Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2881|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những hình ảnh đầu tiên của 'The Man Living In Our House'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

The Man Living in Our House vừa tiết lộ những hình ảnh đầu tiên. Các diễn viên Kim Young KwangSoo Ae đã bắt đầu quay phim.
Hình ảnh dưới đây cho thấy cái nhìn sơ lược về nhân vật của họ : một nông dân trẻ tuổi có quá khứ đen tối và nữ  tiếp viên hàng không say xỉn.

"The Man Living In Our House"
là bộ phim hài hước xoay quanh cuộc sống một người phụ nữ trẻ bị đảo lộn bởi một người tự xưng là cha dượng của cô. Dù người cha dượng cũng chỉ trạc tuổi cô nhưng trớ trêu thay, anh ta lại có giấy chứng nhận đã kết hôn với mẹ cô ngay trước ngày mẹ cô qua đời.

Nữ diễn viên Soo Ae sẽ đóng vai Hong Ra Ni, một nữ tiếp viên hàng không tính tình bướng bỉnh nhưng luôn tỉ mỉ, tin tưởng mạnh mẽ vào trực giác của bản thân và luôn khó khăn trong việc điều khiển cảm xúc của mình. Cô trở nên lạnh lùng sau khi bạn trai chín năm của cô, người cô cho rằng sẽ kết hôn cùng mình đã lừa dối và kết hôn với đồng nghiệp của cô.

Trong khi đó, Kim Young Kwang vào vai một nông dân từng tham gia một băng đảng có tiếng trong giới. Dù mới hơn 20 tuổi nhưng anh đã trưởng thành hơn những người cùng tuổi rất nhiều. Hòa trộn giữa sáng và tối, ấm áp và lạnh lùng, chàng trai trẻ với trái tim tràn đầy yêu thương luôn cố gắng bảo vệ cho gia đình của mình.

Bộ phim sẽ được dẫn dắt và sản xuất  bởi đạo diễn của ''The Princess’ Man'' 'Gunman in Joseon'', PD Kim Jung Min cùng kịch bản được chấp bút bởi biên kịch của  ''Some'', ''Hello Brother'' và ''Gabi', Kim Eun Jung.
Bộ phim sẽ lên sóng vào ngày 24/10 sau ]khi Moonlight Drawn By Clouds kết thúc.

cre: dramabeans
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-10-2016 19:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Bóc temmm,

Ôi chế già nhà tôi, hình tượng đúng là thay đổi 180% so  với những gì em nghĩ về chị rồi

Trước đây hơi ngại việc hai người chênh tuổi nhau quá, nhưng đọc giới thiệu thấy yên tâm phần nào, vì có vẻ nữ chính lớn tuổi hơn nam chính :3

Chờ ngày phim lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-10-2016 19:53:47 | Chỉ xem của tác giả
Cũng mong diễn xuất của Kim Young Kwang trong phim này
Diễn thành công thấy fan hàn chê dữ quá
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-10-2016 20:12:35 | Chỉ xem của tác giả
Xí cái chỗ
Ôi cái đầu cái đầu của chế Sô kìa. Thiệt không tin nổi mà
Phải xem thử xem chế em come bách thế nào
Ủng hộ phim

Bình luận

Chắc là sẽ hài banh xác ;)))  Đăng lúc 4-10-2016 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-10-2016 20:14:06 | Chỉ xem của tác giả
chị soo ae nhìn dễ thương nhỉ
xem chị khóc với ác nhiều rồi, hóng lắm cảnh c cười nhăn nhở
anh chính kia thì nhìn hơi chán, mà thôi kệ, dạo này phim hàn cast dv ok, IU bên Moonlover đang làm tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-10-2016 20:53:27 | Chỉ xem của tác giả
Chị Soo Ae ah, chị 37 tuổi rồi đó sao? trời đất ơi như 2 mấy tuổi. lần đầu thấy hình tượng hài hài ngố ngố vậy kía, cưng quá cưng quá đi. Cũng thích chị đóng vai ko phải phim bi xem thế nào, phim bi xem đau khổ lắm rồi, anh bạn diễn cùng thật may mắn nhỉ, hi vọng diễn tốt và phản ứng tốt hén. Tháng 10 được gặp chị rồi, cảm ơn chị đã trở lại , ôi ôi thật là sướng. Nào là Gong Yoo, còn cả Soo Ae của mị hì hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-10-2016 20:55:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn SA trên pic thấy hài rồi, từ khi đóng 9 out 2 in đến giờ chị mới đóng lại rom com, hy vọng bộ phim thú vị,  SA vui và thành công trong lần comeback sắp tới, sẽ theo phim vì luôn ủng hộ SA. Nhìn bối cảnh chắc thời trang te tua rùi.

Thanks bạn dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-10-2016 21:13:11 | Chỉ xem của tác giả
Soo Ae đã quay trở lại
nhìn những hình ảnh đầu tiên có lẽ là chị ấy đang say
Với tạo hình trong ảnh rất mong sẽ là một hình tượng mới của chị
Rất mong chờ vào vai diễn tình cảm hài của chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-10-2016 21:25:36 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá đi mất
Hi vọng bạn nam chính sẽ làm tốt
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-10-2016 22:11:07 | Chỉ xem của tác giả
Soo Ae nữ thần của tui. Sao trog tạo hình nào cũng đẹp vậy nè. Em nhất định ủng hộ phim mới của chị )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách