Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 513|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những điều bạn chưa biết về nhãn hiệu độc lập sắp ra mắt của BEAST

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Việc BEAST được thành lập công ty riêng của mình đã chính thức được xác nhận.

Các thông tin cập nhật về việc thành lập công ty riêng của BEAST mới được công bố vào ngày 29/11. Theo thông tin chính thức, các thành viên đã bắt đầu quá trình thành lập được khoảng một tháng, và họ tiếp tục tập trung theo hướng phát triển độc lập.

Các thành viên của BEAST đã thực sự quyết định thành lập công ty của riêng mình và sẽ theo đuổi các hoạt động của mình theo kế hoạch. Bởi vì họ đang tiếp tục thành lập công ty của họ và hoàn thiện hoạt động của mình nên hợp đồng chính thức sẽ sớm được lập. Họ cũng đang có kế hoạch để thông báo cho người hâm mộ ngay khi công ty của họ được thành lập.

Hợp đồng của BEAST với Công ty giải trí Cube Entertainment đã kết thúc vào ngày 15/10, ban đầu họ đã thảo luận về việc thực hiện các hoạt động cá nhân của họ dưới nhãn hiệu một công ty con. Cũng có các thông tin cho biết rằng nhóm sẽ làm việc cùng với cựu sản xuất của công ty JYP Pictures.

Một công ty đầu tư giải trí có trụ sở tại Hồng Kông cũng bày tỏ sự quan tâm của họ tới nhãn hiệu riêng của BEAST. Các thành viên của BEAST, vì lý do không được tiết lộ, họ vẫn quyết định hoạt động độc lập.

Thời gian tới, BEAST có khả năng sẽ phải hoạt động dưới một cái tên khác, và cũng có thể họ sẽ không được hát những bài hát của mình. Nguyên nhân của việc này là do bản quyền của Công ty giải trí Cube Entertainment về tên nhóm và các bài hát được phát hành.

Trong khi đó, các thành viên đã bắt đầu với các hoạt động cá nhân của họ kể từ khi hợp đồng của họ kết thúc. Ki Kwang đang tham gia một bộ phim của đài OCN có tên là Momin's Room, Junhyung đang làm việc với Jung Hyungdon trên Hitmaker 3. Dongwoon là khách mời trên Sing For You, còn Yoseob tham gia hát OST cho bộ phim truyền hình của đài KBS, Hwarang, sẽ phát sóng tập đầu tiên vào ngày 19/12.

Hãy theo dõi để biết thêm thông tin cập nhật về nhãn hiệu độc lập của BEAST.

Source: DongA via koreaboo
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-11-2016 17:30:41 | Chỉ xem của tác giả
nhóm rời công ty hoạt động còn tốt hơn trc
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-11-2016 20:44:50 | Chỉ xem của tác giả
hơi tiếc vì những bài hát hit của BEAST có lẽ sẽ không được chính những người hát nó hát nữa. nhưng thôi rời CUBE còn thấy tốt hơn là ở lại.
chúc nhóm luôn thành công nhé ~
cám ơn bạn đã dịch tin nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-11-2016 22:16:44 | Chỉ xem của tác giả

khổ thân cái nhóm này
nhóm cũng tài năng nhưng số lận đận vậy
mà mấy mẹ công ty quản lý chơi ác vãi
bao nhiêu năm con nhà người ta kiếm tiền cho r
h để cho người ta đường lui chứ
quá đáng vãi nồi
cố lên nhé BEAST
còn có rất nhiều người vẫn ủng hộ nhóm
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-11-2016 22:19:04 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân cái nhóm này
nhóm cũng tài năng nhưng số lận đận vậy
mà mấy mẹ công ty quản lý chơi ác vãi
bao nhiêu năm con nhà người ta kiếm tiền cho r
h để cho người ta đường lui chứ
quá đáng vãi nồi
cố lên nhé BEAST
còn có rất nhiều người vẫn ủng hộ nhóm
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-12-2016 05:21:42 | Chỉ xem của tác giả
Thế JH có về lại Beast không
Đã tách ra công tu riêng rồi cộng thêm B2ST đủ 6 thành viên thì mình vui lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-12-2016 09:19:19 | Chỉ xem của tác giả
một cuộc chia tay buồn, lùm xùm quá, may là cuối cùng các a cũng ra đi.
Good Luck cho Beast nhé, dù có thể tên nhóm cũng phải thay đổi nhưng chúc cho tình anh em của họ luôn bền vững.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-12-2016 12:32:39 | Chỉ xem của tác giả
Rời CUBE là một sự lựa chọn thật đúng đắn mà
Mặc dù không còn giữ lại tên nhóm BEAST với mấy bài hát nhưng không sao
Tương lai các anh sẽ tạo ra nhiều bài hit mới thôi
Chúc nhóm thành công
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-12-2016 13:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Các anh rời CUBE là đúng đắn rồi, dù CUBE ban đầu là nơi các anh tụ họp lại để hình thành nhóm BEAST.
Từ sau FICTION thấy nhóm đi xuống rõ rệt luôn.
Hy vọng sang công ty mới các anh sẽ có một tương lai tươi sáng và nhóm vẫn sẽ mãi duy trì như vậy, dù giờ không mang tên BEAST nữa.
Và một chuyện bên lề, Ki Kwang mặc cái gì trong ảnh vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-12-2016 09:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Dẫu hi vọng mong manh nhưng mong rằng các anh sẽ giữ được tên nhóm. Nhóm BEAST là nhóm nam Kpop mình nghe đầu tiên nên có cảm tình với họ rất nhiều. Hi vọng các anh sẽ thành công trên con đường mới.
Cảm ơn bạn đã dịch bài ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách