Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
Thu gọn cột thông tin

News đặc biệt: Phỏng vấn hình ảnh với Kim Tae Hee :Từ khi 21 đến năm 34 tuổi, khoảnh khắc đời thường và những vai diễn đáng nhớ trên màn ảnh

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-3-2014 22:56:19 | Xem tất
sau bao năm chị vẫn vậy không
hề thay đổi,gương mặt vẫn hoàn
hảo không tỳ về,đúng là người
phụ nữ có vẻ đẹp không tuổi

nhìn chị ai nghĩ chỉ còn 5 ngày
nữa sẽ bước sang tuổi 35
nhỉ,mong sinh nhật này anh bị
tặng chị cái nhẫn đính ước
hóng thêm nhiều dự án mới của
chị
thanks bạn đã dịch tin,không
biết mình có đủ may mắn được
nhận xèng không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 22:57:07 | Xem tất
Mợ của em đẹp mọi lúc mọi nơi, đẹp từng khoảnh khắc, vừa là 1 mỹ nhân từ bé lại còn học rất ư là giỏi nữa chứ.  Nhìn lại chặng đường sự nghiệp mười mấy năm của ss mà bồi hồi. Hồi xem Nấc thang lên thiên đường mợ làm em ghét cơ mà vì mợ xinh đẹp tóa nên em tìm hiểu rồi đến Chuyện tình Havard là em yêu mợ luôn, iu lắm lắm à. Em ghiền những vai diễn của mợ, ghiền những khoảnh khắc đáng yêu, cute của mợ, rồi cả những bộ váy mợ mặc nữa. Mợ em lại càng ngày càng đẹp làm em không hết iu mợ. Sắp đến ngày sinh nhật rồi nên mợ sắp thành tâm điểm chú ý mừ. Em có rất nhiều lời muốn chúc mợ nhưng đợi đến đúng ngày đã à. Luôn iu và ủng hộ hết mình luôn.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 22:57:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

Thổi nến mừng sinh nhật chị Hee thôi.
Mặc dù em biết chị trong thời gian ngắn nhưng em đã nguyện rằng cái tên Kim Tae Hee sẽ mãi là nữ diễn viên mà em sẽ luôn yêu thích nhất.
Tìm hiểu về chị Hee càng nhiều thì tình yêu mến cũng tăng theo từng ngày.
Mãi yêu chị.  Kim Tae Hee à, I love you.
Cám ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 22:58:30 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

Sự nghiệp diễn xuất của ss cũng hoành tráng quá. Mọi thể loại đều đã từng diễn qua rồi nhỉ. Cả vai thứ nhỏ đến  vai diễn phản diện lẫn chính diện nhưng mà ss cũng đã gặt hái được thành công rực rỡ. Ngoài ra luôn là người mẫu quảng cáo đắt giá và là một con người thông minh nữa chứ.
Chúc ss sinh nhật vui vẻ và luôn thành công trong cuộc sống nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 22:58:35 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

kim tae hee là diễn viên nỗi tiếng nhất xứ hàn và được mọi người yêu mến
mình xem chị ấy đóng phim lần đầu tiên là phim Nấc thang lên thiên đường nhưng không để ý lắm cho đến khi chị ấy đóng Chuyện tình ở Harvard cùng Kim rae won thì mình cực thích chị ấy
hồi đó đến giờ cũng hơn 10 năm rồi mà vẻ đẹp của chị ấy chỉ có mặn mà hơn chứ không có gì thay đổi
nói thật đến tận bây giờ dù Kim Rae won oppa không còn nỗi tiếng hay 2 anh chị không còn gặp nhau và chị Tae hee đã có người yêu nhưng vẫn thích cặp đôi chuyện tình ở Harvard
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:00:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

Hehe cái hình mợ đi xe điện ngầm đầu tiên trông dáng dễ thương quá ^^ nhưng cái CF ở ngay dưới thì không mê cho lắm :"> thì ra trước Nấc thang lên thiên đường thì mợ cũng đóng kha khá rồi nói thật là hồi ấy thấy mợ trợn mắt lên là mình nghĩ mợ chỉ đóng được vai ác thôi ý ai ngờ chết mê chết mệt với mợ trong Harvard luôn :3 đến cái ảnh năm 29 tuổi thì... sao vẫn trẻ trung vậy trời :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:01:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

Phải công nhận Kim Tae Hee đúng là người đẹp không tuổi, 21 tuổi hay 34 tuổi, nhìn chị vẫn đẹp như thế, vẫn trẻ như thế, có khác chăng là do xì tai ngày xưa nên nhìn chị hơi lúa
Chị Hee hồi trước hay bị chê là diễn xuất không thực sự xuất sắc mà chỉ nổi tiếng vì vẻ bề ngoài, nhìn cái ảnh chị nhận giải Nữ diễn viên xuất sắc nhất sau Iris đến là thương, nhưng đáng mừng là cuối cùng thì khả năng diễn xuất của chị í cũng được công nhận.
Còn nhớ hồi trước xem IC, đến đoạn chị Hee bước ra, các chú già chạy nhảy loạn xạ, không dám tin vào mắt mình mà buồn cười dã man. Đúng là ngôi sao lớn xuất hiện có khác.
Hi vọng năm nay Hee nhà mình sẽ sớm comeback và gặp nhiều thành công trong sự ngiệp, à quên, cả trong tình yêu với anh Bi nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:02:19 | Xem tất
hù nhiêu đó đủ ròi há ^^

vậy cho trái tim fan gơ nó mới hồi hộp ^^

tính ăn tiền của thớt mà k có cơ hội rồi ^^

mới có 1 new hả, còn bao nhiu new nữa vậy thớt

Bình luận

:)) thế mà làm e hết hồn =))  Đăng lúc 25-3-2014 10:36 AM
có gì nhầm lẫn chăng, PV mới nhất với AIRSTAR Magazine, mợ nói vẫn đang đợi dự án mới mà ss, chỉ là mợ muốn movie hơn thôi  Đăng lúc 24-3-2014 11:07 PM
cái gì thế ạ???? tin ở đâu thế c? chẳng lẽ zậy là xong rùi huh???  Đăng lúc 24-3-2014 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:02:54 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

Quả là càng ngắm càng yêu.
Kim Tae Hee từ lúc debut cho đến hiện nay vẫn xinh tuyệt vời như thế.
Sự nghiệp có những lúc thăng trầm nhưng cô ấy vẫn không hề lùi bước.
Có rất nhiều tính từ hoàn mỹ dành cho Miss Hee. Không biết dùng từ ngữ gì nữa chỉ biết nói rằng.
Kim Tae Hee là tuyệt vời của tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2014 23:03:00 | Xem tất
Công nhận nét đẹp của ss Hee không thay đổi qua năm tháng
Vẫn đẹp rạng ngời như ngày nào
Thank bạn dịch news nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách