Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1127|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Người nổi tiếng này chính là chúng ta mỗi khi EXO trở lại với album mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chúng tôi hiểu, Park So Hyun, chúng tôi hoàn toàn hiểu cảm giác của bạn.

Nữ diễn viên kiêm nhân vật truyền hình Park So Hyun vốn đã nổi tiếng từ lâu với tình yêu vô bờ bến về các thần tượng K-pop.

Cô ấy đã chứng minh điều này không chỉ một lần mà rất nhiều lần Park So Hyun thể hiện trên TV và trên các chương trình Radio của cô ấy. Đáng ngạc nhiên nhất ở đây mặc dù tuổi của cô ấy đã lớn nhưng vẫn có niềm yêu thích và sự hiểu biết, kiến thức sâu rộng, rất nhiều về các thần tượng K-pop. Nữ diễn viên 45 tuổi này đã thu hút nhiều hơn nữa sự ngạc nhiên khi tiết lộ trên chương trình Talk Show “Happy Together” được phát song ngày 15 tháng Chín theo giờ Hàn Quốc rằng cô ấy đã ngừng các cuộc hẹn của mình lại chỉ vì EXO.

Park So Hyun tiết lộ: “Khi tôi nghe thấy rằng EXO đang quay trở lại với một album mới, tôi đã không lên lịch bất kỳ buổi xem mắt nào và cả các cuộc hẹn cá nhân nữa”. Nếu cô ấy gặp gỡ bạn bè của mình, cô ấy thường nói với họ, “Tôi có thể chết ngay bây giờ mà không có bất kỳ một sự hối tiếc nào cả” bởi vì cô ấy đã sống một cuộc đời fan girl hạnh phúc.

Nữ diễn viên này cũng nói thêm rằng khi cô xem thần tượng mình biểu diễn, cô ấy cảm thấy niềm đam mê để có thể thử thách một cái gì đó bởi vì cô ấy thực sự rất thích lời bài hát và âm nhạc họ viết ra.

Park So Hyun cũng chia sẻ thêm mẹ của Nữ diễn viên cũng là một fan hâm mộ của nhóm nhạc nổi tiếng EXO, họ thích xem lại các show có EXO cùng nhau hết lần này đến lần khác mà không hề cảm thấy chán nản. Điều khiến mẹ của Park So Hyun trở thành một fan hâm mộ của EXO là lúc cô ấy đã cho mẹ xem video của những chàng trai này khi mà cố gắng dạy mẹ làm thế nào để có thể tìm kiếm mọi thứ bằng cách trực tuyến.

Thật không may, không phải tất cả phụ huynh đều ủng hộ chia sẻ với với Nữ diễn viên về tình yêu thần tượng của mình. Người bạn nổi tiếng Hong Hyun Hee đã tiết lộ rằng Park So Hyun đã bị bắt quả tang bởi cha mình khi cố gắng đi đến buổi Concert của EXO trong bí mật và nói thêm rằng “Trong khi tuổi tác rõ ràng cô ấy làm Unnie của tôi nhưng thực tế chị ấy giống như một cô gái trẻ”.

EXO là nhóm nhạc nổi tiếng không chỉ ở Hàn Quốc mà còn ở rất nhiều nơi trên Thế Giới. Với sự độc đáo trong âm nhạc, cá tính riêng biệt của các thành viên cũng thu hút một lượng lớn người hâm mộ ở các độ tuổi khác nhau. Nếu bạn từng là fan girl, bạn sẽ biết điều này, yêu thích bất kỳ ai đều không phân biệt tuổi tác. EXO vừa trở lại với Album Lotto vào tháng Tám vừa qua, nhóm nhạc nổi tiếng này hiện tại đang bận rộn với các Tour Concert. . Vào ngày 11 tháng Chín tại buổi Concert ở Thái Lan, MC Yoo Jae Suk - thành viên cố định của Talk Show "Happy Together" cũng đã biểu diễn chung ca khúc mới trong dự án SM Station - mọi lợi nhuận thu được từ bài hát này sẽ được ủng hộ từ thiện.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2016 14:32:30 | Chỉ xem của tác giả
Cái title có vẻ phù hợp khi người đó là fan, chứ non-fan thì EXO comeback cũng bình thường như bao nhóm nhạc khác thôi ^^
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-9-2016 15:29:52 | Chỉ xem của tác giả
Fan cứng của Exo là đây
45 tuổi rồi mau kiếm chồng đi chị
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-9-2016 15:54:35 | Chỉ xem của tác giả
chị này cũng mê nhạc thần tượng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 16-9-2016 16:16:11 | Chỉ xem của tác giả
docaohung gửi lúc 16-9-2016 02:32 PM
Cái title có vẻ phù hợp khi người đó là fan, chứ non-fan thì EXO comeback cũng bình th ...

Mình dịch như bản Eng bạn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-9-2016 16:37:55 | Chỉ xem của tác giả
ai muốn lấy tui thì phải cùng tui đi coi cc EXO, mua album EXO đủ từ khi nhóm debut tới h cầu hôn thì tui mới đồng ý haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-9-2016 19:41:49 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc là mình thích BB hơn nhưng nhạc của các cậu trai này nghe vào tai ra phết quan trọng là phần nhìn hơn BB nhà tui cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-9-2016 20:25:51 | Chỉ xem của tác giả
Hâm mộ thần tượng không phân biệt lứa tuổi là đây cô ấy bằng tuổi mẹ mình luôn đó T^T
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-9-2016 11:24:23 | Chỉ xem của tác giả
Nếu mẹ mình mà cũng thế này thì sao nhỉ?
Vui phải biết haha, chắc papa sẽ bị ra rìa
Cảm ơn bạn trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-9-2016 00:47:37 | Chỉ xem của tác giả
haha, cô thật là thú vị, fan cứng của exo rồi cô ơi
cảm ơn cô đã ủng hộ các oppa nhà chúng cháu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao