Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AT_PSYCHO-J
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những cặp đôi "hot" nhất làng giải trí Hàn Quốc năm 2016

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-1-2017 13:12:02 | Chỉ xem của tác giả
Sao Hàn năm rồi nhiều cặp đôi quá. Trong các cặp thì có Jo Jung Suk-Gummy là mình muốn biết bao giờ kết hôn nè, Lee Min Ho và Suzy, Kim Woo Bin và Shin Min Ah cũng đẹp đôi nữa. Kang So Ra và Hyun Bin thì gây bất ngờ quá, họ chỉ mới gặp nhau thôi, chưa đúng thời gian để khui ra nên thấy hơi lo là sẽ sớm tan rã như trường hợp vội vàng của Girl's day Mina và Park Min Young vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-1-2017 13:48:11 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay có vẻ các nghệ sĩ Hàn thuận lợi trong việc tìm thấy nửa kia của mình nhỉ?
Cá nhân mình thì mình thích UEE và Lee Sang Yoon lắm cơ
Giờ nhìn hình 2 anh chị này thấy giống nhau lắm, chắc có nét phu thê.
Vậy nên anh à, anh cũng lớn tuổi rồi, hốt chị về dinh mau anh nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-1-2017 16:17:01 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay nhiều cặp đôi công khai hẹn hò với cả chia tay quá, bất ngờ quá thôi. Có cặp chả bao giờ ngờ đến luôn. Mà cặp nào cũng đẹp đôi hết trơn. Nhất là đôi Ahn Jae Hyun với Goo Hye Sun, trời ơi, tình tứ quá đi thôi.
Chả có cặp nào mình ship mà bị công khai hết, hiu. Cặp Hyun Bin và Kang So Ra là đau lòng nhất vì bấy lâu nay luôn hy vọng Hyun Bin với Ha Ji Won tuy đã mất hy vọng từ lâu, giờ chính thức tắt lụi. Tuy nhiên đây vẫn là một cặp đôi đẹp và mình vẫn ủng hộ cho hạnh phúc của hai người.
Tuy chuyện tình cảm thì không thể nói trước được điều gì nhưng hy vọng các cặp đôi sẽ có tiến triển tốt đẹp, yêu nhau thì đi đến kết hôn còn kết hôn rồi thì mãi hạnh phúc tình cảm.
Hy vọng năm 2017 sẽ có thêm nhiều tin vui nữa về các cặp đôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 9-1-2017 08:52:00 | Chỉ xem của tác giả
trong danh sách này bất ngờ nhất là cặp đôi Ma Dong Seok và Ye Jung Hwa ))) mình thích chú Ma này nhưng chỉ không ngờ chú lại cưa được chị xinh quá lại có body đẹp trong top nữa chứ và tiếc nhất cặp đôi Junsu và Hani, thích cả 2 lắm lắm lắm luôn í ((( dù sao thì cũng chúc mừng các cặp đôi vẫn đang là của nhau
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-1-2017 13:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất cặp Goo Hye Sun với Ahn Jae Hyun
Nhìn họ dễ thương không tả được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách