Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
Thu gọn cột thông tin

Ngân hàng KB khánh thành thư viện cà phê sách quân đội cơ động tại lữ đoàn đặc nhiệm 13 SWC, Lee Seung Gi lần đầu xuất hiện trong cấp bậc Thượng binh (được thăng cấp sớm)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-12-2016 01:04:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Lâu lâu lại thấy có tin tức về Lee Seung Gi, mà toàn tin tốt đẹp về những hoạt động ý nghĩa của anh thôi
Đúng là một diễn viên vừa có tài vừa có đức, lại là một công dân gương mẫu nữa, quá xứng đáng để mọi người ngưỡng mộ ^^
Thnx b dịch tin, dài ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 01:18:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Lee Seung Gi nhập ngũ nhưng lại như không hề nhập ngũ ấy.
Tin tức vẫn đều đặn, còn lại là những tin tức khiến fan của ảnh hãnh diện không chứ.
Đúng là con rể quốc dân, cho dù mình không phải Fan ảnh nhưng mà lại rất rất ngưỡng mộ luôn ý, người đàn ông như vầy đâu còn nhiều nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 01:21:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Chúc mừng anh nhé, lâu rồi mới thấy news về anh...

cố gắng phục vụ tốt trong quận đội nhé, và trở lại showbiz hoành tráng..

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 03:25:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Thật là nội người đàn ông tốt
Anh ấy lúc nào cũng có gắng hết mình trong mọi chuyện
Anh cứ thăng cấp thế này có khi nào kẻ trong đó luôn ko đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 05:29:37 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Công nhận bạn Lee này giỏi ghê luôn, đi đâu cũng được mọi người yêu quí, riêng bản thân mình thì không yêu cũng không ghét nhưng vẫn phải công nhận những nỗ lực của bạn ấy. Có lẽ bạn là nghệ sĩ nhập ngũ có nhiều tin tức nhất luôn làm mình có cảm giác bạn như chưa nhập ngũ. Chúc mừng nhé.
cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 06:40:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Bài dịch siêu dài luôn. Lâu lắm mới thấy tin tức về Lee Seung Gi. Có vẻ ảnh ở trong quân đội rất rất tốt, có tính ở lại luôn ko zậy anh ơi. Toàn tin tức tốt lành nên cũng yên tâm. Được thăng cấp sớm cơ đấy, giỏi quá.
Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 08:01:39 | Xem tất
Hai bạn được thăng chức sớm là hai bạn mình yêu quí, thích quá!

Đúng là người luôn rèn luyện bản thân nghiêm khắc.

Thời gian sẽ qua nhanh thôi, và trở về mạnh mẽ nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 09:04:29 | Xem tất
Lâu lâu không thấy tin của Seung Gi, có tin mới thì lại là tin hót hòn họt và cũng là việc lần đầu tiên trong lịch sử mới xảy ra
Thật là làm cho mọi người ai cũng ngưỡng mộ anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 09:08:07 | Xem tất
ôi lâu lắm mới thấy ảnh của chú
được lên cấp rồi cơ
cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 10:53:53 | Xem tất
Dù bản thân mình luôn biết Lee Seung Gi là đàn ông kiểu mẫu nhưng đọc đến đoạn thành tích huấn luyện xuất sắc và hạnh kiểm gương mẫu thì vẫn thấy nể phục anh. Vốn dĩ phục vụ trong quân đội ở Hàn đã khổ rồi, đằng này anh còn thành tích xuất sắc, kiểu như con người tự nguyện lấy việc phục vụ tổ quốc ra làm niềm vui trong cuôc sống rồi cố gắng chứ không còn là bắt buộc và trách nhiệm phải làm nữa. Đợt này xuất ngũ bảo đảm sự nghiêp của anh sẽ một lần nữa lên đỉnh cao. Qủa thật không hổ danh "Con rể quốc dân", danh hiệu này bao năm nay luôn phải dành cho một con người gương mẫu như anh.
Chúc anh thành công :3
Cảm ơn bạn dịch nha :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách