũng nói thêm về những đánh giá của truyền thông Hàn Quốc dành cho cô thông qua bộ phim "Monster".

Các ngôi sao thế hệ 10X như Kim Yoo Jung, Kim So Hyun, Kim Se Ron cũng đã được cùng giới thiệu qua bài báo này. Thông qua đó, điểm qua các tác phẩm tiêu biểu của họ như Kim Yoo Jung - "Moon Embracing the Sun", Kim So Hyun "School 2015", Kim Sae Ron - "Ajusshi". Đồng thời, đánh giá khả năng cạnh tranh của những nữ diễn viên xuất thân là các diễn viên nhí này có tiềm năng cao hơn nhiều.

Các fan hâm mộ Hallyu cũng như người hâm mộ Trung Quốc cũng đang đổ dồn sự quan tâm của họ đến vị trí đang để trống của ngôi sao Hallyu Jun Ji Hyun rằng liệu nữ diễn viên nào sẽ kế thừa, vì cho đến hiện tại nữ diễn viên không thể tham gia vào các tác phẩm do đang mang thai.

Những ngôi sao nữ sáng giá ở độ tuổi xấp xỉ 20 nêu trên được nhận định là những người có tiềm năng sẽ được xưng danh là Nữ thần Hallyu. Hiện vẫn đang là mối quan tâm lớn liệu những ngôi sao Hallyu trẻ tuổi này ai sẽ trở thành "Hậu duệ của Jun Ji Hyun".

Cr: http://entertain.naver.com/read?oid=213&aid=0000765425
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2015 00:42:54 | Chỉ xem của tác giả
Ây gu tui là tui thích 2 bé Kim Yoo Jung với Kim So Hyun lắm luôn ớ, 2 bé này không những xinh xắn, đáng iu mà diễn xuất cũng tốt, cả 2 đều rất có triển vọng trong tương lai
mong rằng 2 bé sẽ tiếp tục có những sản phẩm thật chất lượng và hay hơn nữa
thank bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-9-2015 01:10:16 | Chỉ xem của tác giả
Jun Ji Hyun có khí chất rất riêng. Kiểu sang sang.
Mà các bạn ở trên không biết có phải trẻ quá không mà mình chưa thấy ai toát được nét sang như vậy.
Kim Yoo Jung thì lớn lên chắc sẽ đem lại cảm giác đó.
Theo mình thấy Moon Gae Young rất hợp mà tiếc quá ko có tên.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-9-2015 01:18:51 | Chỉ xem của tác giả
Mị chả thấy ai hợp để kế thừa ssJun trong cái danh sách trên cả
Xét về tài năng lẫn sắc vóc lun đều ko xứng tầm thay thế
Kiểu người có cái này thiếu cái kia ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-9-2015 01:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Thật lòng luôn, dạo gần y mình nhìn Kim Yoo Jung là cứ thấy giống Jun Ji Hyun và Ha Ji Won!
Jun Ji Hyun không phải kiểu đẹp ngây thơ đó mà là kiểu rất sang chảnh, mặt không V-Line!
Kim Yoo Jung nhìn nét lạnh lùng có cái kiểu sang chảnh đó, khuôn mặt cũng không V-line và hao hao Jun Ji Hyun!

Mà mỗi người có 1 nét riêng của họ thôi, mỗi người đều có con đường đến thành công của riêng họ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-9-2015 06:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Haha  đđưa lên so sánh làm gì thế
Mình biết chẳng ai sánh nổi nữ thần rồi
Mấy bác tung đưa lên  hàii 1 đọc 1 vài cm nặng mùii Gato hàii 10
Là Tung đưa lên thôi mà liên quan gi các dv trong danh sách đâu chứ
Tội các dv mà b cũng vất vả cho 1 số anti nữa hic
Cảm ơn bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-9-2015 06:32:58 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra hậu duệ của Mợ thì mình không rành
Theo mấy cái tên thì như Suzy với Sulli tuy cũng xinh và có trong tay vài phim
Nhưng không thể gọi là đóng hay cứng tay như Mợ được đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-9-2015 07:22:32 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi người một phong cách khác nhau , nếu nói những
diễn viên trên ai sẽ là hậu duệ cho vị trí của Jun Ji Huyn ?
Xin thưa mình chả thấy có ai cả , người được cái này thì
lại thiếu cái kia , cho nên các bác Trung Quốc không nên
làm chuyện tào lao nũa , vì sẽ gây ra những chiến tranh ,
mà các diễn viên đều không muốn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-9-2015 07:24:59 | Chỉ xem của tác giả
Hậu duệ của Jun Ji Hyun mợ ư, trong lòng em không ai thay thế được mợ, ở đó luôn toát ra một khí chất cao sang mà ở Hàn hiếm diễn viên nào có.
Nhưng cực thích bé Kim So Hyun nên mong bé tương lai cũng thành công như mợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-9-2015 09:09:58 | Chỉ xem của tác giả
cái danh sách này kỳ cục quá à
chị chảnh nhà em là duy nhất nha, ko có bản sao thứ 2 đc đâu
hai em idol kia mới lấn sân diễn xuất khó mà kế thừa vị trí chị chảnh lém
còn Sora có cả ngoại hình và diễn xuất ngày càng được đánh giá cao nhưng công ty ẻm hình như ko có ý định mở rộng hoạt động bên trung quốc đâu à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách