Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những bộ phim có rating cao nhất 2015

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-1-2016 08:09:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích She was pretty và Producer nhất,  Cả năm cố gắng của các nhà đài đều được khán giả đón nhận và ủng hộ để một năm mới có thể khởi đầu thuận lợi và đầu tư thêm nhiều tác phẩm hay nhất,  Happy new year
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-1-2016 00:55:11 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận KBS gã khổng lồ phim cuối tuần
Phim cuối tuần của KBS năm nào cũng có phim rating khủng, rating thì phải gọi là phim quốc dân luôn rồi, hết wang's family rồi my husband got family, my daughter seoyoung, what happen to my family.
Blue bird thì nói thật chắc KBS chọn nhầm biên kịch, xem bị hững, hỏi lại có phải phim kbs không, phong độ xuống kinh, mà công nhận dớp what happen quá lớn. Bác đóng vai bố phim này năm ngoái cũng daesang.
daesang KBS thì hầu như là diễn viên tạo nên cái rating siêu khủng kia
Mong KBS năm mới năm me đầu tư cho em cái khoản phim giữa tuần cái. Cuối tuần hot bao nhiêu, đầu tuần vs giữa tuần cứ lẹt đà lẹt đẹt, kịch bản thì ôi thôi, học tập tvn đê nha. Diễn viên thì hot thật nhưng dễ xịt lắm ạ. Khoản này các bác cũng học tập TVN đi. Chắc em yêu quý KBS nên viết hơi nhiều.
Các đài khác thì năm nay có ưa mỗi pinochio của SBS vs MBS geum sa wol thôi ạ.

Bình luận

nghe nói bluebird house mấy tập cuối cùng phải sửa kịch bản như điên để rate mới được 27.5% vào tập cuối  Đăng lúc 3-1-2016 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-1-2016 00:58:21 | Chỉ xem của tác giả
Bác nào còn đang băn khoăn bảng rating này
thì em xin khẳng định là khá đúng với chất lượng phim
Phim nào hạng on top thì cực hay luôn
Hầu như phim trong top 10 thì rất xứng đáng với rating đấy
có nhiều phim không on top nhưng vẫn rất hay, cơ mà chắc hợp gu nhà mình chứ không hợp gu mấy thím hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-1-2016 11:33:00 | Chỉ xem của tác giả
Thank bạn đã dịch tin nhé
Đọc bài xong mới thấy hơi buồn tẹo nhiều phim fans đổ ầm ầm nhưng lại không được ratings cao.
Dòng phim dài tập hàng ngày, cuối tuần được yêu thích quá. Phim nào ratings cũng rất khá hoặc là cao ngất thôi. Chắc sắp tới có thời gian mình cũng phải bò lết xem thử xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách