Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngân hàng KB khánh thành thư viện cà phê sách quân đội cơ động tại lữ đoàn đặc nhiệm 13 SWC, Lee Seung Gi lần đầu xuất hiện trong cấp bậc Thượng binh (được thăng cấp sớm)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-12-2016 20:29:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

OMG lâu lắm rồi ms lại thấy tin a dù đi đâu hay làm gì a cx luôn mẫu mực như vậy cố gắng nhiều hơn để hoàn thành nghĩa vụ của mình vs nước Hàn cố lên nha a cx sắp hoàn thành đến nơi r
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-12-2016 20:35:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Đầu tiên là phải chúc mừng Seung Gi yêu quý được thăng hức sớm - tức là những cố gắng nỗ lực cũng như thành tích của Seung Gi được công nhận
Đã vậy," nhân dịp kỷ niệm tròn 12 năm Lee Seung Gi ra mắt làng giải trí chính thức (05.06.2004-05.06.2016), cộng đồng người hâm mộ Lee Seung Gi tại các fanclub/fan cafe đã quyên tặng Lữ đoàn 13 SWC một thư viện cà phê sách quân đội, với 1.521 quyển sách chọn lọc nhiều lĩnh vực, thể loại cùng 48 bộ đĩa CD/DVD (và 2 hệ thống sân chơi bóng rổ được lắp đặt tại doanh trại). "
Một hành động quá tuyệt vời, kiến thức bao giờ cũng là nền tảng tốt nhất cho mọi sự tốt lành
Dấu ấn của Seung Gi quả là không hề nhỏ và rất sâu sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-12-2016 20:36:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Đẹp trai, tài năng, tốt bụng lại còn là công dân quân nhân gương mẫu
Cụ nhà mình ngày càng tỏa sáng hơn trước
Mong Seung Gi sớm hoàn thành nghĩa vụ để được gặp lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-12-2016 20:40:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

một hoạt động vô cùng ý nghĩa
cá nhân mình cũng rất thích những quán cà phê sách như vậy.
mong là tương lai loại hình này sẽ còn phát triển mạnh nữa để những con mọt sách nghiện cà phê như mình có một không gian hai trong một để đến.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-12-2016 20:42:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

nhìn chỗ cà phê sách thấy hay ho quá
Lee Seung Gi thành tích tốt nên thăng cấp sớm, xem ra tiềm năng trong quân ngũ của anh là không nhỏ
mình thích mấy mẩu chuyện LSG trong quân đội ghê
vừa đơn giản, chân thật, lại ấm áp nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-12-2016 20:44:30 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Lee Sung Gi thành tích tuyệt vời quá
Hôm qua xem news các diễ viên được mong đợi tái xuất Kdrama thấy có tên anh Lee Sung Gi
Nhìn lại thì 2017 sắp đến rồi , loạt phim nửa cuối 2017 là được hóng phim rồi
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-12-2016 20:44:33 | Chỉ xem của tác giả
Thật ngưỡng mộ fanclub của Lee Seung Gi, là một người nổi tiếng nhưng để được fan ngưỡng mộ lâu dài không phải nhiều. Những tin tức về Lee Seung Gi trong quá trình huấn luyện trong quân ngũ luôn được cập nhật, thông tin đều đặn, sắp xếp thông tin, lưu trữ thật tỉ mỉ.

Những thông tin về Lee Seung Gi chưa bao giờ làm mình thất vọng. Ngày xuất ngũ không xa, hy vọng gặp lại Lee Seung Gi trong những dự án phim, âm nhạc sớm nhất.

Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-12-2016 20:45:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Rất mong chờ những cập nhật tin tức về Lee Seung Gi trong quân ngũ.
Lâu lâu mới có một news nhưng news nào ra trò news nấy, không bõ công luôn chờ đợi.
Cảm ơn bạn đã mang news tổng hợp như này, hãy luôn cập nhật nếu có tin mới của anh nha bạn ^^

Bình luận

ok cô, bọn tôi sẽ chờ :))  Đăng lúc 13-12-2016 03:06 PM
Nên chưa viết đc. Qua đợt bận tôi sẽ vào cf với các cô nha ^^  Đăng lúc 13-12-2016 01:54 PM
Tôi vẫn ghé suốt, thấy mấy cô vẫn còn tâm huyết với đôi chim câu nhiều, tôi thấy vui lắm. Tôi đi làm rồi, đang đợt cuối năm nên cv cũng bận rộn  Đăng lúc 13-12-2016 01:53 PM
lâu lâu ghé vào thớt chơi nha cô :)) rảnh nữa thì viết bài cho vui nhà vui cửa.  Đăng lúc 12-12-2016 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-12-2016 20:49:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Sau khi thức dậy vào buổi sáng, tôi đã đi đến ăn ở phòng ăn và… Ôi, là Lee Seung Gi! Và Eunhyuk! Shindong! Uknow Yunho! Thực sự còn hơn cả thần kỳ! Một bữa ăn với ngôi sao gần bên.

có thể gọi đây là tinh thần fanboy không? mình cũng muốn một bữa ăn bên cạnh dàn nam thế này
đọc mấy câu chuyện kể về Lee Seung Gi trong quân đội thấy vui ghê
vì có thể biết rằng Lee Seung Gi vẫn đang thực hiện nghĩa vụ rất tốt và được mọi người quý mến lắm
cảm ơn bạn dịch bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 12-12-2016 20:50:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Ôi trời đất thiên địa quỷ thần ơi, một news chiếm trọn trái tim tôi
Lee Seung Gi <3 Yunho <3 Shindong <3 Sungmin <3 Eunhyuk <3<3<3
Chàng trai có trái tim ấm áp à, anh làm cho trái tim bao người rung rinh, cả các sĩ quan quân đội lẫn người dân đi coi, rồi đến chị gái đã có gia đình cũng không thoát nổi ma lực từ ánh mắt đó
Gửi tình yêu của mị đến SJ <3 TVXQ <3 và LSG ssi ^^ giữ gìn sức khỏe, ăn uống đầy đủ, luyện tập chăm chỉ, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ rồi về đây với chúng tuôi nào các chàng ới
Gửi ngàn lời yêu thưng tới c @gracepham đã đưa link cho e <3<3
Gửi lời cám ơn chân thành tới chế airenvn đã dịch news này (*^﹏^*)
Trái tim mị hôm nay thật ấm áp ^^ ôi ngày đông ấm áp ^^ say luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách