Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
Thu gọn cột thông tin

Ngân hàng KB khánh thành thư viện cà phê sách quân đội cơ động tại lữ đoàn đặc nhiệm 13 SWC, Lee Seung Gi lần đầu xuất hiện trong cấp bậc Thượng binh (được thăng cấp sớm)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-12-2016 22:43:45 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Chúc mừng Gi được thăng cấp sớm. Mình nghe nói là trường hợp của Gi là rất hiếm thấy. Tự hào quá đi mất <3
Đọc những câu chuyện về Gi trong quân ngũ làm mình thấy ấm áp , nhìn nụ cười của Gi là mình quên hết mệt mỏi trong ngày luôn hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2016 22:49:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Chà chà Lee Seung Gi đi đến đâu là "tiếng thơm" vang đến đó. Thường thì các diễn viên, nghệ sĩ nam chỉ được các fan nữ mến mộ thôi riêng đối với Ki thì được cả nam phụ lão ấu đều yêu thích. Càng tìm hiểu càng thấy con người cậu ấy có nhiều phẩm chất đáng quí, tuy còn trẻ tuổi nhưng cách hành xử với mọi người rất đúng mực, lại là một người đầy nhiệt huyết và tinh thần trách nhiệm hỏi sao mọi người không yêu quí cho được. Chúc mừng Gi được thăng cấp sớm và cũng cảm ơn bạn dịch bài đã chịu khó dịch bài rất dài và thường cập nhật tin tức của Gi đến mọi người sớm nhất. Bạn đúng là fan đích thực của Lee Seung Gi khi dành nhiều thời gian và tâm huyết qua nhiều bài dịch rất chất đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2016 22:57:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Lâu lắm mới nghe tin tức của anh nhà, đọc xong bài của chủ thớt mà mình thấy ấm lòng quá.
Anh nhớ giữ gìn sức khỏe, hoàn thành nhiệm vụ thật tốt và trở lại thật hoành tráng nhé!
Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2016 22:58:36 | Xem tất
Lâu rồi mới nghe tin tức Lee Seung Ki
Cơ mà lần nào nghe cũng là tin tốt hết
Hy vọng anh mau chóng trở lại và hoành tráng hơn xưa
Cảm ơn bạn đã dịch tin nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2016 23:02:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Chúc mừng anh Gi nhà ta, vừa được thăng chức sớm, vừa được thấy fan tổ chức một hoạt động có ý nghĩa như vậy, chắc anh phải vui mừng và tự hào lắm.
Hơn nữa trong quân ngũ lại được bao nhiêu người yêu mến như vậy.
Chúc anh sẽ luôn hoàn thành nhiệm vụ thật tốt và sớm trở về thật hoành tráng với fan nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2016 23:10:36 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

đúng là con người xuất sắc ^^
dù ở trong quân đội nhưng vẫn được nghe những tin tức vô cùng tốt đẹp về anh
mong a giữ gìn sk và hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ của mình
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2016 23:20:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Cứ mỗi lần đọc tin về anh là một lần thêm tự hào
Chúc mừng anh được thăng cấp lên Thượng binh nha
Mong anh sớm trở về thật bình an và khỏe mạnh
Thanks thớt đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2016 23:28:24 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

giỏi quá, được thăng cấp sớm như vậy cũng không nhiều đâu
cứ mỗi lần đọc news về Lee Seung Gi là lại thấy đạt được một thành tích tốt, hoặc hoàn thành tốt một điều gì đó
thật sự rất ngưỡng mộ, bảo sao mà mọi người lại quý mến Lee Seung Gi như vậy
cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 00:13:09 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Cảm ơn bạn đã dịch tin.

Chức mừng bạn Seung Gi. Việc được thăng chức sớm đã hiếm, với SWC lại càng hiếm hơn. Nhưng với những gì Lee Seung Gi đã, đang, và sẽ tiếp tục nỗ lực, thì cấp bậc Thượng Binh là phù hợp cho bạn. Cấp bậc càng cao, nhiệm vụ càng nhiều. Mong bạn Seung Gi phải giữ gìn sức khỏe và thể lực, để có thể hết mình mà cống hiến và phục vụ cho Lữ Đoàn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 00:25:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Thật ngưỡng mộ bạn translator đã rất vất vả để dịch một bài viết siêu dài thế này. Cám ơn bạn rất nhiều. Lee Seung Ki đúng là con cưng của cả Đại Hàn dân quốc, vốn dĩ khi hoạt động nghệ thuật đã được mọi người nhà nhà yêu thương rồi, nay khi hoạt đông quân đội, lại cùng đồng đội tham gia rất nhiều hoạt đông ý nghĩa, còn sớm được thăng chức thành thượng binh thế này, hỏi sao mọi người không yêu quý anh hơn. Một ngôi sao tài năng và khiêm tốn, nay là một quân nhân mẫu mực, tin chắc anh sẽ còn gặt hái thêm nhiều thành công, hơn cả những gì anh đã đạt được trước giờ. Mong anh khỏe mạnh sớm trở lại với fans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách