Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3324|Trả lời: 21
Thu gọn cột thông tin

Những người nổi tiếng sinh năm 1993 được chứng minh có số lượng lớn hơn bất cứ năm nào khác

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-3-2016 09:51:39 | Xem tất |Chế độ đọc
Không nghi ngờ gì nữa rằng 93-liners tập hợp các chàng trai đẹp và nổi tiếng hơn nhiều so với các năm khác. Nếu chưa tin, mọi người có thể xem danh sách dưới đây

Diễn viên

Yoo Seung Ho

Seo Kang Joon

Park Bo Gum

Lee Hyun Woo

Idol Kpop

EXO's D.O

GOT7's Mark

BTS's Suga

Shinee's Taemin

Ngoài ra trong danh sách còn những cái tên như Nu'EST's Aron, Teen Top's Chun Ji L.Joe, BAP's Daehyun, B1A4's Gongchan, VIXX's Hongbin, BTOP's Peniel, Block B's P.O, INFINITE's Sungjong.

Source: http://www.allkpop.com/article/2 ... than-any-other-year
Vtrans: mark1234
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 10:07:50 Từ di động | Xem tất
Dàn 93-line quá tuyệt vời. Tài năng, khí chất ngời ngời.
Yoo Seung Ho, tình yêu lớn của m
Hóng dự án mới của anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 10:11:47 | Xem tất
Trong số các nam diễn viên này thích nhất là Yoo Seung Ho và Park Bo Gum. Dự đoán là hai bạn này sẽ trở thành top star và là leading men trong các drama sắp tới của màn ảnh nhỏ Hàn Quốc.
Cả hai bạn đều diễn xuất bằng mắt rất tốt và có sự trưởng thành, chững chạc trong diễn xuất. Ngóng chờ vai diễn cổ trang của Bo Gum và một dự án mới của Yoo Seung Ho sau Remember.

Bình luận

Đúng rồi YSH cần một vai diễn đột phá hơn nữa. Mà phim của Park Bo Gum đã xác định nữ chính chưa nhỉ?  Đăng lúc 26-3-2016 09:11 PM
Bắt tay bắt tay, bên Kpop mình không nghe còn bên diễn viên thì thấy có 2 em này là thực lực và có triển vọng nhất. YSH thì nổi lâu rồi nhưng vẫn cần một vai đột phá   Đăng lúc 26-3-2016 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 10:31:34 | Xem tất
tuổi này hay quá, toàn tài năng xuất chúng lại có diện mạo đẹp hơn hoa thế này, vô cùng hâm mọ top 3 trong danh sách!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 11:05:15 | Xem tất
Người viết có tâm nè, viết sắp xếp lại 2 mảng rõ ràng. Ưng nhen :3. Trong mấy bạn nhỏ này, cưng nhất là Em Yoo Mong em nghỉ ngơi ăn nhiều cho khỏe rồi từ từ comeback.

Bà Mark nay thật chăm mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 11:14:42 | Xem tất
Cưng nhất dàn diễn viên Dù nở sớm hay muộn thì vẫn tài năng và đẹp trai
Dàn DV hâm mộ nhất 2 bạn Seung Ho và Bo Gum. 1 làn sóng trong tương lai <3 <3
Phía phái nữ cũng có khá nhiều bạn cũng trong 93's Line
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 11:41:45 | Xem tất
Năm người đầu tiên trong số những người trong danh sách trên đây đã chứng minh thực lực mà mình đã từng được chứng thực là những chàng trai 93 có khí chất.
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 12:24:30 | Xem tất
93line nhiều tài năng thật, nhưng mình vẫn thích 87line nhất ^^.
Bên idol thì không biết nhiều nhưng diễn viên thì toàn sao nổi thôi.
Thanks bạn dịch news nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 12:44:58 | Xem tất
Dàn diễn viên 93 toàn những cái tên đang nổi, vừa đẹp lại diễn tốt.
Và đương nhiên là thích Yoo nhất.
Chắc chắn tương lai còn đầy hứa hẹn với tất cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 13:20:24 | Xem tất
Dàn 93 này thì lộng lẫy và nổi tiếng rồi nhưng trong lòng iêm thì chỉ có mỗi Yoo Sung Ho thoy
Anh biết chinh phục mọi người từ khi chỉ mới là cậu nhóc Da Um đáng thương, là cậu nhóc Sang Woo ngỗ ngược ,... Và giờ đây, khi đã 23 tuổi thì anh là một người đàn ông thực thụ, một diễn viên thực thụ. 17 năm qua cũng là từng ấy năm anh miệt mà lao động và giành lấy vị trí cho riêng mình trong lòng người hâm mộ. Việc đó chẳng dễ dàng gì với một diễn viên trẻ nhưng anh đã làm đc và rất thành công là khác
Nghỉ ngơi và sớm trở lại nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách