Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mark1234
Thu gọn cột thông tin

Những người nổi tiếng sinh năm 1993 được chứng minh có số lượng lớn hơn bất cứ năm nào khác

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-3-2016 13:36:47 | Xem tất
Park Bo Gum là nổi nhất trong số này
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 15:21:05 | Xem tất
jjongah gửi lúc 26-3-2016 01:36 PM
Park Bo Gum là nổi nhất trong số này
Thanks bạn tran

Phía diễn viên thì mình nghĩ Yoo Seung Ho nổi tiếng hơn bạn ạ, cơ mà vì Bo Gum mới nổi - đang là diễn viên xu hướng nên cảm giác nổi bật hơn

Trong list thì thích cả Ho và Gum, mỗi đứa có nét hấp dẫn riêng và điểm chung là ánh mắt hút hồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 18:37:07 | Xem tất
cái lứa này có bạn Seung Ho là nổi nhất thoai
cái lứa năm nào ấy nhỉ 78 79 gì gì mà có kim tea hee với lee min jung hay sao ý
đọc bài nào kêu cái lứa nào đó mới thấy đúng là nhiều mỹ nhân thật
tuy ko liên quan lắm nhưng đọc new có bạn seung ho lại hóng film của bạn ấy với gái nhà mình
bạn còn trẻ lại đi nghĩa vụ về roài, gái nhà mình thì còn nhỏ nên ko có chuyện ko có cơ hội
giờ chỉ mong cho gái nó lớn nhanh nhanh để đc hóng film của nó càng nhiều càng tốt
mình có hơi bị nhiều đối tượng để ship với nó roài
ship trên film thoai ợ :3

Bình luận

từ từ r cũng sẽ gặp =]]] yên tâm  Đăng lúc 26-3-2016 08:42 PM
=))))))))) uhm, còn phải chờ dài dài ý, gái nhà mình nó chưa có lớn, được cái yên tâm là zai nhà bạn đi nghĩa vụ về rồi :3  Đăng lúc 26-3-2016 08:37 PM
Chờ đi, em gái nhà bạn vs e trai nhà mình đang chưa có dự án mới =))))  Đăng lúc 26-3-2016 08:35 PM
đu từ đầu luôn nhé :x hớ hớ, mong chờ ghê :3  Đăng lúc 26-3-2016 08:32 PM
tới đó có là sẽ đu chung =))  Đăng lúc 26-3-2016 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 20:16:39 | Xem tất
Năm 1993 này có nhiều người cùng tuổi , cùng làm nghề
và cùng nổi tiếng , 8 trong số này thì mình đã biết hết 6
rồi họ nổi tiếng thật đấy . Và hiện tại họ cũng đang  nổi
bật nhất trong các diễn viên ca sĩ trẻ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 22:39:33 | Xem tất
hờ hờ, dạo này ít lượn lờ Kites nên ko thấy tin Mark sớm...
Lâu nay Yoo nhà mềnh lặn ghê quá chẳng thấy tăm hơi đâu, thấy news của Mark  lòng tươi sáng hơn 1 chút )
Dàn 93 này công nhận có nhiều tài năng thật, nhưng trong mắt tớ chỉ nhìn thấy Yoo thui ))

Bình luận

Mắt cô cũng là mắt của nhèo ng trong đóa cóa toai =)))  Đăng lúc 27-3-2016 12:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 22:54:52 | Xem tất
Từ ngày để ý Ho mới nhận ra 93 nhiều vại
Ho lặn quá nên mới tin tổng hợp kiểu này mới thấy mặt, ngoi lên xíu cho fan có tin đọc chơi Ho ơi, đóng phim 1 lượt CF 1 lượt xong kiểu trả nợ lặn vậy đó hả
Thanks cô mark siêng năng nha ^^

Bình luận

cái ava dễ cưng quá xá luôn  Đăng lúc 27-3-2016 12:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2016 21:12:29 | Xem tất
vừa đọc title thì chỉ nghĩ đến Yoo Seung Ho thôi danh sách những người còn lại thì thật tình ko biết ai hết
YSH vừa kết thúc Remember, phim hay và rating cao, diễn xuất của YSH thì rất tuyệt vậy nên mình tin YSH trong vài năm nữa sẽ rất thành công
p/s: bạn dịch news ơi, title mình thấy nó bị thiếu thiếu gì đó á sau từ "số lượng". bạn sửa lại nhé ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2016 22:22:44 | Xem tất
Lứa diễn viên trẻ đang lên ngôi, nhưng trong lòng chỉ chú ý mỗi một người là Yoo
Yoo trong Rem khiến mình rất ấn tượng với diễn xuất trưởng thành, sâu sắc đến khó quên, đúng là tài không đợi tuổi mà
Mong Yoo sớm comeback dự án mới, lặn lâu quá rầu đó
Thank cô mark chăm chỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2016 23:05:40 | Xem tất
Yoo Seung Ho, không còn nghi ngờ gì nữa, anh chàng có khả năng diễn xuất tuyệt với!
Càng ngày càng tiến bộ, trong khi đó ngoại hình cũng ngày nam tính mạnh mẽ hơn rất nhiều.
Rất thích anh, mong anh mau có tác phẩm mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 01:24:10 | Xem tất
Không để ý bên Kpop nhiều lắm nhưng riêng khoản phim, cứ nhắc tới team 93 là y như rằng nghĩ ngay đến Yoo Seung Ho đầu tiên luôn! Ngoại hình đẹp, sáng màn ảnh, quan trọng hơn là diễn xuất rõ là tốt. Mình đặc biệt thích diễn viên có thể thể hiện được các vai diễn đa dạng, và Yoo Seung có khả năng làm được điều này.
Tiếp sau là Lee Hyun Woo. Thật lòng thì thích các tác phẩm điện ảnh của em hơn. Cũng vì các tác phẩm điện ảnh đó mà đánh giá em có khả năng diễn xuất. Tiếp tục trau dồi và chọn được kịch bản tốt thì sẽ tốt hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách