Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
Thu gọn cột thông tin

News đặc biệt: Phỏng vấn hình ảnh với Kim Tae Hee :Từ khi 21 đến năm 34 tuổi, khoảnh khắc đời thường và những vai diễn đáng nhớ trên màn ảnh

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-3-2014 23:38:20 | Xem tất
chị tae hee ngày càng xinh đẹp ra thì phải, nhan sắc từ xưa đên nay hình như chỉ có đẹp lên hay sao ý.
nói thật, ngắm chị đến fan gơn còn thích nữa là boy. hí hí
Mong chị và anh Rain mãi hạnh phúc nha ^^

Bình luận

bình luận thêm cái nữa kiếm chút xèng mà lên cấp  Đăng lúc 24-3-2014 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:40:14 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

Trải qua tần ấy năm, ss Hee ngày càng đẹp mặn mà, ngưỡng mộ ghê thích nhất đôi mắt và vầng tráng của ss, nhìn thông minh sắc sảo làm sao í nhưng tuyệt đối ko làm cho người ta cảm thấy khó gần ^^ mình thấy ss cười mỉm đẹp hơn, cười tươi thì khuôn miệng ko được đẹp lắm nhưng cái đó nhằm nhò gì, con người ta đẹp nhất khi cười mà cho nên cứ việc cười thả ga ss nhở

Mình thích ss trong "Chuyện tình Havard" nhất, cho mình thấy được khía cạnh trong sáng thuần khiết của ss í chứ trong "Nấc thang lên thiên đường" thì vẻ kiêu sa, quý phái đó là miễn bàn ròi lị gần tới sn ss roài, thêm 1 tuổi roài mà vẫn đẹp lộng lẫy thế này anh Bi sao chịu nổi hoho. Mong năm nay ss sẽ có phim cho fan coi nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:42:37 | Xem tất
Mình chưa xem hết được list phim mà chủ thớt đã kể nhưng mà trong số những phim đã xem thì mình ấn tượng nhất với CSH với JOJ. Một CSH mạnh mẽ đã suy sụp, đau khổ khi tưởng mất đi KHJ. Mấy cảnh cứ nhìn ss rơi nước mắt là mình thực sự thấy đau lòng (Thế nên khi xem kết thúc phim mình chỉ muốn ném dép vô màn hình thôi).
Trong JOJ thì nhân vật của ss chọn cái chết để bảo vệ tình yêu đến cùng. Tội nghiệp, đáng thương nhưng mà cũng vô cùng ngưỡng mộ nữa. Dù cho ai nói gì thì mình vẫn thích diễn xuất bằng ánh mắt của ss trong phim này (lúc mới xem xong tập cuối phim này mình có cảm giác giống hệt lúc xem Iris. nhưng rồi từ từ suy nghĩ lại thì thấy chắc kết như vậy mới hợp lý vs lịch sử, và còn làm cho ty giữa JOJ và LS giống như được nâng lên một mức độ mới nữa).
Cuối cùng thì xin chúc mừng sinh nhật ss Hee. Chúc ss càng ngày càng xinh đẹp và thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:42:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

hóng hớt kiếm xèng nên com thêm cái nữa. hehe
mình là mình thích ss từ hồi xem "Nấc thang lên thiên đường" cơ, ngày càng thấy ss đẹp ra. Mong năm nay ss đóng phim mới cho mình được ngắm tiếp, ngắm mãi ko chán cơ
nhân tiện sắp đến sinh nhật ss rùi nhỉ, chúc ss mãi xinh đẹp và hạnh phúc nha !
p/s: thanks thớt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:43:38 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

Đọc nguyên bài quá trình phấn đấu của ss Hee phải nói là ss vẫn luôn rạng rỡ xinh đẹp như vậy
cũng coi được vài bộ phim của ss đóng ấn tượng nhất là chuyện tình Harvard rồi tới Iris
Chúc ss thêm tuổi mới sẽ tràn đầy niềm vui trong cuộc sống
và luôn thành công nhé ss ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:43:48 | Xem tất
Ngày càng xinh đẹp trẻ trung như thế này thì fan nữ cũng đứ đừ
chứ không kể đến ai kia đó mà các nhãn hàng lúc nào cũng trở thành người mẫu quảng cáo được yêu thích nhất đấy thôi.
Mong rằng ss luôn mạnh khỏe để mau trở lại một dự án phim mới nhé.
Chúc ss sinh nhật vui vẻ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:44:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

Ui chao ôi mới đây mà trôi dạt tới page này luôn cơ đấy.
Chị Hee xinh thật đấy.
Ngày xem phim của chị là em ấn tượng mãi không phai nhòa rồi.
Nhanh comeback chị nhé, fans chờ đó.
Chúc sinh nhật thật nhiều quà và nhiều nhiều tình yêu của tất cả mọi người sẽ mãi và luôn luôn dành cho chị Hee.
Cám ơn chủ tin nhiều lắm.
P/s: Chúng em mãi yêu chị Hee.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:46:01 | Xem tất
Một bài phỏng vấn thật đầy đủ, thật chi tiết. Bài phỏng vấn gần như liệt kê đây đủ quá trình đ1ong phim của Kin Tae Hee từ lúc mới vào nghề cho đến nay. Cả một quá trình lao động nghệ thuật miệt mài mà ai đọc cũng sẽ ngưỡng mộ Kim Tae Hee lắm lắm. ..
Và năm 2014 này liệu Kim Tae Hee có dự án nào không nhỉ? Rất mong lại được xem phim do Kim đóng.

Cám ơn bạn đã tổng hợp một bài dài và công phu như này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:48:18 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

sis Hee có thay đổi so với hồi xưa đó chứ, đã đẹp nay còn đẹp hơn. Hồi đó biết sis Hee qua bộ phim nấc thang lên thiên đường là chủ yếu, mà đó vẫn còn là thời ngây dại nên cực ghét Han Yuri của sis Hee, thành ra ít để ý đến sis.Giờ lớn rồi coi lại mới thấy diễn sao mà ng ta nghĩ đó là Han Yuri chứ không phải Kim Tae Hee thì bắt đầu hâm mộ sis trở lại, càng yêu sis hơn với Jang Ok Jung, jo chắc sẽ từ từ lục lại những phim mà ngày ấy sis đóng quá . Thấy sis diễn hay vậy mà sao ai lại nghĩ sis chỉ là bình hoa nhỉ, hy vọng năm nay sis sẽ tỏa sáng hơn nữa với một vai diễn thật ấn tượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:50:29 | Xem tất
Công nhận news này khủng quá, nãy com mà ko để ý ai dè mình tới page 8 luôn Giờ mới nhớ ra còn phim "My Princes" mà mình yêu thích nữa ^^ hồi ss đóng phim ấy thấy cưng gì đâu lun í, mặc đồ hiệu từ đầu tới chân, đẹp ngất ngây đóng chung với a Seung Hyun đẹp đôi ghê nơi ^^ hồi Iris cũng nổi tiếng nữa nhưng mình ko thích dạng phim hành động như vậy lắm ^^

Ngoài đóng phim ra thì lĩnh vực CF là ko bao giờ thiếu tên ss bởi, ai kiu đẹp quá làm chi, CF nó tới tay rần rần hà mong là ss cứ đẹp quài quài nhé, cho tụi em coi phim với CF quài quài lun <3 I love you chíu chíu

Bình luận

hihi :xxxx  Đăng lúc 25-3-2014 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách