Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1766|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những người bạn thân ngoài đời thực Song Hye Kyo và Yoo Ah In biến hóa thành hoàng thân hiện đại cho tạp chí W Korea

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nếu bạn đã từng muốn có ảnh của Song Hye Kyo Yoo Ah In thì những bức ảnh chụp mới nhất sẽ cho là câu trả lời cho bạn.

Hai diễn viên đã cùng tham gia chụp hình cho tạp chí W Korea ấn phẩm đặc biệt tháng Ba để kỷ niệm 12 năm của tạp chí.

Có hai bìa khác nhau, một bìa là cho mỗi diễn viên, còn các bức ảnh  thì gồm cả ảnh chụp riêng và ảnh đôi. Hai diễn viên mặc những bộ trang phục lộng lẫy để chụp ảnh trong những khung cảnh khác nhau. Họ không chỉ có sức lôi cuốn riêng mà họ còn chứng tỏ một sức mạnh độc đáo khi hai người bạn thân ở cùng nhau.

Song Hye Kyo và Yoo Ah In làm việc ở cùng một công ty, United Artists Agency, và rất nhiều người đã ghen tị vì tình bạn thân thiết của họ. Họ không chỉ thường cùng nhau đi tới các sự kiện, mà còn hỗ trợ nhau trong hoạt động các nhân. Ví dụ, Yoo Ah In đã gửi đồ ăn đến ủng hộ và thậm chí anh còn đồng ý đóng một vai cameo trong bộ phim mà Song Hye Kyo đang quay là "Descendants of the Sun."

Cả hai diễn viên thường trò chuyện cùng nhau, họ thảo luận về các chủ đề khác nhau như công việc trong quá khứ, triển vọng của họ trong cuộc sống và bản thân và thái độ của họ đối với việc diễn xuất.

Trong cuộc phỏng vấn của mình, Song Hye Kyo cho rằng tình bạn trai- gái rất là thú vị và nhận xét rằng cô tin rằng giữa những người bạn khác giới thì không thể chỉ có quan hệ bạn bè. "Tuy nhiên, gần đây tôi khá thân với một người bạn cùng công ty là Yoo Ah In và Song Joong Ki- người mà tôi đã đóng bộ phim cùng, nhưng với họ, không phải tôi sẽ chỉ như là một người chị tốt và sẽ mời họ đi ăn sao?" chị nói thêm.

Hãy cùng xem bức ảnh tuyệt đẹp từ buổi chụp hình dưới đây!

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-2-2017 14:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Bóc tem !
Hai diễn viên yêu thích của mình... Chúc chị già sắp tới mần được bộ movie hay, bỏ được cái dớp movie. Mong bạn Ah In nhanh chóng hồi phục sức khỏe và thành công trong dự án sắp tới với Im Soo Jung nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-2-2017 15:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Hình đẹp quá, ngưỡng mộ tình thân của hai chị em
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-2-2017 15:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Bộ hình đầy ấn tượng
Song Hye Kyo mang vẻ đẹp vừa nhẹ nhàng vừa kiêu sa vừa quyến rũ
Yoo Ah In có ánh nhìn và tạo dáng đầy ma mị vá ám ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-2-2017 15:54:09 | Chỉ xem của tác giả
Bộ hình quá chất, quá ấn tượng
Hai chị em nhà này thân tiết với nhau ghê
Cùng công ty nhưng đâu phải ai cũng thân nhau
Dạo FM của chị bạn In cũng đến dự với Boss mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-2-2017 16:04:05 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bức hình đẹp quá. Nhìn Yoo Ah In buồn cười ghê, cái đầu đinh trọc thêm mấy kiểu tạo dáng với sắc mặt lạnh lạnh, nhìn y chang mấy anh xã hội đen á.
Ngưỡng mộ tình bạn của mấy anh chị ghê. Hy vọng mọi người sẽ luôn thân thiết. Sắp tới anh Ah In nhập ngũ 2 người nhớ vào thăm ảnh thường xuyên.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-2-2017 19:13:21 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị cũng đẹp đôi quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-2-2017 20:17:53 | Chỉ xem của tác giả
ko biết đâu nhưng ss Song quá đẹp luôn
mình đứng hình với bức ảnh ss chụp riêng trên trang bìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-2-2017 21:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Cả hai người chị Song và anh YAI đều là hai diễn viên m thích , đặc biệt mình cực khoái vai cũa YAI , có gì đó rất nồng nhiệt khát khao trong các vai mà anh diễn ,  chính điều đó tạo nên sức cuốn hút khó có ai phủ nhận kể cả movie hay drama đều tốt như nhau. Chị Song thì xem drama thì hồi gió đông , mê luôn . Cả hai chị em cùng công ty , đều thân thiết  . Chụp hoạ báo có cần phải đẹp, phải lửa phải tình  như thế không nhỉ. Coi đi coi lại hỏi chẳng nhẽ họ không thể cast chung ư / Mình rất thích tấm đen trắng đầu tiên trong Spoil đẹp cực .
Cám ơn bài dịch của bạn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-2-2017 22:32:49 | Chỉ xem của tác giả
Hình họa báo của 2 chị em thiệt là cool ngầu
Cảm thấy thật là ngưỡng mộ tình bạn, tình chị em của 2 người sau nhiều năm như vậy
Sắp tới mong cả 2 anh chị đều thành công, đặc biệt là chế Ah In, cứ mạnh mẽ đạp lên dư luận mà sống haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách