Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1402|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

Ngôi sao của "Hậu duệ mặt trời" Song Joong Ki đến Trung Quốc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-5-2016 12:21:29 | Xem tất |Chế độ đọc

Bắc Kinh, 14 tháng 5 (Yonhap) - Song Joong Ki, nam diễn viên chính của bộ phim truyền hình bom tấn "Hậu duệ mặt trời", đã đến Bắc Kinh để mở đầu tour lưu diễn khắp tám thành phố ở Trung Quốc và các quốc gia láng giềng.

Truyền thông Trung Quốc đã thông tin vào hôm thứ 7 Song Joong Ki đã đến thủ đô Trung Quốc 1 ngày trước đó và tổ chức một buổi họp báo, khi anh chia sẻ về phim truyền hình đình đám và trao đổi một số dự định tương lai.

"Tôi đã không nghĩ 'Hậu duệ mặt trời' sẽ trở nên nổi tiếng như vậy,", trích lời Song Joong Ki.

Anh cũng nói rằng anh đã thích kịch bản phim ngay từ đầu và thích làm việc cùng với Song Hye Kyo.

Nam diễn viên cũng nói anh hiểu rằng, anh đang gặp khó khăn để tiếp tục sau thành công vang dội của bộ phim.

"Sẽ là nói dối nếu tôi nói tôi không cảm thấy bị áp lực," Anh nói. "Cách tốt nhất để đương đầu với điều đó là diễn xuất trong một bộ phim đình đám khác, và tôi cũng đang cố gắng để thực hiện"

Truyền thông địa phương cũng thông tin rằng Song đã nói một vài từ tiếng Trung phát âm rất ấn tượng.

"Tôi không giỏi tiếng Trung lắm nhưng tôi vẫn đang học hỏi,", Song cũng nói thêm.

Khi được hỏi đạo diễn Trung Quốc nào anh muốn cộng tác cùng nhất, Song nói, anh đã là một fan hâm mộ của đạo diễn Vương Gia Vệ, người đã chiến thắng giải Đạo diễn xuất sắc nhất ở Liên hoan phim Cannes cho phim Happy Together (1997) và cũng trực tiếp chỉ đạo diễn xuất bộ phim "Tâm trạng khi yêu", năm 2000.

"Kể từ khi bắt đầu diễn xuất, tôi đã luôn mơ đến làm việc ở một nơi khác Hàn Quốc", Anh nói. "Tôi luôn yêu mến các bộ phim của đạo diễn Vương Gia Vệ, và tôi cũng nói với Song Hye Kyo về ông ấy. Ông ấy có một phong cách rất đặc trưng"

Song Hye Kyo cũng từng đóng trong một bộ phim của đạo diễn họ Vương năm 2013 "Nhất đại tông sư".

Song Joong Ki đã lên lịch gặp gỡ người hâm mộ vào hôm thứ 7, và ccũng sẽ đến Thượng Hải và Quảng Châu. Sau đó anh sẽ đến thăm Hồng Công và cuối cùng kết thúc tour lưu diễn ở thành phố Đài Bắc ngày 25 tháng 6.

Hậu duệ mặt trời đã tạo được cảm xúc mạnh mẽ khi lên sóng từ 24 tháng 2 đến 14 tháng 4, và bộ phim cũng đã được trình chiếu cùng lúc trên kênh truyền hình mặt đất KBS2 và Trung Quốc phát sóng và trên nền tảng chia sẻ video iQiyi.

Bộ phim đã kết thúc với tỷ suất người xem 38.8 phần trăm điều hiếm có đối với các bộ phim trình chiếu vào buổi tối trong tuần, cho dù còn thiếu 1 chút so với mốc được dự đoán 40%.

Source: http://english.yonhapnews.co.kr/ ... 60514001900315.html
V_trans by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 13:42:45 | Xem tất
Anh giờ đang quá hot mà
Vé bốc hơi trong chốc lát
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 13:57:14 | Xem tất
Xót anh quá đi, cứ công việc hoài như thế này
Dù biết là như vậy là để chiều lòng fan nhưng vẫn thích anh đóng phim hơn.
Thế này thì làm sao mà có bạn gái được, vì vất vả quá mà  ( hơn cả quân nhân), trích lời 1 chị bác sĩ  

Bình luận

Anh mà có bạn gái thì có khi lại mất bớt fan ấy chứ :3  Đăng lúc 16-5-2016 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 14:00:49 | Xem tất
Phim "Nhất đại tông sư" của ss Song hình như không được thành công như mong đợi. Trong phim ss cũng chỉ thoại được có mấy câu thôi à, không có cơ hội diễn xuất mà còn bị chê là diễn dỡ nữa chứ.

Hận cái FM này của giai quá, vì nó mà giai ko sắp xếp được lịch trình đến OST concert ;(

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 15:17:51 Từ di động | Xem tất
Lên hàng sao hallyu là kín lịch FM ngay
mà có lẽ do Trung đầu tư vô phim nên toàn FM ở Trung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 15:50:29 | Xem tất
Hôm nào lên IG cũng thấy ông Ki đi đâu đấy, ko FM thì đi chụp CF, ko đi chụp CF thì đi event, ko đi event thì lên máy bay chuẩn bị đi FM Ko thấy hôm nào nghỉ ngơi, cũng ko thấy hôm nào đi chơi
Cái mặt thì ngày càng quắt Người ngợm thì bánh bèo
Xong đợt FM xuyên Á thì lại bắt đầu đóng movie

Thôi chi tiền mua bảo hiểm nhiều vào anh zai ạ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 18:55:42 | Xem tất
Song Joong Ki ngôi sao của " Hậu duệ của mặt trời "
đã đến Trung Quốc rồi , trong một cuộc phỏng vấn
anh đã nói về những suy nghĩ về  đạo diễn có tiếng
của Trung Quốc ,  cũng mong mỏi được hợp tác trả
lời quá khéo , lần đi đến Trung Quốc Song Joong Ki
đã có dùng tiếng Trung Quốc để nói chuyện với fan.
Song Joong Ki biết lấy cảm tình ghê chứ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 19:36:09 | Xem tất
Độ vài troai hot qá đi
Đi quảng bá giao lưu tùm lum nơi
Ấy vậy mà sao ko tới VN anh ơi!
Anh mà tới VN thì dù mưa gió gì em cũng đi zoom
Mong dự án movie sắp tới sẽ là 1 phim thành công nữa của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 20:49:15 | Xem tất
Ố ố la la, không phải là tiền bối hay chị mà là Song Hye Kyo ư
Chàng trai đẹp như hoa ơi anh muốn gì đây Thuyền ta ra khơi là lá laaa
Cảm ơn chủ thớt trans tin

Bình luận

Chúng ta đều thích điều này nhỉ hí hí  Đăng lúc 18-5-2016 08:05 PM
Mình cũng ko hẳn ship cặp này. Dưng dạo này Ki hơi bị thiếu "lễ nghi" với bà chị :)) đợt hôm Fan meeting ở Bắc Kinh cũng gọi là "SHK-ssi", chứ ko có sunbae noona   Đăng lúc 16-5-2016 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2016 20:05:24 | Xem tất
Inuyasha3366 gửi lúc 16-5-2016 08:49 PM
Ố ố la la, không phải là tiền bối hay chị mà là Song Hye Kyo ư
Chàng trai đẹp như ...

Chúng ta đều thích điều này nhỉ hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách