Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1487|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhân vật của Hong Jong-hyun trong "Scarlet Heart: Ryeo" // Nam diễn viên Hong Jong Hyun nói về bạn diễn IU

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
1. Nhân vật của Hong Jong-hyun trong ‘Scarlet Heart: Ryeo'

Nam diễn viên Hong Jong-hyun nói về việc diễn nhân vật phản diện trong bộ phim “Scarlet Heart: Ryeo” trong một cuộc phỏng vấn với truyền thông địa phương.

Mối quan tâm trước hết của anh là, nhân vật Hoàng tử Wang Yo vốn không tồn tại trong bản gốc.

"Tôi đã rất lo lắng người xem có hiểu vai của mình không," anh nói. "Tôi đã xem hết bộ phim gốc, mặc dù hoàng tử Wang Yo không tồn tại trong đó. Các nhà viết kịch bản cho bộ phim yêu cầu tôi nắm bắt được bầu không khí của phim."

Trong phim, Hong đóng vai hoàng tử Wang Yo, người đã chiếm lấy vương miện bằng cách giết các anh em của mình. Đó là vai phản diện đầu tiên trong sự nghiệp của Hong.

"Hoàng tử Wang Yo không phải là một nhân vật phản diện thuần túy", anh nói. "Sự độc ác và hành động của anh ấy có thể hiểu được và đều có lý do."

Về sự giận dữ của người hâm mộ với nhân vật này, anh nói rằng anh "cảm thấy hài lòng."

"Những bình luận online như ‘Hoàng tử Wang Yo, uống thuốc độc đó và đến địa ngục đi' làm tôi vui cả ngày" anh nói.

Bộ phim truyền hình SBS “Scarlet Heart: Ryeo” được dựa trên một cuốn tiểu thuyết Trung Quốc. Phim kết thúc vào ngày 1/11.

2. Nam diễn viên Hong Jong Hyun nói về bạn diễn IU trong 'Moon Lovers'

Nam diễn viên Hong Jong Hyun đã cởi mở về bạn diễn IU trong "Moon Lovers - Scarlet Heart: Ryeo" trong một cuộc phỏng vấn TV Report.

Hong Jong Hyun đã được hỏi về chemistry của anh với IU, và anh trả lời, "Chúng tôi bắt đầu làm việc cùng nhau ở khoảng giữa của bộ phim. Tôi từng nghe nhạc của IU rất nhiều trước đó. Tôi biết em ấy đã viết và sáng các tác bài hát của mình và tôi luôn nghĩ em ấy là một người tinh tế," và thêm rằng anh đã đúng về ấn tượng của anh về cô ấy.

Anh nói thêm, "Bởi vì là người tạo nhạc, em ấy có thể thể hiện những cảm xúc tinh tế rất tốt. Em ấy cũng trưởng thành hơn so với tuổi của mình nữa. Em trông rất nhỏ nhắn, gầy, nữ tính và giống như sẽ sớm cảm thấy mệt mỏi, nhưng lại không phải như thế. Tôi không biết sức chịu đựng của em ấy tốt hay là chỉ cố chịu đựng, nhưng em ấy còn mạnh mẽ hơn nhiều so với một người đàn ông bình thường. Em ấy vẫn giữ được trạng thái đó từ đầu đến cuối bộ phim."

Hong Jong Hyun kết luận: "Mặc dù diễn xuất không phải là nghề ban đầu của em và vẫn đang trau dồi kinh nghiệm nhưng em ấy vô cùng chuyên nghiệp."

Cre: Kpopherald + Allkpop
Vtran: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-11-2016 14:46:31 | Chỉ xem của tác giả
Đi giật cái sofa đã rồi quay lại edit nào hừ hừ, không thể lần nào cũng về sau được chớ
Tin tổng hợp. Đọc xong lại càng thấy nhân vật của ông Hyun đáng thương quá, ổng nói muốn nhân vật của mình cũng được yêu mà ầy
Hyun fan của IU, thích nhạc của ẻm ^^ mỗi tội cảnh chung của 2 người toàn cảnh đau đớn không
Chế grace ơi đợi pa Gà phỏng vấn sau phim nữa mà chưa thấy đâu cả =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-11-2016 15:55:21 | Chỉ xem của tác giả
thề chứ cái vai phản diện này đáng ghét kinh khủng
mà a này đóng cx hợp cơ
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-11-2016 16:24:15 | Chỉ xem của tác giả
Nghiệp diễn cũng có phải nghề ban đầu của Jong Hyun đâu :v

Nhân vật của bạn này kẻ mắt nhìn sắc sảo ghê @@

Chưa coi phim nhưng mà dù sao phim cũng kết thúc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-11-2016 18:16:40 | Chỉ xem của tác giả
Sao trước giờ tui thường thích vai nam phản diện nhỉ, đặc biệt là mỹ nam đóng vai phản diện lại càng thích
mà HJH nhận xét về ẻm Diu đúng roài đó, ẻm nhìn "học sinh" vậy thôi chứ tính cách "phụ huynh" lắm. Nhiều bạn qua Moon loves mới biết ẻm sẽ ngạc nhiên lắm khi thấy ai cũng nhật xét ẻm "già", ai đu bám ẻm từ trước đều biết hết à
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-11-2016 19:38:55 | Chỉ xem của tác giả
diễn vai phản diện mà nhận được những bình luận căm ghét tiêu cực về nhân vật đó thì coi như là đạt được thành công rồi, vui là cũng đúng thôi
Jonghyun hợp vai phản diện tam chắc một phần cũng nhờ ngoại hình lạnh và đôi mắt sắc nữa
bên ngoài thì hiền khô à, đôi khi còn hơi ngốc nghếch nữa mà lại diễn vai xấu đạt đến mức đó
cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-11-2016 19:48:33 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là nhâm vật của hyun rất đáng ghét nhưng mà chính vì sự đáng ghét đó mà nói lên đc sự thành công của hyun trong vai diễn này. bản thân hyun cũng nhận ra đc là khi diễn vai này chắc chắn sẽ bị ghét và càng bị ghét chứng tỏ hyun càng thành công. nếu như người xem phân biệt đc rõ thì chắc chắn sẽ thích hyun hơn. ổng ngoài trẻ con thấy mồ mà vào phim diễn chuẩn vãi. từng cảm xúc cơ mặt luôn mà. đúng là theo như lời hyun khi phân tích rõ ra thì từng hành động của hoàng tử Yo đều có lý do và có thể thông cảm được phần nào. dù j cũng bị ảnh hưởng từ người mẹ, đến cuối cùng mới phát hiện ra mình cũng chỉ là bị lợi dụng mà thôi. số phận bất hạnh. sau phim này cảm thấy hyun tiến bộ hơn rất nhiều. cố gắng hơn ở những tác phẩm sau nhé. dù là vai diễn nào cũng đc. càng đa dạng chứng tỏ diễn viên càng tài năng
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-11-2016 21:30:53 | Chỉ xem của tác giả
phim hết rồi nhưng vẫn có sức hút quá
dù rating không cao nhưng là bệ phóng rất tốt cho dàn cast
cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-11-2016 21:50:31 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận Hong Jong-hyun diễn vai Hoàng tử Wang Yo quá đạt
Cứ nhìn ánh mắt sắt lẽm và hành động nhân vật đủ thấy ác rồi
Chứng tỏ khả năng diễn xuất của bạn ngày càng lên tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-11-2016 22:35:43 | Chỉ xem của tác giả
Đến lúc chết còn được khán giả thương là đã đạt được mong muốn "Tuy tui đóng vai phản diện nhưng các bạn đừng ghét tui nhé" rồi anh ơi

Sao không có ai hỏi về chem của ổng với Han Na đi? Trong phim đẹp đôi dữ dội như vại mà không được về với nhao hụ hụ thương anh ghia

Thả tim cho cô gái dịch tin nòe

Bình luận

thế cô cứ coi nó là tim lưỡi cũng đc =))) tại t thấy có mỗi cái này có màu đỏ đỏ trong mớ icon troll =)))))  Đăng lúc 27-11-2016 10:55 PM
Hoảng hốt cái giề, căn bản cái icon này vốn là icon :P mà =)) chứ có hôn hít gì đâu. Ừ đôi đấy đẹp mà, phim mà dài hơn thì có khi đã đc xoáy sâu thêm tí ròi   Đăng lúc 27-11-2016 10:50 PM
t ship đôi này đó c, mà thuyền bể sớm quá nên hơi tiếc =)) gúm c chả suốt ngày "Hôn cái" ròi bh còn tỏ vẻ thảng thốt gì vợi =))  Đăng lúc 27-11-2016 10:45 PM
Tim lưỡi à? =))) Chắc có hỏi mà hổng đc trans cũng nên. Hoặc có khi 2 người trong phim k đc xếp vào loveline nên k hỏi =))  Đăng lúc 27-11-2016 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách