Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngẫu nhiên cũng là tất nhiên! Những diễn viên nhờ diễn thay mà nổi tiếng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-4-2016 22:56:54 | Chỉ xem của tác giả
trong list này thì cực kì ấn tượng với Moon Sun và hậu duệ của mặt trời )
đúng là nhờ những diễn viên khác từ chối mà giờ đây có đc những bộ phim mà xem xong tưởng chừng vai diễn chỉ dành cho họ ^^ Soo Hyun đóng Moon Sun thì quá đỉnh diễn tả được hết cảm xúc của vai diễn.
Joong Ki thì mang lại 1 hình ảnh đại úy đáng yêu mà cũng rất nghiêm túc khi làm việc
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-4-2016 00:21:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ko có Ji Sung là một thiếu sót lớn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-4-2016 09:06:05 | Chỉ xem của tác giả
Ngựa điên "đẹp đến biến thái"
Cái mặt đó mà đóng vai đểu, vai có lỗi, xong làm bộ ăn năn thì mọi lỗi lầm sẽ được tha thứ hết

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-4-2016 09:28:52 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ chuyện này là bình thường thôi, phim Hàn ra liên tuc, kênh nào cũng có, từ thứ 2 đến chủ nhật đều có phim, mà trong dàn diễn viên của Hàn đều có cả sắc lẫn tài, lựa chọn cũng đâu phải là khó.
Bao giờ casting diễn viên chả lên cả list, đây là vì những phim này nổi tiếng nên người ta mới lên tiếng, chứ nếu nói ra chắc phim nào cũng có những trường hợp này, coi như là duyên phận của diễn viên đi.
Mình được cái dễ tính, tuy không thần tượng nam diễn viên nào cả, nhưng cứ thấy mấy bạn trai trẻ của Hàn, vừa đa tài, vừa cầu tiến, chăm chỉ là mình thích hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-4-2016 10:42:46 | Chỉ xem của tác giả
nhìn chung là số rồi, vai diễn của mình là của mình , không phải của mình thì dù thế nào cũng ô đến tay mình, biết nắm bắt cơ hội và diễn vai thành công cũng là một loại thực tài mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-4-2016 11:19:56 | Chỉ xem của tác giả
Chết cười với ông Yoo Ah In mở đầu trào lưu đẹp biến thái. Dù sao đi nữa việc diễn viên này nhận vai diễn này rồi nổi tiếng như là 1 nhân duyên rồi ý, đúng là đúng người đúng thời điểm mà.
Cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-4-2016 16:06:45 | Chỉ xem của tác giả
Đúng thật , có thể cái mà người khác không thích
nhưng người đến sau lại là một may mắn , đối với
những chuyện bất ngờ trong đời không phải lúc nào
cũng là sự may mắn , nhưng biết đâu đó là dịp may
bất ngờ đến , như những diễn viên ngẫu hứng nhờ
diễn thế mà nổi tiếng như trong new này vậy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-4-2016 08:42:59 | Chỉ xem của tác giả
Cơ hội đến họ nắm bắt đc và họ thành công, đó là thực lực của họ, vs thực lực đó, k thành công ở bộ phim này thì sẽ là cơn sốt của bộ phim khác thôi
Thật cảm ơn những cái "diễn thay" đó đã tạo nên những hình tượng nhân vật, những con người k thể thay thế đc và có lẽ cả những cái tên đc nhắm đến lúc đầu cũng khó có thể bằng đc
Sao toàn những diễn viên mình cuồng thế này chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-4-2016 10:30:37 | Chỉ xem của tác giả
Không biết bạn Jo In Sung có thấy tiếc khi từ chối dự án DOTS không, chứ bà con fan girl như mình cảm thấy thật may vì được thưởng thức cả 2 bộ phim hay là "It's Ok, That's love" và DOTS, đặc biệt "It's Ok..". Đến giờ lâu lâu vẫn lôi It's Okay ra ngắm 2 bạn Jo In Sung và Gong Hyo Jin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách