Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

News đặc biệt: Phỏng vấn hình ảnh với Kim Tae Hee :Từ khi 21 đến năm 34 tuổi, khoảnh khắc đời thường và những vai diễn đáng nhớ trên màn ảnh

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 24-3-2014 23:15:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

trời ơi, từ năm 21 tuổi đến năm 34 tuổi mà sao ss trông càng trẻ vậy, đẹp không tả được xD
thực sự thì ss có rất nhiều vai diễn ấn tượng: từ vận động viên đua ngựa đến điệp viên hành động, từ hình ảnh trong sáng, thuần khiết đến vai ác xấu xa mà người Nhật giờ vẫn ghét, ... Vai diễn nào ss cũng hoàn thành xuất sắc mà cứ bị người ta chê về diễn xuất thật chẳng hiểu sao
ấn tượng nhất về ss là vai diễn trong Nấc thang lên thiên đường, sau phim đấy mình cực kì ghét ss, kể cả khi tv chiếu Chuyện tình Havard mình cũng không thèm xem vì quá ghét ss x( Nhưng rồi 1 lần rảnh rỗi nghĩ xem thử tập 1 thì lại không thể ngừng xem được nữa, lúc đấy mới nhận ra sao ss đẹp quá vậy
sắp sinh nhật ss rùi, chúc ss luôn xinh tươi như bây giờ và gặt hái được thêm nhiều thành công nhé
cám ơn bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 24-3-2014 23:18:16 | Chỉ xem của tác giả
Mừng sinh nhật ss nhé
luôn ngưỡng mộ sự chăm chỉ của ss, cũng như là tinh thần hết mình vì vai diễn của ss nha. Thành công nhưng lại sống giản dị và có những thói quen rất đỗi bình thường.
Tuổi mới luôn thành công dành nhiều thời gian cho gia đình và làm những việc ss thích nhé.
Mà công nhận  ss trẻ trung thật đó nhìn vào ai nghĩ ss đã bước qua tuổi 34 cơ chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 24-3-2014 23:18:44 | Chỉ xem của tác giả
Là fans boy của Kim Tae Hee mà thấy vui lạ.
Cô ấy xinh đẹp, thông minh, giàu có, có trái tim nhân hậu, có gia đình, có người yêu hằng yêu thương Kim Tae Hee hết mực. Cô ấy có tất cả, và mọi thắc mắc đã được giải đáp vì có 1 số thành phần nhiệt liệt gato Kim Tae Hee.
Câu trả lời có lẽ Kim Tae Hee là người có phẩm hạnh tuyệt vời và tạo hóa đã tặng cô tất cả vì chính bản thân cô ấy là người có tấm lòng và trái tim xinh đẹp bội phần với vẻ bên ngoài của cô ấy.
Sinh nhật thêm nhiều niềm vui và hạnh phúc nhé Kim Tae Hee. Mọi sự bình an, hạnh phúc, may mắn và thành công sẽ ở mãi bên Kim Tae Hee.
Thks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 24-3-2014 23:19:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

ss càng nhiều tuổi càng xinh đẹp hơn, những ngày đầu còn chân chất, giản dị, càng về sau càng quyến rũ sang trọng, mà không ngờ ss đã 34 tuổi rồi, trẻ dã man luôn
Chúc mừng sinh nhật ss, ss hoàn hảo và gần như có mọi thứ rồi , chúc ss luôn hạnh phúc và vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 24-3-2014 23:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Xinh đẹp, thông minh, diễn xuất tốt nữa chứ
cô gái như này chàng trai nào mà không thích cơ chứ
mà 14 năm trôi qua rồi đó không nhận thấy sự thay đổi nào của ss luôn đó
chúc ss luôn mãi thành công nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 24-3-2014 23:20:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

Điều thu hút và dễ nhận ra nhất từ khi nhìn vào phóng sự ảnh này chính là vẻ đẹp không hề thay đổi qua thời gian dù đã hơn 10 năm trôi quá. Phải công nhận sis Kim là 1 trong những diễn viên có nét đẹp mà mình yêu thích nhất trong số các mỹ nhân của Hàn. Nét đẹp rất hiện đại và sắc sảo, nhìn thôi đã thấy rất thông minh. cũng có lẽ vì sis quá đẹp nên mọi người cũng khắt khe hơn với các vai diễn của sis thì phải. mình thì thấy sis diễn rất hay, dù thế nào đi nữa cũng sẽ luôn ủng hộ sis.
Thank bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 24-3-2014 23:21:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

ú uầy, bất ngờ lắm lắm luôn ấy, chưa thấy ai trẻ mãi như ss luôn, xinh hem thể tả nổi luôn
nhìn sự nghiệp diễn xuất đồ sộ của ss mình cũng bất ngờ á, kiểu hem hiểu sao diễn nhiều như thế mà vẫn bị chê diễn xuất nhỉ @@ mà có phải diễn k hay đâu, nhớ có 1 lần có bài báo viết bảo là người dân ở nơi nào đó nhớ không nhầm là Triều Tiên khi nghĩ đến những người này là hình ảnh xấu xa trong đó có ss trong nấc thang lên thiên đường thử hỏi diễn k hay thì tại sao vào vai xấu người ta lại nhớ mãi k quên như thế cơ chứ
chúc ss sang năm nay sẽ có vai diễn mới hay và mong nhận được daesang ^^
tks bạn dịch tin nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 24-3-2014 23:21:21 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn luôn dõi theo mọi hoạt động của Kim Tae Hee - và thực sự ngưỡng mộ.

Vẫn nhớ mãi hình ảnh của Kim khi đong phim Iris - khoảnh khắc cô gái ngồi bó gối khóc , Kim lột tả được sự

đau thương tột độ nhưng vẫn khắc khoải chờ mong, vẫn không tin rằng người yêu của mình sẽ không trở về...

Lúc ấy cứ tự hỏi sao Kim diễn giỏi thế ? Kim đã xa người yêu bao giờ chưa mà lại diễn cảnh ấy xuất sắc thế ?

Tìm hiểu thông tin về Kim, càng phục hơn với chỉ số IQ cao ngất ngưởng và tốt nghiệp Đại học danh tiếng...

Và ấn tương với cảnh Lee Seol ngồi xích đu xem phim " Rome Holiday" - đến giờ vẫn nhớ ...

Nói gì thì nói, hay năm nay lên xe bông luôn đi nhở - mợ không thấy sốt ruột chứ em thì mong cho Rain sớm rước

mợ về chung nhà lắm...

Bình luận

@zig. : sớm gì nữa nàng ơi  Đăng lúc 24-3-2014 11:40 PM
rước sớm quá thì trái tim fan gơ này biết làm sao ^^  Đăng lúc 24-3-2014 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 24-3-2014 23:23:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +29

Rất thích những bài viết kiểu này
Tổng hợp cả quá trình sự nghiệp của diễn viên nhưng ko nhiều chữ, cô đọng, súc tích, chỉ cần đơn giản là hình ảnh minh họa
Sắp sinh nhật sis í nên dạo này nhiều tin bài ghê
Ko nhắc thì chắc ko để ý rằng sis í đã sắp 34 rồi @ @
Thấy phim nổi nhất của sis í là Nấc thang lên thiên đường, Chuyện tình Ha-vớt và Iris
Mong sis í sớm trở lại với dự án mới thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 24-3-2014 23:24:56 | Chỉ xem của tác giả
SS Hee lúc nào cũng rạng rỡ và xênh đợp, dù năm tháng có trôi qua

Nhưng vết tích của thời gian dường như ko để lại ở ss Hee ấy

Mong là ss Hee mau trở lại với một vai diễn mới trong tương lai

P/s: Chúc người hạnh phúc!

Bình luận

keke! Ra chốn đông người bị đậu phộng đường rầu, về Động thâu! =))  Đăng lúc 24-3-2014 11:52 PM
ss cũng thấy lạ  Đăng lúc 24-3-2014 11:52 PM
@ss Lu: em cũng bất ngờ vì cái pọt của ss giống cái em đã copy của Lê, em tưởng ss cũng copy của Lê nhưng hóa ra lại từ em àh :)))))  Đăng lúc 24-3-2014 11:52 PM
ủa? ss lúc nãy thấy được đứng cùng ngay dưới em rồi cách 1 pọt là ss Lu mà... sao giờ lại mỗi người 1 nơi thế này :((((((  Đăng lúc 24-3-2014 11:51 PM
thế mờ tại sao e ko đc xiềng *gào thét* =))  Đăng lúc 24-3-2014 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách