Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieumaii
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhà thiết kế trang phục ''Moonlight Drawn By Clouds'' hết lời khen ngợi về tạo hình của Park Bo Gum

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-9-2016 20:51:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình có follow cô này trên twitter, nhìn bộ hanbok từ ma-nơ-canh đã đẹp rồi, lên đến người Chô ha thì như được thổi hồn vào ấy, khí chất ngời ngời, ko thể tưởng tượng ra được phiên bản nào đẹp hoàn hảo hơn cả . Bị mê Young mặc bộ đồ đỏ tím lúc bắt ông Thái Giám buôn lậu. Young bước ra từ trong rừng, mặt lạnh, khóe môi khẽ nhếch, đuôi mắt ánh lên sắc lạnh
Đọc bài báo này từ sáng đến giờ là lần thứ 3 rồi, mà lần não cũng có một niềm hãnh diện ko hề nhẹ, chả hiểu sao
và lần nào cũng tưởng tượng ra cảnh Gấu mắt long lanh, cười nụ cười xuyên thấu tim can, cầm lấy tay nhà thiết kế, nói lời ngọt ngào xoắn quẩy như thể chính mình là đối tượng bị thả thính í
khổ lắm, trẻ ko tha, già ko thương, anh cứ thả thính kiểu 'trải thảm' như thế thì tôi phải sống saooo?
Cảm ơn chủ thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-9-2016 21:50:54 | Chỉ xem của tác giả
khí chất của thái tử bệ hạ khiến em mê mệt vừa dễ thương vừa men lại còn sexy )oh my god
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-9-2016 21:51:26 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phải công nhận một điều trang phục của phim này trông rất đẹp, đúng nhìn vào là thấy tràn ngập sức thanh xuân, đặc biêt là Park Bo Gum còn rất cao nữa nên mặc hanbok vào trông thật sự rất đẹp, nhìn anh tuấn và uy nghi, chính bộ trang phục và bản thân người mặc đã khiến cho trang phục đó càng thêm nổi bật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-9-2016 22:16:00 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui Gum mặc đồ cổ trang quá đẹp luôn ấy
nhìn toát lên khí chất hoàng tộc ghê á
mê mẩn với Chơ ha lắm luôn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-9-2016 22:25:53 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình phim quá đẹp. Trang phục cũng góp 1 phần đáng kể, Đúng như nhà thiết kế nói, rất ngưỡng mộ phong thái của PBG trong phim. Phải nói là người đã đẹp có lụa lại đẹp hơn )))
Cơ mà có vài cảng quay ngang người cảm giác bạn PBG hơi gầy, nhìn người hơi mỏng manh, kể ra thì rất thư sinh, nhưng có lẽ tại gu của mình thích những bờ vai vững chãi hơn keeke
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-9-2016 22:45:48 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình cổ trang quá hợp với bạn Gum
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-9-2016 23:01:21 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bộ hanbok của Chô ha thiết kế đẹp hiện đại quá
Lại thêm Gum dáng chuẩn, mặt mang khí chất đế vương nên mặc bộ nào lên cũng đẹp lung linh luôn
Hóng mấy tập sau xem Tử sẽ trình diễn mấy bộ thời trang cỡ nào nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-9-2016 23:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Đừng nói trang phục của Chô ha mà trang phục của Giám, của Na ri, của Công chúa đều đẹp hết nè. Xem mà mãn nhãn dễ sợ
Chờ mấy tập sau Giám về với giới tính thật thì còn được tha hồ chiêm ngưỡng Giám mang hanbok nhóe xx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-9-2016 23:28:02 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là nhà thiết kế nổi tiếng có khác. Đồ đẹp dã man mà lại phù hợp cho từng cảnh phim. Đang mong chờ bộ hanbok của Jung lên sàn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 18-9-2016 23:28:09 | Chỉ xem của tác giả
đã đẹp rồi thì mặc gì nó cũng đẹp...

ôi đổ thế tử mất rồi...

mai lại được gặp thế tử rồi... vui quá..pla pla
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách