Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

News đặc biệt: Phỏng vấn hình ảnh với Kim Tae Hee :Từ khi 21 đến năm 34 tuổi, khoảnh khắc đời thường và những vai diễn đáng nhớ trên màn ảnh

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 24-3-2014 23:25:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

Woa cặp đôi Kim Tae Hee-Lee Byung Hun đẹp đôi quá-=trong Poster này mình thích nhất
2bfilm"Iris+My Princess"nhìn Kim Tae Hee khg thay đổi vẫn xinh đẹp-=sắp đến ngày SN
của Kim chúc mừng SN sắp tới chúc cô nàng mãi mãi tươi trẻ/xinh đẹp-=Merci bạn trang News-=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 24-3-2014 23:26:00 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tae Hee năm 2000, khi 21 tuổi, đang là sinh viên năm thứ 2 Đại học Quốc gia Seoul. Lúc này cô chưa nổi tiếng, thậm chí có thời gian đi tàu điện ngầm, và những người xung quanh không biết cô ấy là ai.
vâng một người mà không biết ss ấy là ai. Giờ đã trở thành một nữ thần của Hàn rồi đó. thành công này của ss ai mà không ghen tị. Thế nên se có những nhận xét khắt khe về ss đó, nhưng ss luôn dùng trí thông minh để đáp lại một cách mạnh mẽ.
Chúc ss sinh nhật vui vẻ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 24-3-2014 23:27:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

Cũng chẳng rõ đã xem Love story In Harvard hồi đó vào thời gian nào khi nó chiếu ở VN, nhưng nếu xét đúng vào cái năm công chiếu ở Hàn là 2004 thì xem như đã biết và thích ss Hee cũng được 10 năm rồi, 1 con số cũng chẳng hề nhỏ so với 14 năm hoạt động nghệ thuật của ss nhỉ (nếu tính rõ ràng chắc chắn chưa đủ 10 năm nhưng cứ làm tròn là thế, giờ tuy chưa đủ nhưng thêm 1 thời gian nữa cũng sẽ đủ và sẽ còn vượt qua cả số 10 này nữa mà ^^).

Những hình ảnh đầu tiên khi ss tham gia vào K-biz qua CF “White” thật sự nhìn ss lạ thật đấy, tuy ko đẹp hoàn hảo như hình tượng của ss hiện giờ nhưng ngày ấy và bây giờ ss cũng ko có nhiều điểm khác biệt cho lắm, vẫn khuôn mặt thuôn nhỏ với đôi mắt to, chiếc mũi cao và nụ cười tươi lúc nào cũng rạng rỡ tỏa nắng ấy, có điều lúc đó nếu nhìn thẳng thì thấy hàm răng ss hơi “…” nhỉ

News gần như đã tổng hợp tất cả hình ảnh về phim mà ss đã tham gia từ ngày đầu vào nghề cho đến giờ, cảm giác khi xem qua 1 lượt là ss ngày càng xinh đẹp hơn qua từng vai diễn mà mình thể hiện. Người phụ nữ nào cũng sợ thời gian trôi qua thì mình sẽ già và xấu đi, nhất là với các diễn viên nữ nhưng vẻ đẹp của ss Hee dường như đã đi ngược với nguyên tắc đó, ss càng lớn tuổi lại càng xinh đẹp nhiều hơn, thậm chí ss còn khác với những diễn viên nữ khác là ss chẳng ngại khoe nếp nhăn mà mình có vào vai diễn, vì tính ss tự tin, chẳng hề ngại ngùng giấu diếm như thế nên lại càng thấy yêu mến ss nhiều hơn.

Trong  số hình đã up thì bức hình gây xúc động nhất ắt hẳn là pic ss khóc khi lên nhận giải “Diễn viên chính xuất sắc” cho Iris, thành công này của ss được chủ thớt nhắc lại đến 2 lần trong news cơ mà ^^ 1 vai diễn về hành động khác hẳn những vai diễn tình cảm trước đó của ss, có thể có 1 số phân đoạn, ss diễn tả cảm xúc chưa đạt như ss đã tự thừa nhận nhưng khả năng diễn xuất của ss trong Iris đã tiến bộ rất nhiều và vai diễn của ss thật sự rất hay và thu hút, ss giành được giải thưởng là hoàn toàn xứng đáng với công sức ss đã bỏ ra chứ ko phải vì Iris là 1 siêu phẩm quá thành công nên ss mới đạt được giải thưởng đó.

Rồi những drama dạo gần đây của ss là MP và JOJ, mọi người cũng đã khen khả năng diễn xuất của ss nhiều hơn rồi, thấy vui khi ss ngày càng được công nhận nhiều hơn. Nhưng mà ss muốn diễn xuất ngày càng tốt hơn thì ss phải chăm đóng drama nhiều hơn chứ ss đừng chăm lặn như hiện giờ, lặn đâu mà biệt tăm tích khiến fans mong ngóng mỏi mòn thế này.

Muốn viết nhiều hơn chút nữa nhưng thấy chủ thớt đề 1 dòng nho nhỏ là: news thứ nhất cmsn ss Hee, thế chắc là còn nhiều news khác nữa nên đành cất tâm trạng vào, chờ news khác để còn được nói tiếp chứ nói hết 1 lần, lần sau ko biết nói gì ^^

Thanks chủ thớt và mọi người trong nhà ss Hee đã chăm chỉ update news liên tục ^^
Hôm trước vào nhà thấy mọi người nói set thưởng news là 293$/post, tưởng mọi người nói đùa mà hóa ra làm thật, lần đầu tiên thấy news thưởng $ khủng như này, nhà ss Hee đúng là sang chảnh y như ss ^^
^^

Bình luận

"ở nhà mình chẳng ai đề cập gì đến mấy vấn đề này nên chẳng biết gì cả" nơ ss mang rầu đới còn nói giề nữa! hừm *kéo ss Pa về Động* =))  Đăng lúc 26-3-2014 12:05 AM
hj` dĩ nhiên phải có sự đặc biệt giống như cái vid siêu cute của ss ấy thì chủ thớt mới đưa pic lên đầu tiên trước khi bắt đầu vào news mà ^^  Đăng lúc 25-3-2014 11:47 PM
Tks vì đã nhận ra mình post hình ảnh xúc động đó đén 2 lần, với mình hình đó là điểm nhấn của news :)  Đăng lúc 25-3-2014 10:01 PM
^^  Đăng lúc 25-3-2014 10:00 PM
@pooh: àh giờ mới biết nó được gọi là thế, ở nhà mình chẳng ai đề cập gì đến mấy vấn đề này nên chẳng biết gì cả :)))))))  Đăng lúc 25-3-2014 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 24-3-2014 23:28:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

còn 4 ngày nữa mới là SN ss chứ nhỉ, thấy news thưởng cứ tưởng hôm nay
cái IC ss tham gia làm mấy anh, mấy chú cứ như lên cơn cả, ss chỉ cười mà đã bị loạn cả rồi, hình như hồi mới debut mình cũng có xem mấy clip rồi thì phải, đợt đó toàn coi IC với ss Hyori nên có mấy cái liên quan, hồi đầu và bây giờ không khác nhau nhiều, nét vẫn thế , mà có khi càng nhiều tuổi càng đẹp hơn
Không biết sinh nhật ss và anh Bi có tổ chức gì riêng với nhau không, chắc là có, Bi cũng lãng mạn phết mờ, chúc mừng SN ss sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 24-3-2014 23:28:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

chị Hee
thời gian trôi qua thật mau phải không, ngày đó chị là 1 cô sinh viên bình thường như bao sinh viên khác, nhưng học giỏi lắm, điều này trong trường ai cũng biết.

qua bao năm, nhiều thứ đã thay đổi, thay đổi lớn nhất là chị đã trở thành 1 diễn viên nổi tiếng, duy chỉ có con người chị là vẫn vẹn nguyên.

Hình ảnh đọng lại sâu sắc nhất trong em có lẽ vẫn là hình ảnh 1 cô sinh viên đạp xe trường Havard, trong sáng lắm.

Hiện tại trên kênh VTV2 đang phát lại bộ phim Nấc thang lên thiên đường, em đang xem đây. Không biết sao chứ em xem khúc chị lái xe đâm chết người chị mà em cứ cười thôi, cười vì chị diễn ác hay quá, ác lắm mà em vẫn không thể ghét đc, có lẽ em nên viết ít thôi.

Còn vài ngày nữa là tới sinh nhật chị, em chúc chị những điều tốt đẹp nhất. Hi, chúc đơn giản vậy thôi vì những điều cần chúc em đã chúc trong fanpage VN rồi, sẽ chúc thêm lần nữa vào đúng ngày của chị.

Mong sớm gặp lại chị trong 1 drama tiếp theo.

Bình luận

ớ, HJE của ss Pa kìa comt hông e chạy theo??  Đăng lúc 24-3-2014 11:56 PM
Pa, ở ngoài kia có news của ss HJE đó  Đăng lúc 24-3-2014 11:55 PM
em Lê nhanh quá nên bị rớt qua page kia, xa em Lê rồi... thôi em đứng ở đây chung page gần với ss Lu cũng được ^^  Đăng lúc 24-3-2014 11:54 PM
@Lê: Thiệt hông đó? Chứ hông dc rồi chạy la hét khắp nơi à?!!!  Đăng lúc 24-3-2014 11:42 PM
E tự thấy mềnh là người may mắn vì ko nhận đc xiềng, để cho ai đó chưa có cuồng hay mún down phin thì tốt hơn! =))  Đăng lúc 24-3-2014 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 24-3-2014 23:31:22 | Chỉ xem của tác giả
Chúc ss xinh nhật vui vẻ
càng ngày càng thành công trong cuộc sống nhé
new tổng hợp đầy đủ về các vai diễn của ss quá
không biết khi nào ss mới đóng phim mới nhỉ
chờ đợi mòn mỏi rồi đó ss ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 24-3-2014 23:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Một bài tổng hợp khá đơn giản nhưng dễ theo dõi và hình dung về những sản phẩm của Kim Tae Hee trong suốt 13 năm gia nhập nền giải trí
THật kì lạ là trông Tae Hee hiện nay đã 34 tuổi vẫn chẳng khá là bao so với năm cô 21 tuổi
Không xem quá nhiều phim của Tae Hee đóng, chỉ chủ yếu những phim nổi tiếng do Tae Hee đóng vai chính như Iris, Chuyện tình Havard, Nấc thang lên thiên đường..
vẫn cảm thấy Tae Hee so với các thế hệ diễn viên thì còn khá non kém nhưng bù vào đó thì khuôn mặt sáng trưng và nụ cười của Tae Hee đúng là không thể cưỡng được.
Vai diễn trong chuyện tình Havard là vai diễn mình ấn tượng nhất của Tae Hee, lúc đó mình chưa biết về tae Hee nhiều nhưng vẫn ánh lên ánh mắt thông mình trên gương mặt của cô, làm mình xem cứ nghĩ đo gi đóng giày cho Tae Hee, sau này khi tìm hiểu tiểu sử của Tae Hee mới phát hiện thật sự Tae Hee ngoài đời cũng là người thông minh rất mực...nên càng cảm phục Tae Hee hơn
Mong Tae Hee trở lại sớm với những dự án phim thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 24-3-2014 23:33:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

ss Hee lâu rồi cũng không thấy xuất hiện *giống mợ nhà tui *
dạo này những Nam thần, nữ thần quy y ở ẩn hết roài sao mà chẳng thấy cô cậu nào xuất hiện
a Bi thì dạo này đang ở Tung của quay phim với nguồi đẹp LDP
vì vậy ss Hee cũng mau trở lại với công việc, drama hay movie cho dân tình chiêm ngưỡng

Bình luận

nhưng ss Song còn tham gia dự án điện ảnh chứ mợ nhà này chắc chỉ có ăn với ngủ quá :((  Đăng lúc 25-3-2014 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 24-3-2014 23:34:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

Ôi! Kim Tae Hee ngày xưa có răng thỏ thiệt dễ thương! Mình thích cô ấy từ bộ phim Chuyện tình Harvard. Gương mặt cô ấy không những vô cùng xinh đẹp mà còn toát lên sự thông minh nữa. Chỉ số IQ của Tae Hee thiệt không phải là chuyện đùa! Không có gì bất ngời khi cô ấy luôn hiện diện trong top những người phụ nữ xinh đẹp, giỏi giang của Hàn Quốc. Thật đáng ngưỡng mộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 24-3-2014 23:36:43 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là mợ ngày càng xinh và trẻ ra
mình để ý những pic ngày mợ còn học đại học k thể đẹp nét nào ra nét ấy như bây giờ được
vốn dĩ nhan sắc trời cho đã hơn người rồi, lại có khiếu thẩm mĩ nữa nên sis càng ngày càng quyến rũ mặn mà theo năm tháng
ngưỡng mộ nhất là hình ảnh của mợ hồi đóng Love story in Havard
người con gái nghị lực xinh đẹp thông minh thế ai chẳng muốn iu
mình là con gái mà con thích chết đc
CHúc mừng sinh nhật mợ ! Hum ấy chắc có anh Bi ở bên k như mọi năm nữa rùi
mong cậu mợ sớm có tin mừng nhá!
thanks news chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách