Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: XuXucon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngắm những mỹ nhân U40 những năm đầu mới vào showbiz (Ha Ji Won, Kim Tae Hee, Han Ga In, Kim Hee Sun, Kim Hyun Joo...)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-12-2016 16:07:35 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự toàn những mỹ nhân tài năng và xinh đẹp. Mình là mình thích chị Song Hye Kyo nhất ah. Môi của chị ý cong cong đáng yêu và hấp dẫn kinh khủng ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-12-2016 16:31:05 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói mấy bà đẹp quá, mặn mà và quyến rũ nữa. Mà sao các chế không lấy chồng đi ạ. Hơn 40 rồi, lập gia đình để hạnh phúc đi thôi ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-12-2016 17:33:05 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những mỹ nhân đẹp xuất sắc và tài năng của Hàn Quốc thôi !
Ngưỡng mộ các chị ấy quá !
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-12-2016 17:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là dàn mỹ nhân không hà. Mấy chị này nhìn đẹp mặn mà, mồi người một nét chứ giờ showbiz Hàn chả thấy ai đẹp mà kiểu có khí chất như vậy cả (trừ bộ ba Kim là cuối 9x đầu 10x ra )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-12-2016 20:41:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi toàn những nhan sắc đỉnh cao mà
qua bao năm cảm thấy họ ko có j thay đổi cả
toàn những cái tên mình thích Kim Tae Hee rồi ha Ji Won nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-12-2016 22:43:54 | Chỉ xem của tác giả
Nhan sắc của các mợ này thì thôi rồi
Cứ vậy không biết lúc có tin u50 thì chắc vẫn vậy mất
Chỉ mong sớm nghe tin vui của các mợ chứ toàn nghe tin hẹn hò mà k chịu kết hôn gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-12-2016 22:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Vào đây chỉ để nói, các chị đẹp quá )
Mình vẫn thích vẻ đẹp của ss Choi Ji Woo nhất, đôi mắt, khuôn miệng, nét mặt, nụ cười, sống mũi, nhìn thế nào cũng vẫn thấy chị đẹp. Dáng chị còn cao và chuẩn nữa.
P/S: hơi ngoài lề, mong ss Choi sớm tìm đc bến đỗ hạnh phúc của cuộc đời. Mình chẳng nghe thấy tin tức chị hẹn hò nữa. Hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-12-2016 23:18:19 | Chỉ xem của tác giả
đúng là vẻ đẹp còn mãi cùng time mình chỉ thấy hâm mộ đội ngũ hóa trang của fim Hàn...vài chục năm sau nhìn vẫn k bị lỗi mốt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-12-2016 11:12:28 | Chỉ xem của tác giả
ôi công nhận nhìn hình hồi xưa với bây giờ chả khác nhau mấy T.T nguyên dàn mỹ nhân của HQ T___T
người nào cũng đẹp hết. mà hồi xưa trang điểm nhẹ, thế mà nhìn ai nét nào cũng ra nét ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 2-12-2016 11:20:05 | Chỉ xem của tác giả
Mỹ nhân thế hệ trước có khác, mỗi người 1 vẻ, mặn mà, thần thái cuốn hút.
Nếu nói gần 20 năm họ giữ vẻ đẹp (bằng cách tự nhiên) không đổi thì cũng không đúng, Hàn Quốc mà, họ lại là người nổi tiếng, cần giữ nhan sắc chứ, có điều nhiều hay ít botox hay filter mà thôi. Dù sao cũng rất ngưỡng mộ nhan sắc mỹ nhân các thế hệ trước này.
Trước có bạn nào đó nói bên Hàn cứ có suy nghĩ cổ hủ là DV xinh hơn Idol, nhưng đó là sự thật, đâu phải là suy nghĩ cổ hủ.
Được bao nhiêu Idol trong hàng loạt Idol nhìn na ná như nhau, đều giống búp bê kia có được thần thái như các diễn viên này cơ chứ, cứ nhìn loạt hình sao Hàn ra sân bay sang Hong Kong dự MAMA hôm qua thì thấy, đội DV mặc đơn giản, mà nhìn khí chất hơn hẳn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách