Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: XuXucon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngắm những mỹ nam U50 và U40 thời mới là tân binh bước vào showbiz (Jang Dong Gun, Jung Woo Sung, Won Bin...)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-10-2016 00:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thời trẻ đã đẹp như vầy rồi, sau này ngày càng menly bảo sao fan gơ không rung rinh dù toàn ahjussi chớ )
Chú Jin Mo ơi, mị đã khóc sưng cả mắt khi Wang Yoo Công chết đó chú ơi Trời ơi, đau lòng mấy hôm liền, lại còn tự dằn vặt vì sao nhân vật đấy chết thảm thế, chuyện tình éo le, con trai thì chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-10-2016 02:58:53 | Chỉ xem của tác giả
ngoại trừ anh cuối cùng, còn lại thì người nào nhìn ảnh hồi trẻ cũng ngời ngời, đẹp trai như lá khoai luôn.
Nhìn hai anh Jang Dong Gun và Won bin cứ như tượng tạc vậy.
Bi giờ lớn tuổi chỉ còn ăn tiền ở tài năng diễn xuất mà thôi, nhưng nói thiệt nha, bi giờ mình lại không thích anh Jang Hyuk lắm vì giọng nói thì ồ ồ và hàm răng giả của anh xấu tệ, giống như ngậm cả miệng đầy răng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-10-2016 08:01:46 | Chỉ xem của tác giả
bên Hàn k thích đàn ông hai mí nhưng được ca tụng nhất lại là các anh hai mí nhỉ
hồi xưa các anh đẹp trai manly hơn bi giờ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-10-2016 08:19:15 | Chỉ xem của tác giả
Anh nào cũng phải nói là đẹp. Jung Woo Sung hồi trẻ còn có nét giống Tom Cruise.

Jang Dong Gun đẹp quá xá, hồi coi " Anh em nhà bác sĩ" mà khóc ướt cả cái gối

Trai đẹp giờ còn quyến rũ, tui đi chết đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-10-2016 08:19:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Jang Huyk với Jung Woo Sung mình cứ thấy giống nhau vô cùng. Từ hồi xem phim dưới ánh mặt trời đã thấy giống rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-10-2016 08:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Toàn là những diễn viên yêu thích 1 thời
Bắt đầu biết và xem phim Hàn
Quan trọng là họ diễn xuất quá tốt nên ấn tượng để lại rất sâu sắc - dù có người đã không đóng phim nữa như Son Ji Changg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-10-2016 08:38:15 | Chỉ xem của tác giả
Joo Jin Moo kìa , hổm nay coi gái già kéo va ly , ảnh vẫn rất đẹp zai , phong độ
Chemist với ss già thì mien chê luôn , mà hình như tối nay có kiss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-10-2016 09:05:32 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật một điều đối với 1 8x như mình thì các anh 7x là "thần tượng suốt thời thanh xuân", ngày nay dù có nhiều bạn trẻ đẹp nhưng mình vẫn thấy thiếu đi cái nét nam tính của diễn viên 7x ngày xưa. Đối với mình Jang Dong Gun và Won Bin là những bức tượng điêu khắc hoàn mỹ chưa có một ai có thể vượt qua 2 anh trong lòng mình. Giờ các anh đều có gia đình hạnh phúc rồi, và là những người có địa vị trong làng giải trí, vậy là quá viên mãn rồi. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-10-2016 09:50:15 | Chỉ xem của tác giả
ối giời, một dàn làm điên đảo chị em, thậm chí là các cháu )
nhìn ảnh thời "bao cấp" mà đúng là như tác phẩm nghệ thuật điêu khắc, đẹp lồng lộn bây giờ thì chỉ có chú Jang Dong Gun là có biểu hiện hơi "nhàu" một chút, còn đâu vẫn cứ là mê ly
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-10-2016 09:57:57 | Chỉ xem của tác giả
Wonbin dúng là vẻ đẹp lãng tử khong chê vào dau duoc.
mà sao mãi khong thấy quay lại đóng phim nhỉ ?
Bea Yung Joon cũng dep mà ko thay có trong danh sách ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách