Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1149|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Nhà sản xuất "Lucky Romance" rất tự tin vào diễn xuất của Ryu Joon Yeol / Shim Bo Nui được tạo ra để dành riêng cho Hwang Jung Eum

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-5-2016 17:41:57 | Xem tất |Chế độ đọc

Kim Kyung Hee, nhà sản xuất cho bộ phim sắp lên sóng "Lucky Romanc" đã không tiếc lời khen ngợi diễn viên Ryu Joon Yeol, người sẽ đóng vai nhân vật nam chính của bộ phim.

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, cô giải thích, "Ryu Joon Yeol phù hợp với nhân vật Je Su Ho đến nỗi mà tôi không thể nghĩ ra bất kỳ một diễn viên nào khác vào vai này. Cậu ấy đã nhận được rất nhiều sự chú ý từ bộ phim Reply 1988 , và tôi chắc chắn rằng bộ phim sắp tới này cũng sẽ trở thành một trong những tác phẩm tiêu biểu của Ryu Joon Yeol ".

Kim Kyung Hee cũng khen ngợi cách cư xử và tính cách của nam diễn viên, "Cậu ấy chân thành và nghiêm túc hơn bất cứ ai trong quá trình quay phim. Cậu ấy cũng khá dí dỏm. Chỉ bằng cách đọc kịch bản, bạn cũng có thể nhận thấy Je Su Ho là một nhân vật rất quyến rũ. Và với diễn xuất của Ryu Joon Yeol, nhân vật Je Su Ho thậm chí còn hấp dẫn hơn.

"Lucky Romance" là một bộ phim hài lãng mạn dựa trên webtoon nổi tiếng cùng tên. Bộ phim kể về câu chuyện của Shim Bo Nui (Hwang Jung Eum) và Je Su Ho (Ryu Joon Yeol), hai người có tích cách khác nhau tới mức gần như đối lập. Không giống như Shim Bo Nui - người tin vào mê tín dị đoan, Je Su Ho tin rằng tất cả mọi thứ đều có thể giải thích được bằng khoa học.

Ban đầu, Je Su Ho được biết là một người rất lạnh lùng. Tuy nhiên, sau khi gặp Shim Bo Nui, anh đã khám phá ra những mặt mới của chính mình và bắt đầu thay đổi. Các fan hâm mộ đang hồi hộp chờ đợi xem cách Je Su Ho thay đổi từ một người lạnh lùng thành một chàng trai ấm áp và dịu dàng sẽ như thế nào.

"Lucky Romance" sẽ lên sóng tập đầu tiên vào ngày 25  tháng 5.

Bạn có háo hức chờ đợi ngày lên sóng?

Shim Bo Nui = Kang Yoo Jung (Secret) + Oh Ri Jin (Kill Me Heal Me )

Biên kịch Lucky Romance nói rằng Shim Bo Nui được tạo ra để dành riêng cho Hwang Jung Eum.
Theo trang  entertain.naver.com, ngày 20/05 vừa rồi, biên kịch của Lucky Romance đã có một bài phỏng vấn chia sẻ về nhân vật Shim Bo Nui. Cô nói, ngay từ đầu khi vẽ lên ý tưởng xây dựng nhân vật Shim Bo Nui cô đã nghĩ ngay đến Hwang Jung Eum. Cô đánh giá cao diễn xuất của Hwang Jung Eum và nói rằng Bonui là một nhân vật có sự pha trộn giữa Yoo Jung ( Secret ) và Ri Jin (Kill Me Heal Me ) . Cô ấy ( Bonui ) là người có tính cách đáng yêu vui vẻ nhưng cũng có thời điểm phải trải qua sự đau đớn buồn khổ ...
Biên kịch cũng không tiếc lời khen ngợi Hwang Jung Eum: cô ấy thuộc tuýp diễn viên không ngại làm xấu mình để hóa thân xuất sắc vào vai diễn...

Ps: siêu siêu háo hức sự kết hợp này . Diễn với Eum là nhất rồi Phải nói là tuy không xem R.1988 nhưng nhìn mặt anh Cún thấy cưng lắm ý . Biết anh í từ lúc ảnh chưa nổi tiếng và thấy ấn tượng nhờ cái Instagram của ảnh dù lúc ấy nó chỉ lèo tèo lác đác người thôi . Và  Nếu ai còn bảo bạn Cún xấu zai  thì  chắc  là  chưa  giác ngộ được cái chất của bạn ấy rồi . Sau bộ này sẽ rõ   . Linh tính mách bảo đảm bảo bộ này 100% thành công

Source 1: http://www.soompi.com/2016/05/20 ... nt-in-ryu-jun-yeol/
Source 2: [email protected]
V-trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 19:30:32 | Xem tất
mong đợi bộ phim này nhất luôn
hy vong phim sẽ đạt rating cao và được yêu mến
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 19:46:51 | Xem tất
Em cũng rất tự hào vì zai nhà em, mặc dù hơi lo khoản rating nhưng bàn về diễn xuất thì chắc phim này Dơn sẽ làm ngon nghẻ thôi. Bà Hwang thì khỏi cần nói, đúng tủ của bà ý rồi >
P/S: Chủ thớt còn nhớ mình hem :">
Cái thời dậy sớm gắm hừng đông hóng rating SWP ấy
Lần này chúng ta lại gặp nhau nữa rồi

Bình luận

hí hí, gặp nhau ở nhà Lucky toàn hội nhà Xưa :""> có duyên với chế Hwang dã man ý  Đăng lúc 24-5-2016 10:02 PM
đương nhiên còn nhớ Ha Vừn chứ, nhớ là hồi đó ở team Panty mà =)), nhớ cả hồi mới chiếu R1988 mình còn hỏi 'ấy dạo này đang thích anh Cún à' nữa =))  Đăng lúc 24-5-2016 09:07 PM
và đến giờ vẫn chưa thể hiểu hết đc cái mà ông Murakami muốn chuyển tải =)))  Đăng lúc 24-5-2016 08:40 PM
xem phim ko đủ truyền tải như trong truyện đâu, mà truyện thì đã max khỏ hiểu rồi =)) Tui đọc làn đầu năm 15 tuổi chả hiểu gì, 18 tuổi hiểu hơn tí  Đăng lúc 24-5-2016 08:40 PM
Tôi có down nhưng là để lướt, ai biểu nó giới thiệu hớp dỡn =)) xem rồi thì dek hiểu gì =)) Ko phải gu, mặt mày ủ rột cả đám là muốn ngừng rồi ;((  Đăng lúc 24-5-2016 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 20:52:25 | Xem tất
Đề nghị cô Moon ngày mai tường thuật cho bà con đi,
Dạo này mạng mẽo tèo quá tối về chả stream được
Chưa biết phim sẽ thành công theo hướng nào nhưng fan như mình chỉ cần đu phim củng hộ các diễn viên một cách vui vẻ nhất là được

Bình luận

Úi trời vụ này nan giải đây , máy Moon đang hỏng ngồi dịch bài này phải mượn máy bạn đó :((, mai chắc chỉ xem = điện thoại được thôi í :(  Đăng lúc 24-5-2016 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 20:58:24 | Xem tất
mong chờ từng ngày để được xem phim này...:v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 21:52:15 | Xem tất
Nhìn cặp đôi chính có vẻ hợp nhau đó
Từ kiểu tóc
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2016 08:56:31 | Xem tất
Trời ơi, cảm giác vỡ òa từ khi có tin Junyeol tham gia drama này, 2 tháng háo hức chờ đợi đến hôm nay phát sóng tập đầu lại cảm thấy hồi hộp ghê. Tin tưởng vào chị Jungeum với Junyeol lắm. Dù sao thì cũng sẽ theo dõi và ủng hộ phim hết mình. Phim hãy thành công nhé~~
p/s: Junyeol vô cùng dí dỏm luôn ấy chứ, xem show với phỏng vấn của ảnh là biết
Thích dòng p/s của bạn quá. Cảm ơn bạn đã dịch bài.

Bình luận

mình cũng đang chờ đợi sự dí dỏm của bạn í đây :))  Đăng lúc 25-5-2016 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2016 22:02:55 | Xem tất
Mình đã xem live tập 1, có vẻ khá hay dù chỉ hiểu được một số đoạn diễn viên nói gì, Mặt Chó diễn rất khá và rất đẹp trai luôn. Nhưng do tập 1 cảnh quay vẫn còn ít, còn mang hơi hướng giới thiệu. Ngày mai tập 2 nhiều tình tiết thú vị và cũng sẽ gay cấn hơn. Hi vọng thật nhiều là phim sẽ thành công, Mặt Chó cố lên, cả đoàn làm phim cố lên.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2016 22:19:05 | Xem tất
Mong là chị ấy không bị dập khuôn vào những vai diễn trước đây
Vì mình từng thấy có gì đó của KMHM trong SWP
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách