Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

News đặc biệt: Phỏng vấn hình ảnh với Kim Tae Hee :Từ khi 21 đến năm 34 tuổi, khoảnh khắc đời thường và những vai diễn đáng nhớ trên màn ảnh

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 24-3-2014 23:51:14 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến sis từ hồi xem Nấc thang lên thiên đường
Nhưng hồi đấy ghét vai diễn của sis kinh khủng, xem phim nhiều lúc tức vô cùng ^^
nhưng khi đóng Chuyện tình Harvard thì lấy của mình bao nhiêu nước mắt
13 năm qua trong sự nghiệp sis đã đạt được nhiều thành công
CHúc sis mãi hạnh phúc với anh Bi rùi mau mau có 1 gia đình tuyệt vời nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 24-3-2014 23:55:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

Đầu tiên thì mình rất ngưỡng mộ chủ thớt vì có thể làm một news khá đặc biệt như thế này

Mình đã đọc và biết thêm về ss Kim rất nhiều hi

Mấy bộ phim ss ấy đóc trc phim NTLTD, nhìn ss ấy khá đáng iu trẻ trung, sau này đóng phim NTLTD thì có vẻ chững chạc hơn vì yêu cầu của vai diễn hi.

Đang xem NTLTD trên TV, ss đóng khá đạt bộ phim này và rất hay

Nhân tiện đây, mình cuãng chúc mừng sinh nhật ss nhé, chúc ss ở tuổi 34 luoon thành công và thật nhiều sức khỏe, nhanh chóng có tin vui nhé ss

Cảm ơn chủ thớt nhé, tớ ko comt vì xèng đâu mà là chỉ muốn gửi lời chúc mừng sn

Bình luận

ok bn hihihi  Đăng lúc 25-3-2014 12:02 AM
Hihi, cảm ơn nhiều, thứ 7 này rảnh thì bạn Den vào nhà Hee chơi game mừng SN mợ nha :xxxx  Đăng lúc 25-3-2014 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 24-3-2014 23:58:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

Dù trong phim hay ngoài đời thì Hee vẫn luôn giản dị và xinh đẹp, kiểu đẹp rất chi là thanh lịch, quý phái í. Vì lúc nào cũng trang điểm theo kiểu đơn giản nên nhìn ảnh của Hee từ năm 21 tuổi đến bây giờ đâu có khác nhau là mấy, ảnh cũ trông cũng không bị quê quê ế.

Nàng Ốc ơi nàng sớm lên xe hoa với chàng Bi nhà tôi đi nhé, sinh nhật xong cưới ngay là okie nhất đấy nhá.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 25-3-2014 00:02:58 | Chỉ xem của tác giả
s Hee xinh qua từng năm tháng
ss không thay đổi là mấy
trong các bộ phim chủ thớt liệt kê ra thì mình mới xem 3 phim ss đóng
ấn tượng với phim NTLTĐ của ss ,đóng rất nhập vai, và bộ phim đóng với anh SSH thì vui thôi rồi
nhất là lúc được làm công chúa ý, 13 năm hơn trong sự nghiệp của ss thật lắm những khó khăn những ss cũng đã vượt qua tất cả ,chúc ss càng ngày càng thành công hơn nữa trong sự nghiệp và tình yêu,ấn tượng mãi với ss trong cái CF với BB đẹp lắm luôn ý hình như 2007 thì phải mái tóc xù và bộ váy bảy sắc cầu vồng ^_^
p/s:cám ơn bạn chủ thớt đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 25-3-2014 00:18:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

13 năm rồi mà ss chẳng thay đổi gì mấy, vẫn thật xinh đẹp và rạng rỡ
Xem pic ss thời còn bé, đáng yêu ghê, nhỏ thế mà nét trên gương mặt đã rất rõ rồi
Xem ảnh nhớ lại thời ss đóng Chuyện tình Harvard, đó là phim đầu tiên mình xem ss đóng, lúc đó ss trông thật giản dị và xinh đẹp
Đến bây giờ vẫn ấn tượng với hình ảnh ss đứng đợi anh Lee Byung Hun ở ngọn hải đăng ở cuối Iris, đẹp mà buồn quá
Sắp đến sinh nhật ss rồi, mong ss sẽ ngày càng thành công hơn nữa trong sự nghiệp và hạnh phúc của bản thân
Fan hóng ngày ss sớm về 1 nhà với anh Rain. Kim Tae Hee Fighting!
Thanks bạn chủ thớt nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 25-3-2014 00:18:11 | Chỉ xem của tác giả

Trông *ngon* thế này mà tốt nghiệp ngồi tự kỉ một mình . Chắc là cậy có tí nhan sắc rồi chảnh ... nên ko có ai chơi cùng :3. Có lẽ vì vậy nên sau này mới thay đổi, thân thiện hơn nên chỉ ế đến năm 33 tuổi .

P/S: Lâu không cm bị phạt hay sao mà 50% vẫn còn xịt ko được đồng nào thế này . Cho kiss cái đỡ quê nha chủ thớt .  

Bình luận

cái tội chảnh nên mới bị thế đấy ạ :))))))))))))  Đăng lúc 25-3-2014 10:56 AM
nha sĩ đá chứ ai =)) tội nghiệp đẹp mà bị đá =))))))))))))))  Đăng lúc 25-3-2014 10:54 AM
@c zig: ai đá ai c??? :)))))))  Đăng lúc 25-3-2014 10:39 AM
lúc này bị nha sĩ đá chưa nhỉ ^^  Đăng lúc 25-3-2014 10:20 AM
:xxxxxcc  Đăng lúc 25-3-2014 12:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 25-3-2014 00:23:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

13 năm qua, chị chỉ khác có hai điều thôi:
- ngày càng xinh đẹp hơn. Nói thật là nhìn mấy cái ảnh đầu tiên của chị thì chỉ thấy trẻ trung thôi, còn càng về sau này mới gọi là càng đẹp. Có thể do công nghệ trang điểm ngày càng pro, nhưng mà chỉ là một phần nhỏ thôi. Cái chính là chị già đẹp sẵn rồi, theo thời gian lại càng mặn mà, rực rỡ, kiêu sa hơn mới chết chứ
- cái thứ hai chính là bây giờ đã có anh rể Rain ở bên cạnh Dù sao thì chị cũng lớn tuổi rồi, cũng liệu đường mà tính dần đi, khỏi khiến cho dân tình băn khoăn, bấn loạn với hai anh chị nữa. Dù sao thì cũng thích cả hai người, cho nên hai người cứ tiếp tục ở bên nhau cho đến già đi cho em nhờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 25-3-2014 00:40:11 | Chỉ xem của tác giả
thì bao nhiêu năm rùi
người đẹp thì vẫn đẹp y chang ngày xưa vậy đó
ngày xưa xem mấy cái ảnh quảng cáo mỹ phẩm trên báo không biết là ai nhưng thấy xinh dã man rồi, yêu nhát cặp lông mày, nụ cười và đôi mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 25-3-2014 00:42:48 | Chỉ xem của tác giả
13 năm rồi, đủ để sis trưởng thành nhiều hơn cả trong diễn xuất, học thức và cả tình cảm.
Quãng thời gian đấy không thể nào nói rằng sis không thay đổi, nhưng đến giờ vẫn yêu quý vẻ đẹp của sis và cả tính cách của sis nữa.
Chúc sis thật hạnh phúc với tình cảm của mình và nhanh nhanh có một đám cưới được diễn ra.
Sắp đến sinh nhật sis rồi, mong sis sẽ ngày càng thành công hơn nữa trong sự nghiệp và hạnh phúc của bản thân, luôn xinh đẹp và hạnh phúc như bây giờ.
Thanks bạn đã trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 25-3-2014 00:43:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

nhìn cái new là biết sắp snhat sis rồi, nhìn sis vẫn đẹp như ngày nào vậy, vẫn sắc sảo và cuốn hút bảo sao anh Bi không mê cho dk
thích nhất phim chuyện tình havard và irit của sis, mong sis có nhiều phim hay hơn nữa trong tương lai và nhanh chống lầy đi thui, 34 rồi
thanks chủ thớt đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách