Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: XuXucon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngắm những mỹ nam U50 và U40 thời mới là tân binh bước vào showbiz (Jang Dong Gun, Jung Woo Sung, Won Bin...)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 24-10-2016 22:33:59 | Chỉ xem của tác giả
Jang Dong Gun trong anh em nhà bác sĩ
Cả nhà mình ai cũng mê
Nhớ thời đóng với Chae Rim trong tình yêu trong sáng nữa.
Đẹp dã man.

Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-10-2016 10:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Mợ, các anh ngày xưa đẹp còn lỗng lẫy hơn các bạn bây giờ ấy.

Tấm thứ 2 của Jung Woo Sung nhìn như ngôi sao hồng kong còn tấm cuối của Won Bin nhìn lại giống NB là sao ta?

Anh nào cũng đẹp trai khủng khiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 25-10-2016 16:56:05 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn thích vẻ đẹp của các diễn viên ngày xưa rất nhiều. Vì trông họ đẹp , cá tính, các đường nét khuôn mặt rất hoàn hảo. Như Jang DOng Gun ấy, anh ấy được các bác sĩ thẩm mỹ khen là người có tỉ lệ khuôn mặt hoàn hảo không qua thẩm mỹ.
Bây giờ họ có già đi thì vẫn rất manly , vẫn cuốn hút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-10-2016 23:13:34 | Chỉ xem của tác giả
Mấy chú trông đẹp trai thật đấy ạ. Thanks bạn trans nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 26-10-2016 11:17:58 | Chỉ xem của tác giả
"Cảm xúc" là bộ phim Hàn đầu tiên mình xem, lúc đó hình như đang học cấp 2. Mê mệt luôn cả 3 anh em zai đẹp, rồi đến Jang Dong Gun của "Anh em nhà bác sĩ" hay Won Bin của "Trái tim mùa thu" hé hé. Cứ thế đến giờ kinh nghiệm đu theo phim Hàn cũng được 20 năm rùi ấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 26-10-2016 14:28:48 | Chỉ xem của tác giả
Với em Jang Dong Gun luôn là chân ái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 27-10-2016 05:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Bảo sao mà mình luôn cảm tình dạt dào với những "ông chú" này, hồi còn trẻ đã đẹp trai, thư sinh ngút ngàn, giờ tuy đã qua hàng chục năm mà thần thái ấy vẫn không hề đổi thay, đã vậy sự nam tính còn tăng thêm. Diễn xuất thì chẳng bàn, chính những người như Won Bin hay Jang Dong Gun ngày ấy đã mở màn xuất sắc cho trào lưu phim Hàn mà nếu họ không có thực lực thì đã chẳng thể câu kéo được người xem khó tính như bà, me mình.

Cơ mà đúng như nhiều bạn nói trong list này không có tên Yoonsama quả là thiếu sót lớn khi "Mối tình đầu" và "Bản tình ca mùa đông" đã lên hàng top châu Á như vậy. Mình đến giờ vẫn mê Kang Jun Sang như điếu đổ, xem lại phim như cơm bữa luôn. Những đẳng cấp như thế nên được xếp vào loại tường thành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 27-10-2016 23:24:44 | Chỉ xem của tác giả
huhuuu đẹp trai quáaaa
cũng chỉ vì mấy chú này mà con bé ms dấn thân vào con đường xem film Hàn quốc đây )
Nhớ lại ngày xưa việt nam hay chiếu mấy film hàn dài tập vãi
Mà chs bâyh xem lại kể cả ăn mặc hay để tóc lỗi mốt mình vẫn thấy đẹp cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 28-10-2016 14:21:37 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, đẹp đến nghẹt thở luôn, không những đẹp trai mà còn khí chất ngời ngời nữa chứ.
Giờ ngoại hình vẫn tỏa sáng nhưng thêm phần nam tính hơn xưa. Nói chung là vẫn khiến fangirl điên cuồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 28-10-2016 16:59:03 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp trai quá đi mất! Hỏi sao mà từ hồi xưa chị em đã không mê phim Hàn Quốc đến chết đi được.

Ai cũng soái ca ngời ngời thế này. Cơ mà đến bây giờ nhìn còn mê chứ đừng nói hồi xưa.

Lúc nhỏ coi phim rồi cứ tự hỏi mãi 1 câu: Liệu người yêu con sau này có giống thế này không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách