Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
Thu gọn cột thông tin

Ngôi sao Hallyu Jang Keun Suk cùng các fans đi làm từ thiện

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-9-2015 10:30:09 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Từ nhỏ Suk đã thường xuyên làm từ thiện rồi.
Đây là truyền thống của gia đình Suk.
CriJ luôn chu đáo mua cả sữa và nhiều thứ khác cho các bé.
Suk cũng tự hào về CriJ lắm.
Tháng sinh nhật luôn làm những việc có ý nghĩa.
Cảm ơn cậu nhé Keun Suk.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 13:54:39 | Xem tất
hoạt động rất ý nghĩa mà, sukkie <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 14:39:02 | Xem tất
chời ơi đúng là vừa đẹp trai vừa tài giỏi lại còn có lòng tốt nữa
một mẫu người hoàn hảo rồi hihu
mong là anh sẽ trở lại đóng phim dạp này nhớ anh ít thấy quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2015 10:13:37 | Xem tất
Dạo này a chăm chỉ hoạt động quá

Vừa đi làm được từ thiện vừa có nhiều cơ hội tiếp xúc với fans hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-9-2015 14:46:35 | Xem tất
Thư-chan gửi lúc 15-9-2015 10:58 PM
Ôi lại quả đầu bà thým kìa :'( k chệu đâuuuuu =]]]]] màm tấm lòng vàng quá :'(

Yêu ...

Fan club CriJ của Jang Keun Suk đóng góp từ thiện

Câu lạc bộ fan hâm mộ chính thức CriJ của ngôi sao Hallyu Jang Keun Suk, đã dành tặng 6.000.000 ₩ đến tổ chức “The Snail of Love”, đó là một tổ chức hỗ trợ người khiếm thính.

Một người có liên quan của tổ chức tiết lộ hôm thứ sáu Cri J đã tặng một phần tiền thu được từ Triển lãm ảnh chia sẻ mà câu lạc bộ tổ chức hồi tháng 8 tại Seoul để kỷ niệm sinh nhật của ngôi sao Jang Keun Suk. Việc hiến tặng được thực hiện vào ngày 27 tháng 8.
Nhờ sự đóng góp, trẻ em bị khuyết tật thính giác đã có thể được cấy ghép ốc tai điện tử vào thứ năm và cũng sẽ có thể phải trải qua điều trị phục hồi chức năng ngôn ngữ trong 3 năm.

Đại diện CriJ cho biết: "Mỗi năm, 1.600 trẻ em sinh ra bị khiếm thính và chúng tôi cảm thấy rất tiếc cho những em bé sống mà bị ngắt kết nối với thế giới bên ngoài do khuyết tật này”.
"Chúng tôi muốn góp phần giúp các trẻ em có thể nghe được âm thanh."
Đây không phải là lần đầu tiên Jang Keun Suk và câu lạc bộ fan hâm mộ của anh làm công việc từ thiện. Ví dụ, Jang Keun Suk và Cri J đã đến thăm một cơ sở chăm sóc trẻ em gọi là Namsanwon để làm dịch vụ tình nguyện vào ngày 12 tháng 9.

Đại diện tổ chức “The Snail of Love” cho biết: "Thực tế là trẻ em có thể nghe được những âm thanh tốt đẹp trên thế giới thông qua việc phẫu thuật cấy ốc tai điện tử là hạnh phúc lớn nhất", Cri J tiếp tục hỗ trợ cho các hoạt động xã hội nhiều hơn đã giúp các bé phẫu thuật cấy ốc tai điện tử thật sự rất tốt.

Ngoài ra, CriJ đã làm công việc tình nguyện tại cơ sở chăm sóc trẻ em Namsanwon 4 năm nay từ năm 2012. Mỗi năm sau khi tổ chức sự kiện mừng sinh nhật Jang Keun Suk CriJ cũng hỗ trợ vật chất cho cơ sở này từ tiền thu được.

[Update] Fans Club Cri-J của Jang Keun Suk đã đến hiệp hội Bệnh hiếm, và đã tặng 7 triệu won cho hiệp hội được tạo thành bởi cha mẹ của những trẻ em bị tắc nghẽn lá lách!

Câu lạc bộ Fans Cri-J đã đến cơ sở bảo vệ các động vật bị bỏ rơi, họ trao tặng 6 triệu won và cũng tham gia vào các hoạt động tình nguyện!

Từ Triển lãm mừng sinh nhật Jang Keun Suk, CriJ đã thu được 34 triệu won, và họ đã tặng 15 triệu won cho cơ sở nuôi trẻ em Namsan, tặng 6 triệu won cho Hội cấy ốc tai cho trẻ em khiếm thính, tặng 7 triệu won cho Hội các trẻ em bị bệnh hiếm, tặng 6 triệu won cho hội bảo vệ các động vật bị bỏ rơi. Ngoài ra, CriJ cũng thường xuyên làm tình nguyện viên tại các cơ sở này.

Cre: http://www.newsen.com/news_view.php?uid=201509191611449210
Vtrans: Sunny4887

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 :x dạo

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2015 11:06:10 | Xem tất
Lâu lắm rồi mới thấy Jang Keun Suk, hình như Jang béo lên thì phải, ai lại cứ hoạt động bên Nhật mãi thế anh? Về với đội của quê nhà đi ạ, mong chờ sản phẩm điện ảnh mới của giai.
Cảm ơn bạn chủ thớt nhiều nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách