Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhat.ha.1510
Thu gọn cột thông tin

Những nữ diễn viên Hàn trong độ tuổi 40 thống lĩnh mảng phim truyền hình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-9-2015 20:23:32 | Xem tất
Đang tưởng tượng tới cái cảnh hàng tuần down phim của Lee Young Ae về screencap ngắm cho sướng nè :'(
Hồi đầu cũng bất ngờ vì nữ thần comeback drama chứ không phải movie, giờ lại nghĩ drama ngắm thích hơn nhiều :">
Biết ơn Park Chan Wook ghê, nếu không nhờ JSA và Sympathy for Lady Vengeance có lẽ cái đứa không bao giờ xem phim truyền hình như mình chẳng bao giờ để ý đến Lee Young Ae được...

Bình luận

Hwajung thì siêu thảm,MBC bẽ mặt luôn,quà kỉ niệm mà thành bộ phim cổ trag flop nhất lịch sử phim của MBC.Đc cái cast của cổ trang bên SBS hoàng tráng hơn MBC nhiều   Đăng lúc 6-9-2015 05:08 PM
tiền bằng PPL được....  Đăng lúc 6-9-2015 01:30 PM
Sao mà lắm thế nhỉ. Hwajung flop nặng như thế còn chưa rút ra bài học sao @_____@ Quay cổ trang đã tốn bao nhiêu đầu tư trang phục và bối cảnh lại không gỡ  Đăng lúc 6-9-2015 01:30 PM
Mà năm sau SBS còn có thêm bản remake Bộ Bộ Kinh tâm nữa và là dự án trọng điểm đó, bội thực cổ trang.  Đăng lúc 6-9-2015 01:14 PM
thời niên thiếu nên SSH chưa xuất hiện đâu. Tớ mong cái 6 Dragons nó hay bằng nửa Tree With Deep Roots thôi cũng mừng lắm rồi.  Đăng lúc 5-9-2015 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 20:41:15 | Xem tất
Các chị đúng là những bức tường khiến đàn em ko thể vượt qua
Cho dù tần suất xuất hiện ko nhiều nhưng vẫn là ở một đẳng cấp khác
Chắc các hoobae ai ai cũng phải ngưỡng mộ và thần tượng các chị quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 20:43:30 | Xem tất
trong danh sách biết mỗi mình lee yong ae thui
chị vừa đẹp vừa diễn hay nữa
hy vọng phim sắp tới sẽ đạt nhìu thành công hơn
chưa coi mrs cop nên không biết hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 20:55:54 | Xem tất
Cái ảnh đầu tiên của 4 người dìm hàng quá đi mất
Đúng là 4 cái tên vàng quen thuộc màn ảnh Hàn
Mình thích cả 4
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 21:32:29 | Xem tất
Mình chỉ thích mỗi cô nàng De Zang Kum thôi, còn cô nàng đóng vai cảnh sát thì giờ nhắc mới nhớ là đóng phim sexy với anh bạn trẻ phi công bà già, mình chưa xem. Đầu tiên nhìn giống Lee Jung Ae mà hoá ra không phải...nhưng mà 48 tuổi vẫn còn gân quá đóng vai hành động là giỏi rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2015 11:59:25 | Xem tất
Toàn là những cái tên sáng danh nền phim ảnh Hàn ngay từ những ngày đầu dến nay, ss Lee Young Ae thì khỏi nói về độ nổi tiếng, nàng Dea Chang Gum luôn luôn nằm trong bảng danh sách những nữ diễn viên trẻ lâu nhất so với tuổi thật , nữ diễn viên có gương mặt đẹp nhất, nữ diễn viên nhận nhiều catse quảng cáo nhất còn thích nhất là chị Kim Jung Eun trong phim chuyện tình Paris lãng mạng và thú vị , đã bao lâu rồi mà nhìn chị ấy vẫn trẻ trung và duyên dáng , bà mẹ Lee Min Ho trong the Heirs thì khỏi phải bàn về độ đẹp sành điệu kể cả trên phim lẫn ngoài đời thực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2015 13:18:21 | Xem tất
Phim của cô Young Ae quay gần xong mới lên sóng nhỉ, như vậy thì dàn cast đỡ vất vả hơn chứ kiểu quay cuốn chiếu như hiện giờ chỉ khổ họ.
Dàn diễn viên thì toàn những con người thân quen như bác Kim Hae Sook, Kim Mi Kyung...
Nhưng mà không biết phát sóng khi nào nữa, đây chắc chắn là phim nhận được nhiều quan tâm của khản giả trung niên vì sự trở lại của một trong những diễn viên nổi bật nhất châu á Lee Young Ae nhỉ,

Bình luận

Không bạn à, sau The village là Goodbye Mr.Black của Moon Chae Won, phim cô Young Ae quay gần xong mới lên sóng , không biết khung giờ nào  Đăng lúc 6-9-2015 08:58 PM
Saimdang đầu năm sau lên sóng,chắc là sau phim Village của Moon Geun Young  Đăng lúc 6-9-2015 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2015 18:58:51 | Xem tất
nhìn ai cũng trẻ và đẹp hết
chị Young Ae công nhận là đẹp wá lun, nhìn vậy ai nói 44 tuổi, mấy chị cứ như hàng 3 ấy, nhưng mà nói thiệt là mấy chị đóng wá hay và wá tài nên các lớp diễn viên sau này dù có cố mấy thì cũng ko wa đc cái bóng của tiền bối
còn chị Jung Eun thì ấn tượng với chị wa Lovers in Paris, cũng mong là chị mau mau lấy chồng đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2015 20:44:48 | Xem tất
Nhìn ko giống 40 tuổi gì hết ý
Toàn mấy cô diễn viên gạo cội, gần như film hot nào cũng ko thiếu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2015 13:32:14 | Xem tất
kịch bản cho mấy nữ diễn viên u40 ít lắm
chứ mấy cô diễn hay quá trời
diễn xuất chín muồi lại còn có sự quyến rũ trưởng thành nữa
kịch bản dạng nữ quyền hay nữ chính trị gia ý