Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leesoyeon
Thu gọn cột thông tin

Những hình ảnh mới nhất của Shin Min Ah Và Lee Jae Hoon trên phim trường Tomorrow With You được các fan chụp lại

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-9-2016 00:56:09 | Xem tất
pinwoo gửi lúc 22-9-2016 11:05 PM
Trước đây nhiều fan  đã rất  vui mừng  với  triển vọng Lee Min Ki và Shin Min Ah có  ...

Cảm ơn bạn nhưng mà t ko hiểu nội dung lắm. Nhà du hành thời gian là sao. Có nghĩa là a này đi lại giữa quá khứ và hiện tại đc nhỉ. Chị min ah cao lắm, hồi đóng với a so ji sub cao ngang ngửa lun đó bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 08:04:05 | Xem tất
Chị Shin Min Ah cao thế
Cả hai người đều có phong cách ăn mặc đẹp nữa
Mới rò rỉ những hình ảnh đầu tiên đã gây thiện cảm tốt rồi, mong là phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 08:10:41 | Xem tất
Shin Min Ah càng ngày càng xinh, dù chỉ nhìn nghiêng, nhìn xa vẫn thấy xinh. Nội dung phim thì chưa biết, nhưng có dàn trai xinh gái đẹp nhự vậy là phải hóng rồi. Hình như mình chưa xem Phim do bạn Jae Hoon đóng, nhưng thấy mọi người khen bạn ý quá làm mình củng hồi hộp theo, biết đâu xem phim lại lọt hố của bạn ý thì tiêu hihi.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 08:11:49 | Xem tất
alonika gửi lúc 23-9-2016 12:56 AM
Cảm ơn bạn nhưng mà t ko hiểu nội dung lắm. Nhà du hành thời gian là sao. Có nghĩa l ...

anh Hoon đi được giữa quá khứ và hiện tại nên mới thấy tương lai k hạnh phúc nên quyết định kết hôn đó
giống trong truyện Doremon, Nobita lần đầu tới tương lai thấy cảnh mình nợ nần chồng chất, vợ con nheo nhóc với Xuka đó )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 09:54:17 | Xem tất
Kịch bản hấp dẫn ghê. Anh Je Hoon phim này nhìn trẻ quá
Hóng phim ~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:29:42 | Xem tất
Oh quaooo Shin Min Ah quay lại đóng drama ha
giờ mới biết nè
lót ghế hóng phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:46:29 | Xem tất
Lâu lắm mới thấy chị Shin Min Ah xuất hiện. mong chờ phim ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:51:04 | Xem tất
Shin Min Ah cao ghê, đi giày đâu có cao đâu mà dòm ngang anh Hoon luôn @@
Có bạn bảo chế Ah diễn đơ thì mình thấy thế này.
Kiểu chế mà hợp rơ với bạn diễn thì diễn thấy thoải mái hơn hẳn, không thì lại bị gượng gạo.
Phim đầu tiên của chế Ah mình coi là Bạn gái tôi là hồ ly, thấy diễn hồ ly mà dễ thương gì đâu, diễn cảnh buồn cũng hay nữa, càng xem càng thấy chế có lúm đồng tiền cười trông duyên quá trời.
Gần đây nhất là mình xem Oh my Venus của chế ấy, thiệt tình là không thể thấm nổi cái nhân vật của chế ấy hay do phải hóa trang nên chế ấy diễn bị hạn chế. Dù những cảnh tình thì vẫn rất tình nhưng có cảm giác chế có làm nhiều hơn thế.
Vậy nên thay vì nói chế Ah diễn đơ thì mình thấy là nói phong độ lên xuống thì đúng hơn.
Hi vọng phim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:57:13 | Xem tất
Shin Min Ah cũng k quá cao, có thể nói là chiều cao đẹp của 1 diễn viên nữ. Profile ghi chị ấy cao 1m68, chắc cũng có ăn gian 1 xí xi.
HIk, nhưng nhìn kìa, sao cái hình chụp với Lee Jae Hoon đầu tiên...vậy chiều cao của Hoon ù pa có vẻ k đc khả quan lắm nhỉ!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 12:15:19 | Xem tất
WoW!!! Thích quá ,lúc này có nhiều bộ phim hay và ấn tượng đễ xem ...
cám ơn bạn đã giới  thiệu ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách