Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2884|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngắm loạt ảnh đẹp không góc chết của Song Joong Ki trong vai trò đại diện của mỹ phẩm Forencos

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau thành công vang dội với bộ phim Hậu duệ mặt trời, Song Joong Ki đã gây được sự chú ý với hãng mỹ phẩm Forencos. Hình ảnh trong sáng và thân thiện của anh rất phù hợp để đại diện cho dòng sản phẩm có chiết xuất từ tự nhiên, thân thiện với môi trường của hãng. Cùng xem những hình ảnh đẹp không tì vết của Song Joong Ki với vai trò là người đại diện của Forencos nhé!

Sức hấp dẫn của Song Joong Ki đối với Forencos thể hiện rõ qua chia sẻ của họ "Nam diễn viên Song Joong Ki, với hình tượng trong sáng và thân thiện của anh ấy, còn hơn cả những gì anh ấy thể hiện trong bộ phim 'Hậu duệ mặt trời' của đài KBS, là hình ảnh đại diện lý tưởng cho nhãn hiệu của chúng tôi. Chính vì vậy, giờ đây anh ấy là gương mặt đại diện mới của Forencos."
Hãng này còn cho biết thêm "Chúng tôi sẽ quảng bá rộng rãi sản phẩm của mình không chỉ ở Hàn Quốc mà còn ở nước ngoài với Song Joong Ki, người đã đánh cắp trái tim của rất nhiều phụ nữ trên toàn thế giới."

Song Joong Ki chia sẻ "Tôi sẽ cố gắng nhiều hơn nữa để thể hiện một hình ảnh đẹp hơn của bản thân, và hiện giờ tôi đang là người mẫu đại diện cho một nhãn hiệu mỹ phẩm."

Chắc rằng các fan sau khi nghe câu nói này cũng sẽ cố gắng thật nhiều để gương mặt đẹp hoàn hảo như nam thần của chúng ta.

Cre: dramafever
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-4-2016 10:51:25 | Chỉ xem của tác giả
Uầy chụp ảnh thôi mà có cần phải đẹp thế ko nhỉ
Sau HDMT nghe có vẻ SJK sẽ đc nhiều hãng nhắm tới, mỹ phẩm, thời trang, điện tử ... bla bla ... lại khiến mình nhớ tới KSH sau VSDAT.
Mong dự án mới của SJK chứ HDMT hót vậy mình lại thấy ko thích như hồi xem Nice guy
Cảm ơn chủ hố nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-4-2016 11:20:26 | Chỉ xem của tác giả
bóng mượt quá, dù không thể phủ nhận sự hoàn hảo của hình ảnh dưng mà đẹp kiểu này không ưng.
Hi vọng sau HDMT bạn Song sẽ chuyển dần sang hình ảnh manly bụi bặm hơn tý nữa, chứ đừng quay về vẻ đẹp trong sáng không tỳ vết thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-4-2016 12:31:24 | Chỉ xem của tác giả
Người đâu mà mặc gì cũng đẹp
U30 rồi cơ đấy
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-4-2016 14:10:50 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn ngang nhìn dọc vẫn là cái mặt bánh bèo, hay cái mặt cún con, chứ chẳng thấy hình tượng đại úy ở đâu cả. Nhớ đại úy quá.
Nhưng mà đại diện phía Forencos phát biểu còn thấy ba chấm hơn, "thân thiện" thì nhận, chứ chữ "trong sáng" kia làm fangirl mình có hơi lạnh gáy, may chưa sử dụng từ "thuần khiết", mà dù sao thì đây cũng là thông điệp của thương hiệu này, thân thiện và tinh khiết, sản phẩm của Forencos.
Cơ mà dù sao cũng không thể phủ nhận là rất đẹp trai, rất rạng ngời. Vẫn phải ủng hộ đội marketing một cái, đã chọn mặt Ki mà gửi gắm thương hiệu để có cái mà ngắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-4-2016 15:33:00 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp trai hơn những bông hoa !
thời gian sắp tới mức độ phủ sóng của a dày đặc, ngày nào củng có tin tức mới thực là thích !
Tham gia tuyên tuyền phải đủ 4 người là thích nhất.
mong gặp được cả 4, nhớ ghé VN du lịch ăn mừng !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-4-2016 10:30:54 | Chỉ xem của tác giả
Chụp bộ này thì đúng chất flower boy rồi nhá, không chối đi đâu được nữa á. Nói chứ mặt ổng còn đẹp hơn cả hoa. Tại sao tại sao ?

Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách