Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2770|Trả lời: 46
Thu gọn cột thông tin

Ngắm những mỹ nam U50 và U40 thời mới là tân binh bước vào showbiz (Jang Dong Gun, Jung Woo Sung, Won Bin...)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-10-2016 22:37:24 | Xem tất |Chế độ đọc
Trang mạng daum vừa tổng hợp 1 số hình ảnh thời mới vào nghề của các diễn viên nam thế hệ 7x cứ Hàn như : (Jang Dong Gun, Jung Woo Sung, Won Bin...), cùng ngắm nhìn hình ảnh đi cùng năm tháng của dàn diễn viên nam thời bấy giờ

Jung Woo Sung

Hình ảnh Jung WOo Sung trong movie Beat luôn để lại ấn tượng sâu đậm trong lòng khán giả, bởi vẻ đẹp trai đến mức quá hoàn hảo của anh

Won Bin

Won Bin trong " Lời Cầu Hôn" (1997) và " Trái Tim Mùa Thu" một vẻ đẹp như 1 bức tranh nghệ thuật điêu khắc hoàn hảo

Jang Dong Gun

Jang Dong Gun thời tham gia " Anh em nhà bác sĩ " khiến khán giả siêu lòng với vẻ đẹp trai của anh

Kim Min Jong

Son Ji Chang

Chàng diễn viên Cảm Xúc trông thật điển trai thời mới vào nghề

Jang Hyuk

Joo Jin Moo

Chàng Il-Bum trong Happy End (1999) năm xưa của Joo Jin Moo  để lại ấn tượng mạnh mẽ trong lòng khán giả

Cre: Daum
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 22:46:27 | Xem tất
Tất cả các anh đều đj trai, làm em một thời điên đảo.
Nhưng còn thiếu anh Bae Yoong Jun ,anh ấy đúng là "mối tình đầu " của em đấy.
Vì phim đó là phim Hàn Quốc đầu tiên em xem
Cảm ơn bạn đã dịch tin

P.s. Lần đầu được ngồi sofa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 22:48:28 | Xem tất
Toàn soái ca đẹp trai ngời ngời. Bây giờ là các chú già nhưng trông lại còn men lỳ hơn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 22:57:48 | Xem tất
Vâng vẻ đẹp của mấy anh từng làm cho 1 con bé mới 11-12 tuổi mà biết mê trai rồi
Giờ mỗi lần nhìn lại ảnh của JDG thời đó mà thấy xao xuyến )

Bình luận

Jan
dậy thì sớm nhỉ? =))))))))))))))  Đăng lúc 25-10-2016 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 23:04:28 | Xem tất
các oppa... yêu các anh thừ thời xem tv đen trắng ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 23:23:33 | Xem tất
"Ông chú" Jang Hyuk ngày đó trẻ măng này ta ơi Nhìn có chút thư sinh nà

Cơ mà list này thiếu đâu Yon-sama Bae Yong Joon lãng tử mất r
Thiếu mất anh chàng học sinh nghèo Chan Woo, r Kang Joon Sang ngày nào làm khuynh đảo khắp châu Á thì quá uổng nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2016 23:34:42 | Xem tất
ngắm vẻ đẹp của các anh mà mình hít thở không thông. Jung Woo Sung trông thư sinh quá, về già manly hẳn lên. Won Bin thì đúng là đẹp như tượng, vẻ đẹp xứng đáng mang vào bảo tàng để gìn giữ. Son Ji Chang trông sáng sủa thật đấy. Ảnh cuối của Jang Dong Gun cũng rất đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2016 00:01:56 | Xem tất
Toàn soái ca già vẫn bá khí ngời ngời, trẻ thì... muốn lao vào quá
Vào đây cốt để ngắm Jang Dong Gun và Won Bin, toàn ảnh đã có mà ngắm trên news vẫn thấy lâng lâng hehe
Tuổi thơ tôi lớn lên trong đống hình giai đẹp (mà ngày xưa toàn hình báo chứ, giữ như vàng, xong còn dán lên tường muahahaha)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2016 00:30:31 Từ di động | Xem tất
Anh nào cũng mặt mày sáng chói, khí chất ngời ngời, nhưng quan trọng là đều diễn hay, trai đẹp mà diễn dở thì cũng là vứt đi. Bảo sao các anh đây nổi tiếng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2016 00:48:38 | Xem tất
Toàn các soái ca chính hiệu, đẹp trai nhất là anh già Won Bin, đẹp như tượng khắc. Cơ mà hơi buồn vì anh Won bấy lâu nay ở ẩn, chẳng đóng phim mấy. Hai anh già Jung Woo Sung và Jang Dong Gun, thời đó thư sinh bây giờ nhìn manly vô cùng. Thích 3 anh già này lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách