Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1267|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những lý do bạn nên xem Jealousy Incarnate

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim Jealousy Incarnate do Jo Jung Suk và Gong Hyo Jin làm nhân vật chính đã phát sóng được 2 tháng và bộ phim có đầy đủ các yếu tố của 1 bộ phim hay: Những nụ hôn ướt át, tình bạn giữa 2 chàng trai, người đàn ông tuyệt đẹp trong bộ quần áo đấu vật trong bùn. Đây là một bộ phim mà các bạn phải xem và dưới đây là lý do:

1. Một người bạn tốt có thể xoa mông cho mình

Khi Jung Won (Go Kyung Pyo) đến thăm Hwa Shin (Jo Jung Suk) ở bệnh viện và Hwa Shin phải không được cử động vì anh vừa trải qua 1 ca tiểu phẫu, Jung Won phải xoa bóp vùng Hwa Shin bị tiêm. Chúng ta biết rằng mặc dù Jung Won rất muốn đánh Hwa Shin vì cả 2 đều phải lòng 1 cô gái, anh ấy sẽ làm tất cả cho người bạn thân của mình bao gồm cả việc xoa bóp để giúp cho bạn mình đỡ đau. Đó chính là tình bạn đích thực!

2. Jo Jung Suk mặc áo lót

Cảnh Jo Jung Suk cố gắng để mặc áo lót đặc biệt hài hước. Cho dù chiếc áo lót đó được sử dụng để giữ dáng của ngực sau khi phẫu thuật, cảnh tượng đó rất đáng để nhìn và bạn sẽ bật cười khi xem cảnh đó. Chúng ta không thể đổ lỗi cho Pyo Na Ri khi cô muốn lưu giữ những hình ảnh đáng giá đó phải không?

Source: http://www.soompi.com/
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2016 10:30:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim lầy lội quá thể, coi mà k nhặc đc mồm
Nhưng thật sự ngưỡng mộ tình bạn thân thiết của 2 anh
Cùng yêu 1 cô gái nhưng vẫn pha lây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2016 10:38:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đúng bựa, đúng hay luôn. Anh Jo Jung Suk và chị Gong Hyo Jin đóng đúng hợp với phim này luôn. Hai người đều tưng tửng, hài hài như nhau. Mình thì chỉ theo đến tập 7 rồi dừng theo subteam luôn, tuần nào cũng hóng diễn biến ở những bài về rating trong khi chờ đợi kites tiếp tục làm phim này.
Hai anh nam thì thật đúng là làm chị nữ chính phải phân vân dữ lắm. Tình bạn của hai anh cũng là điều làm người ta phải ghen tỵ. Còn cái đoạn về chiếc áo ngực để giữ dáng cho bộ ngực của anh sau khi phẫu thuật, mình lại thấy thương anh khi bị mẹ bắt gặp và bị ăn đánh, chửi. Thấy cảnh đó rất thương cho ảnh, không biết giải thích làm sao cho mẹ đây. Và cũng rất tò mò là sau này, tấm ảnh mà nữ chính chụp lại lúc nam chính mặc áo ngực có bị rò rỉ ra hay là cô dùng nó vào việc gì không?( như là uy hiếp nam chính chẳng hạn ^^)
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-10-2016 10:51:44 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất là lúc chia tay đòi quà thôi! lầy không còn gì lầy hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-10-2016 11:06:27 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu xem phim này là vì chị Gong, mấy phim bả đóng phim nào nội dung cũng lạ & hấp dẫn
Nhưng sau khi xem phim rồi thì chuyển mục tiêu sang 2 anh dv nam luôn
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-10-2016 11:29:22 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị Gong Hyo Jin lắm, chị Gong lovely là nữ hoàng phim hài tình cảm mà. Phim nào có chị cũng hay, hài hước lầy lội. Tiếc thật chỉ có sub đến tập 7, mình đoán kites dừng làm sub chắc do bản quyền. Xem bản raw ở trên viki cũng không xem được tùy quốc gia mới xem được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-10-2016 12:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này thấy phim rất thực tế
Thích chuyện tình của mấy anh chị già quá
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-10-2016 13:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhẹ nhàng tình cảm lại vô cùng hài hước
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-10-2016 13:23:22 | Chỉ xem của tác giả
thấy mọi người khen phim dữ quá mà chưa xem được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-10-2016 16:00:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình có xem phim này, quả thật rất hay và ấn tượng bởi diễn xuất đỉnh, vẻ đẹp của dàn cast và nội dung. Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách