Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♫_Elina_♫
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhìn lại chặng đường sự nghiệp của "Nữ hoàng phim bi tuổi teen" Park S

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 5-9-2013 20:20:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Haha. Tình hình nay mới biết biệt danh nữ hoàng phim bi của shin hye đó
Toàn koi film xi tin của chị ko à...he{:290:}
Cơ mà từ lâu, phim nào cũng hóng phim chị,  hóng cái nào thiệt bi cho chị thể hiện mà lau quá.kk{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 5-9-2013 20:22:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

trong số mấy phim kể trên, mình mới coi 3 bộ truyền hình thui
nhớ mãi hồi tree house, nhà k có mạng phải nhờ chị hàng xóm down đề cop về xem, ngồi xem mà cứ khóc huhu
đến hồi mỹ nam thì dám ngồi thâu trưa ngoài quán net xem on
Giờ xem lại mà vẫn thấy ss hye yêu thía, xem các bản khác vẫn thích bản hàn nhất
cuối năm mới có phim mới của ss, lần này còn hợp tác với lee min ho chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 5-9-2013 20:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào của em ý cũng hay và mình đã xem toàn bộ các phim ẻm đóng
Thích nhất vẫn là Tree of Heaven.. Nhìn ẻm với Lee Wan siêu đẹp đôi.. Dù sau này có đóng thêm nhiều phim nhưng mình vẫn thấy ẻm với Lee Wan là đẹp đôi nhất ấy {:418:}

Hóng phim mới đóng cùng Lee Minho... Liệu có tình tay ba giữa Lee Minho - Park Shinhye và Kim Woobin không nhỉ.. Hóng quá, hóng quá {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 5-9-2013 20:23:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

xem quá trời phim của Park Shin Hye luôn
Thích chị nhất trong You’re Beautiful và Miracle in Cell No. 7.
Cũng 10 năm rồi đó nhỉ. Mình chưa xem mấy phim cũ của chị, chắc bữa nào download về xem quá!
Hy vọng chị sẽ nhanh nhanh đóng nữa, nhớ quá thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 5-9-2013 20:26:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

vẫn là vẻ đẹp hồn n hiên dễ thươn g như thế, chỉ có điều là thêm  phàn sắc sảo theo thời gian
phim nào của nàng Hye cũng hay, xem  nàng diễn những bộ phim buồn mà nước mắt cứ rơm rớm òi
chúc nàng thành công tron g sự nghiệp và cuộc  sống nhé
Tks bạn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 5-9-2013 20:27:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

quả thực mình xem Shin Hye diễn từ bé rất nhiều :))

xinh đẹp tự nhiên học vấn cũng tốt.

diễn phim cũng đạt, chúc cho the heir sắp tới thành công nhé nhóc con
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 5-9-2013 20:27:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

PSH vừa đẹp lại vừa đóng phim hay
nhìn hình hồi nhỏ và lúc lớn chẳng khác nhau mấy
vừa mới coi Miracle in Cell No. 7 xong, phim này cảm động lắm
hóng phim mới của bé với LMH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 5-9-2013 20:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự đã thích chị Park Shin Hye từ lâu lắm rồi, từ hồi chị ấy đóng phim "Nấc thang lên thiên đường", vai diễn lúc ấy của chị ấy thực sự rất ấn tượng, dù chỉ xuất hiện mấy tập đầu nhưng hình ảnh lúc ấy của chị thực sự ám ảnh.Đúng là năng lực diễn xuất của chị được bộc lộ từ bé.
Chị ấy rất xứng đáng với danh xưng "Nữ hoàng phim bi tuổi teen", nhưng mấy năm gần đây vai diễn của chị ấy đã đa dạng hơn rất nhiều rồi.
Còn bây giờ thì lại hóng phim mới,"Heirs",của chị, để xem diễn xuất thần sầu của chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 5-9-2013 20:29:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

ngày xửa ngày xưa từ cái thời mỹ nam ầm ĩ m đã ghét bả rồi, rớt nước mắt vì bả nhiều quá mà
trời, ngồi coi bả đóng mà nhiều khi ứa nước mắt vì thương bả
hồi đấy ủng hộ Yong Hwa mãi mà biết là sẽ ko về dc với nhau, buồn thúi ruột, ko mấy phim làm m tiếc vai phụ như phim đấy,  điên loạn một thời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 5-9-2013 20:29:58 | Chỉ xem của tác giả
mình để ý con bé khá lâu rồi, cũng xem khá nhiều phim của bé

mà cái biểu đồ mức độ yêu thích của mình dành cho bé nó cũng thay đổi như kiểu đồ thị hình sin ý

lúc đầu khá thích vì con bé trông hiền lành, dễ thương, diễn xuất thì khỏi nói, còn bé mà diễn rất có chiều sâu, mấy đoạn buồn với khóc lóc làm xem mà xót hết cả ruột

đến Goong S thì ko thích lắm, mặc dù là thử sức với kiểu nhân vật mới nhưng tại thấy con bé ko hợp với vai phàn diện cho lắm

Bắt đầu thích lại lúc bé đóng YAH nè, nhất là xem mấy đoạn các nhân vật tự tưởng tượng ý, cute thôi rồi

Sang Heartstring thì lại bớt thích đi 1 ít vì bản thân thấy cái nhân vật đấy hơi nhạt nhẽo, đấy là ý kiến cá nhân thôi

Giờ thì lại thích rồi, nhất là sau Flower Boy Next DoorMiracle Cell No.7, thấy khả năng chọn kịch bản của bé tốt hơn rất nhiều, chọn mấy phim rất có ý nghĩa

Chúc phim mới của bé thành công, mà đúng là ở độ tuổi của bé thì mình thấy chẳng nữ diễn viên nào xuất sắc hơn bé cả, cứ thế mà phát huy nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách