Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♫_Elina_♫
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhìn lại chặng đường sự nghiệp của "Nữ hoàng phim bi tuổi teen" Park S

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-9-2013 18:35:03 | Chỉ xem của tác giả
Fim nào cũng hay fim nào cũng đặc biệt, fim nào cũng để lại ấn tượng lớn :)
Đúng thật là ss Shin Hye từ bé đã diễn xuất quá hoàn hảo rồi,  có fim Tree of haven mình chưa xem, lúc nào phải tìm xem mới được :)
Cơ mà đúng là ko có Heartstring nhỉ, fim đấy cũng hay lắm mà ss Hye diễn cũng đạt lắm mà, lại còn loveline vs YoungHwa nữa chứ, cp mình thích nhất nữa chứ :)
Diễn xuất của ss Hye thì đúng là quá đỉnh luôn ý, xem fim đúng là cảm động cực kì luôn :)
Yêu ss Hye lắm luôn, hóng The Heirs lắm lắm luôn ý, bộ fim này chắc sẽ thành công và thành fim bom tấn đây :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-9-2013 18:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Trong những phim của hye thì thích nhất vẫn là You are so beautiful
Có lẽ là do mình thích thể loại hài lãng mạn hơn nên khi xem các bộ phim bi kia hơi sợ
cả FBND nữa
nhưng phải nói chính những bộ phim bi kia mới đưa Hye đến gần khán giả hơn
Đợi The heirs của Hye
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-9-2013 18:37:10 | Chỉ xem của tác giả
Biết Hye thông qua phim " You're beautiful"
Vai diễn đó của Hye thật sự làm mình ấn tượng,
một Go Mi Nam ngây thơ trong sáng và không kém phần đáng yêu.
Đến phim "Miracle in Cell No.1", Hye một lần nữa đã khẳng định được khả năng diễn xuất của mình, một người con gái mạnh mẽ, yêu thương cha, quyết tâm minh oan cho cha của mình.
Và gần đây nhất là phim "Flower Boys Next Door", một cô gái đáng yêu nhưng rụt rè, nhút nhát.
Đó là những phim của Hye mà mình đã xem, qua từng ấy vai diễn, mình càng quý và thích Hye hơn- một nữ diễn viên trẻ tài năng, hết mình với vai diễn.
Chúc Hye ngày càng thành công hơn nữa trong sự nghiệp diễn xuất.
Hóng phim mới("The Heirs" của Hye từng ngày.
Cám ơn bạn dịch tin. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-9-2013 18:38:38 | Chỉ xem của tác giả
'Stairway to Heaven', 'Tree of Heaven', ‘You’re Beautiful', 'Dating Agnecy: Cyrano', 'Miracle in Cell No. 7', và 'Flower Boys Next Door

toàn tác phẩm tên tuổi của Park, thích nhất vẫn là You’re Beautiful{:290:}
Hye dễ thương từ bé, mủm mỉm đáng yêu{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-9-2013 18:43:20 | Chỉ xem của tác giả
MÌnh vẫn ấn tượng nhất vai diễn của Shin Hye trong phim Stairway to Heaven'
đó là phim đầu tiên mình coi của Shin Hye...
Bắt đầu thích Shin Hye từ phim you're beautiful
phim hay và shin hye đóng thì tuyệt vời
và giờ thì chờ phim mới của cô ấy
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-9-2013 18:44:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nhìn từ đó đến nay khuôn mặt và vẻ đẹp của Shin Hye vẫn vậy ha.
Nhớ ngày xưa coi Nấc thang lên thiên đường mà tức phát khóc, Shin Hye ngày đó diễn đã quá hay rồi, không ngờ đó là vai diễn debut của nàng đâu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-9-2013 18:45:37 | Chỉ xem của tác giả
ss hye xinh đẹp tuyệt...một vẻ đẹp hoàn hảongay cả khi chưa chỉnh sửa...cô ấy cũng đẹp
Thời gian dần trôi...sự trưởng thành trong bản thân ss ngày càng lớn...từ "Cô nàng đẹp trai" --> "Mỹ nam nhà kế bên" hay tiếp theo đây là "Người thừa kế"...chúng ta sẽ lại được chiêm ngưỡng vẻ đẹp...sự diễn xuất tuyệt với của ss...
Hi vọng con đường ss đi sẽ càng tốt đẹp hơn...cố lên ss nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-9-2013 18:50:13 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật hồi chị đóng nấc thang lên thiên đường mình không thích lắm, vì mình không ưa nhân vật Han Cheong Seo, suốt ngày khóc với lóc.
Đến You're Beautiful, rất thích chị vì xinh gái nhưng miễn cưỡng lắm mình mới xem hết cái phim đấy => điểm bị giảm mạnh

Nhưng đến Flower Boy Neighbor, bùng nổ luôn, người đâu đẹp tự nhiên mà đóng hay đến thế, yêu Go Dok Mi lắm lắm lắm lắm, rồi đến Miracle in Cell n.7 => quá daebak, một cuộn giấy ăn của tôi lận đấy, khóc sưng vù 2 mắt luông

Chị là động lực lớn để mình hóng the Heirs, mong chị thành công nha  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-9-2013 18:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Shin hye là 1 trong số ít các nữ diễn viên hiện nay mang vẻ đẹp tự nhiên và thuần khiết...
K những zậy còn là 1 diễn viên đầy tài năng... diễn xuất tuyệt vời của cô ấy thật sự là làm người khác rất ngưỡng mộ...
Ôi mình còn phải hóng the Heirs cho đến khi nào đây... haizzz... chờ phim trong mỏi mòn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-9-2013 18:51:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Xem phim nào của chị ấy cũng thích cả.Diễn xuất quá đỉnh,ngay từ bé {:159:} .Bất kể phim nào của chị ấy mình cũng xem,với mỗi vai diễn của chị ấy mình lại có những ấn tượng khác nhau,cái nào cũng xuất sắc cả.Rât là thích phong cách của chị này,diễn viên quá sạch,chưa bao giờ vướng vào scandal,lại xinh nữa chứ,nhất là mấy cái ảnh trên thảm đỏ,quá đẹp luôn .Nhìn lại chặng đường chị đã đi,em chúc cho chị bước tiếp một con đường ngày càng rực rỡ hơn đoạn đường trước {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách