Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1094|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những hình ảnh đầu tiên của bộ phim "Hospital Ship"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Phim truyền hình "Hospital Ship" xoay quanh một nhóm những bác sĩ trẻ làm việc trên một bệnh viện ở trên tàu để phục vụ cho dân đảo.

Bộ phim được viết kịch bản bởi biên kịch "Secret Door", đạo diễn "Star Again" chỉ đạo.

Dàn diễn viên chính của bộ phim bao gồm Ha Ji Won, Kang Min Hyuk, Lee Seo Won, Kim In Suk và Min Ah.

Ha Ji Won sẽ vào vai Song Eun Jae, một bác sĩ đồng ý tham gia vào bệnh viện trên tàu như một cách để tránh xa khỏi thị phi đã hủy hoại gia đình của cô.

Kang Min Hyuk sẽ vào vai Kwak Hyun, một bác sĩ ấm áp.

Lee Seo Won sẽ vào vai Kim Jae Geol, có vẻ ngoài khiến phụ nữ đứng hình nhưng thực chất là một người cô đơn.

Phim truyền hình đặc biệt của MBC "Hospital Ship" sẽ lên sóng sau khi "Man Who Dies To Live" kết thúc vào 30/8.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-8-2017 14:24:58 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá đi nha
Mong phim thành công
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-8-2017 16:52:16 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn lăn tăn Kang Min Hyuk vào vai này =.= Thực sự lăn tăn tại ngoại hình nó lệch ý (
Nhìn chị Ha Ji Won kiểu rõ già dặn hơn ý =.= Nhưng thôi, mong phim lên sóng thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-8-2017 21:15:12 | Chỉ xem của tác giả
Chúc phim của chị Ha Ji Won thành công, thanks bạn trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-8-2017 22:09:17 | Chỉ xem của tác giả
K như bạn nào đó đã nói mình lại thấy Ha Ji Won tuy tuổi đời có cao hơn Kang Min Hyuk nhiều nhưng tạo hình này trông rất trẻ trung còn Kang Min Hyuk tuy có gương mặt baby nhưng cậu ấy có làn da nâu nên trông cũng k quá chênh lệch.
Chúc phim của hai chị em thành công.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-8-2017 22:12:09 | Chỉ xem của tác giả
Cơ mà bị thích cái kiểu gài bút bi ở túi áo ngực của các bác sỹ Hàn Quốc.
Mình đi bệnh viên VN thấy các bác sỹ toàn vứt bút bừa bãi trên bàn đến khi cần viết là tìm loạn lên.

Bình luận

bác sĩ trên phim mới vậy thôi bạn , chứ bác sĩ nước nào thì cũng vậy thôi  Đăng lúc 12-8-2017 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-8-2017 22:19:41 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình của chị Ji Won trẻ trung quá, dù đây k phải là lần đầu chị để tóc ngắn nhưng sao vẫn cứ thấy trẻ đẹp lạ thường. Min Hyuk có gương mặt baby cơ mà trông hình 2 người cũng k chênh lệch lắm. Chờ xem đề tài y khoa trên thuyền khác như thế nào với bình thường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-8-2017 07:32:13 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận chi Ha Ji Won để tóc ngắn trông trẻ hơn hẳn, làm Min Hyuk đứng cạnh nhìn cũng ko chênh lệch cho lắm  :3 bạn Lee Seo Woo khoác áo bác sĩ với tạo hình lần này nhìn ngầu lòi đẹp trai quá đi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-8-2017 12:57:11 | Chỉ xem của tác giả
hi vọng Kang Min Hyuk sẽ làm tốt
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-8-2017 13:17:15 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình đẹp quá!
Hóng phim này!