Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
Thu gọn cột thông tin

Những diễn viên từng vì vai diễn mà làm xấu mình, thật sự rất yêu nghề!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-5-2016 12:30:27 | Xem tất
Dungmin059895 gửi lúc 14-5-2016 01:50 PM
Họ đều thành công xứng đáng với công sức bỏ ra. Nhưng mà mình nhớ là vai Kim Pil So ...

chuẩn rồi, lần đầu coi phim thấy giảm cân mà khác quá nên mình cũng tưởng thay diễn viên luôn á, tua đi tua lại xem :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2016 21:35:43 | Xem tất
Cái đoạn đi hát để thi vào trường thật sự là cô ấy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 07:44:44 | Xem tất
Tối qua mới xem phim Sói của SJK xong. SJK diễn xuất đạt vai diễn ng sói.
Cảm ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 08:06:41 | Xem tất
trừ IU ra còn lại là được hết
xấu nhưng lại có cái giá của nó
những vai đó điều hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 09:26:07 | Xem tất
Chul Soo chỉ xấu lúc đầu, sau đó thì đẹp lung linh luôn á. Đẹp đến nỗi chụp poster với em Bo còn bị khán giả chê là không có phong cách người sói hoang dã mà. Đẹp cũng là 1 cái tội nhé

Hồi xem DH, chưa biết IU là ai nên lúc ẻm trút bỏ ngoại hình mập ịt thành em gái thanh mảnh dễ thương mà hết hồn luôn. Sao hóa trang tài dữ vậy ko biết

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2016 16:59:26 | Xem tất
Mình thấy có chị Jung Eum là hi sinh nhiều nhất để hoàn thành các vai diễn của mình, không chỉ với SWP mà trước đó cũng có vài bộ, và chị ấy đã nhận được những thành công nhất định đó.
Cám ơn bạn đưa tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 17:27:01 | Xem tất
Nếu là diễn viên thực thụ sẽ không ngại làm xấu mình trong vai diễn. Chính điều này khẳng định sự chuyên nghiệp cũng như lòng yêu nghề của họ, dám làm, dám cống hiến - mình thừa nhận. Tuy nhiên, những người diễn viên chuyên đóng vai sảng chảnh, đẹp đẽ họ cũng là những diễn viên yêu nghề, thậm chí còn hơn không biết chừng. Chính vì vậy, không nên nhận xét một chiều quá. Vì mỗi diễn viên sẽ có một hướng đi riêng, một phong cách diễn khác nhau. Đôi khi người xem lại không đánh giá cao cái xấu đó mà qua cái cách người diễn viên đó diễn.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách