Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: llike_krf
Thu gọn cột thông tin

Những điều bạn có thể mong đợi ở bộ phim sắp chiếu "Hwarang"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-12-2016 17:44:08 | Xem tất
Chúc phim thành công như moonlight drawn by clouds, hihi
cuối năm mới có phim nhưng đã hóng từ bây giờ rồi
cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2016 22:42:13 | Xem tất
Chậc chậc, đợi dài cổ rồi )
phim gì cũng toàn trai đẹp
đạo diễn có tâm quá )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2016 17:17:58 | Xem tất
PHim chưa ra và phim thì siêu yêu thích Go Ah Ra nên cảm thấy lo lắng đau tim quá. Dự là rating phim chắc sẽ không khởi quan lắm khi mà Romantic Doctor đang làm mưa làm gió. KBS cũng thiệt là, sao không chiếu phim ngay sau khi Moonlight kết thúc, thế có phải đẹp ko. Giờ thì lo quá đi mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2016 18:33:22 | Xem tất
Chưa bàn tới kịch bản hay hay dở, trước mắt là đã thấy phim sẽ bị thất thủ trước RD, ít nhất là sẽ tới lúc RD hết, nhớ hồi Moonlight cũng vì Doctor của SBS mà rat 2 tập đầu thấp nhưng sau đó nd hay nên hết Doctor cái bứt thẳng cánh luôn, cơ mà RD thì là phim mới chiếu, dự rat mấy tập đầu sẽ giao động dưới 10%, buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2016 15:27:45 | Xem tất
Cùng đợi đến 19 và hóng phim, hóng Seo Joon, vai này của a có vẻ lầy lội lắm )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2016 22:54:07 | Xem tất
Thêm một bộ phim quay hết rồi chiếu nè, mình thích phim kiểu này hơn là vừa quay vừa chiếu của Hàn, xem thấy ngộ độc nội dung ghê gớm
Hwarang có quả tạo hình bánh bèo dễ sợ cộng với môi trường học đường làm mình mơ mộng có tồn tại một mối tềnh đam mẽo như trong SungKyunKwan không
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2016 16:26:20 | Xem tất
Thú vị thật. Như bạn ở trên đã nói, xem trailer cứ luôn nghĩ đến SKKS. Nhiều trai đẹp, gái xinh, nói về tuổi trẻ nhiệt huyết. Mình rất mong chờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách