Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1705|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nghẹt thở với poster kịch tính của "Romantic Doctor"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Romantic Doctor" hứa hẹn sẽ là một trong những bộ phim đáng mong chờ nhất trong tháng 11 này.

U tối, nghẹt thở, kịch tính là phong thái chủ đạo của những poster của "Romantic Doctor". Với dàn diễn viên chính bao gồm Han Seok Kyu, Seo Hyun Jin và Yoo Yeon Seok, "Romantic Doctor" là câu chuyện của những vị bác sĩ tìm lại lương y của mình.

Bộ phim sẽ lên sóng tập đầu tiên vào 7/11 sau khi "Moon Lovers" kết thúc.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2016 09:40:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
có chú Han là phải coi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-11-2016 09:54:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chiếu sau Người tìn ánh trăng, chắc không hóng nổi rồi, vừa xem xong mệt quá phải nghỉ   đọc tin tức về phim thôi vậy.
Link youtube die hết rồi bạn ak, bạn xem lại đi.

Bình luận

ừ, cơ nãy bạn thớt nhắc mìn vào hẳn link thấy xem đc rồi=)) thanks  Đăng lúc 1-11-2016 01:26 PM
SBS k cho nhúng link vào web khác, phải xem trực tiếp trên kênh của họ  Đăng lúc 1-11-2016 01:21 PM
Ồ mình thấy rồi, thanks nhé  Đăng lúc 1-11-2016 10:53 AM
bạn nhấn vào xem trên Youtube nha bạn, link từ nhà đài thì làm sao die được bạn ơi  Đăng lúc 1-11-2016 09:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-11-2016 10:14:12 | Chỉ xem của tác giả
Poster nhìn kịch tính hấp dẫn ghê, chắc chắn phải xem mới được
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-11-2016 10:56:51 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình rất thích coi thể loại phim về chủ đề y học nên là rất hóng phim
Với có cả dàn diễn viên đầy hứa hẹn nữa, chị Seo Hyun Jin thì trở lại sau Oh Hae Young, còn anh Yoo Yeon Seok thì lâu lắm rồi mới đóng phim truyền hình , dạo này anh toàn đóng phim điện ảnh không à. Còn chú Han Seok Gyu thì đã hợp tác với Yoo Yeon Seok một lần nên lần này chắc hai người đóng hợp ý đây.
Cảm ơn thớt đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-11-2016 11:36:14 | Chỉ xem của tác giả
Xem trích đoạn 2:30 thấy diễn xuất nhân vật của cô Seo vẫn rập khuôn phim OHYA, hơi chán. Mình luôn ko thích kiểu nhân vật nữ trương dương lấn át mọi lúc mọi nơi, mình thích sự cân bằng biết lúc mềm lúc cứng hơn, và thích sự ấm áp khiêm tốn mà lãnh tĩnh tự kiềm chế hoặc trong nóng ngoài lạnh hơn là bánh bèo yếu đuối vô dụng cũng như ích kỷ hay lãnh đạm quá mức, style diễn xuất của cô Seo lại trúng ngay cái vùng mình ko thích rồi, vừa lãnh đạm kiêu ngạo lại trương dương hùng hổ. Mặc dù đánh giá cao bk phim này lẫn chú Han và đề tài y khoa cũng là đề tài yêu thích của mình nhưng có vẻ phim này chemistry ko điện tới mình rồi, thật tiếc. Mà thôi, chờ phim chiếu xem 1 tập thử rồi quyết định vậy, hy vọng là thú vị. Chúc may mắn.

Bình luận

có lẽ mình không khó tính như mấy bạn, nhưng mình thích nhân vật của YYS trong W&C, và OHY của HJ...  Đăng lúc 1-11-2016 08:35 PM
sau Warm and cozy mình cạch anh Bông nam chính trong drama, ngoại hình xí, k có duyên, diễn nhạt, hời hợt, cẩu thả trong diễn xuất  Đăng lúc 1-11-2016 04:59 PM
mà giờ xem trailer lại thấy cách diễn và biểu cảm của anh Yoo vẫn giống như warm cozy nên k cảm dc mình rồi  Đăng lúc 1-11-2016 02:31 PM
rất khó chịu với cách diễn của anh Yoo trong wam cozy , còn fim này đợi nội dung lên fim rõ ràng mới biết còn giờ xem trailer thiệt là mới có cảm xúc với chú Han   Đăng lúc 1-11-2016 02:30 PM
Diễn ko gây cảm giác khó cảm hoặc nhạt hay nhàm là dc, hy vọng nội dung thú vị. Hai anh chị này kiss nhau thì chú Han sẽ yêu ai nhỉ, ko lẽ cho có vợ con đùm đề rồi?   Đăng lúc 1-11-2016 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-11-2016 12:05:37 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 1-11-2016 11:36 AM
Xem trích đoạn 2:30 thấy diễn xuất nhân vật của cô Seo vẫn rập khuôn phim OHYA, hơi ch ...

mình lại thấy ss Seo trong OHY diễn rất hay đấy chứ, vừa với nhân vật tiết chế phù hợp, k lên gân như đặc trưng của các diễn viên đóng romcom.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-11-2016 12:41:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
@pinwoo Tùy cảm nhận mỗi người bạn ạ. Nhân vật nữ trong OHYA đó nó ko làm mình đồng cảm được, thiếu cái gì đó thuộc về bản năng dịu dàng bao dung tích cực của một người phụ nữ - theo mình. Cũng vì cô ấy tự nhiên quá mức mà mình thấy khó đồng cảm, cảm nhận này rất khó diễn tả. Vd, một diễn viên diễn vai ác quá ác quá lạnh lùng nên người ta thấy giống như họ ko có trăn trở khi làm điều ác vậy, cái ác họ làm nó hiển nhiên quá nên ko khơi gợi được đức tin vào lý trí và hy vọng, mình nghĩ là mình thích ác có tiến trình tâm lý hơn, ngay cả người tàn nhẫn thì cũng phải có nguyên do hoặc trải nghiệm/môi trường để phát triển nên cái tàn nhẫn đó. OHY cô ấy có vẻ như tự lập quá, mà tâm hồn cô ấy lại đem lại cảm giác lạnh như băng, mình nghĩ rằng tự lập là hay, nhưng mà tự lập đến mức lạnh lẽo cố chấp thì mình cho rằng là ko nên, là một xu hướng tự cô lập và tiêu cực, hơn nữa cô ấy cũng ko có vẻ trầm ổn và dịu dàng nữa, một đức tính mà mình coi trọng ở người nữ. Vai nữ có thể là nữ cường, nhưng ko thể mất đi bản sắc của người phụ nữ được, sự cân bằng đó mới đem lại cảm giác thoải mái khi xem được. Mình ko tìm thấy cái mình thích và cho là cần thiết nên mình ko đánh giá cao được. Hoặc giả đó chỉ là do thời gian và trải nghiệm khác nhau nên mỗi người sẽ có cái nhìn khác nhau về OHY vậy. Một số bạn bè của mình thích OHY, một số khác thì ko, bình thường thôi.

Và so với trương dương phô bày hết thì mình thích có sự tiềm ẩn và bí ẩn hơn, thể hiện một ít và giữ lại một phần, nó mới khơi gợi hứng thú khám phá tìm hiểu cảm nhận được. Nếu quá dễ hiễu hoặc quá khó hiểu đều ko thú vị, cân bằng là rất quan trọng, biết co biết giãn mới là người tinh tế thú vị. Nó giống như một người luôn nghiêm khắc hoặc luôn dễ dãi đều gây chán ghét vậy, nghiêm khắc đúng chỗ và bao dung đúng nơi đan xen vào nhau mới làm mối quan hệ trở nên thoải mái mà tin cậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-11-2016 14:10:48 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng rằng phim sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-11-2016 15:36:53 | Chỉ xem của tác giả
Chúc bộ phim có rating đột phá nha
Cảm ơn bạn dịch tin nhen