Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Parrot1311
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Netizen tranh luận về diễn xuất của Kim Go Eun trong 'Goblin'

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 12-12-2016 19:50:34 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này cũng khá xinh xắn mà, xong học sinh trung học thì tính cách nhí nhảnh như vậy cũng không có gì quá cả.
Dù bạn diễn ổn nhưng giời ơi tôi vẫn ship điên đảo Thần Chết và Yêu Tinh thôi :3 :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 12-12-2016 20:28:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy chị ý diễn tốt mà. Lúc chị ý cười nói Sarangheyo với chú yêu tinh ý.
Thề là mình là con gái mà còn thích ý. tua tua lại để xem
Đáng yêu lắm luôn.
Mệt với mấy má hay soi với hay chê ghê à
Tks bạn dịch nà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 13-12-2016 12:32:29 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn là mình cũng thích anh Yêu tinh và Tử thần hơn,nhìn 2 anh ý cảm xúc của phim thấy đáng yêu hơn hẳn. Nhưng Kim Go Eun trong phim cũng đáng yêu nhưng để so nhìn về khía cạnh tình cảm thì đúng là mình cũng chưa thấy. Hay tại cõ lẽ chỉ đang bắt đầu câu chuyện tình cảm của họ nên cách diễn xuất mới vậy. Mong tới thứ 6 này để xem tập tiếp theo quá. Thanks bạn up bài và dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 13-12-2016 13:16:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy chị ấy diễn quá tốt ý chứ. Đúng chất nữ sinh trung học rồi còn gì!! Mình bị mê cái nụ cười của chị ý!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 13-12-2016 13:38:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Go Eun diễn xuất đâu đến nỗi nào, vào vai học sinh cấp 3 thế cũng ổn đấy chứ nhỉ. Gì chứ mình cực hóng các phân cảnh của Go Eun với Gong Yoo còn hơn cả brozone của 2 anh kia. :3
Thích Go Eun cực. :'( Nhất là đoạn tỏ tình ở tập 1. :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 13-12-2016 14:50:59 | Chỉ xem của tác giả
Vì đã xem xong CITT nên thấy phim này KGE xinh vượt bậc luôn,
Nhưng lúc bạn ý ko cười trong không xinh lắm nhưng cười mặt rất ngây thơ và trong sáng.
Dù sao cũng thấy bạn này khá hợp vai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 13-12-2016 19:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Với mình thì KGE đóng vai nữ sinh cấp 3 thì diễn xuất ngây thơ, dễ thương thế là hợp lý và quá ổn mà sao nhiều người lại nhận xét theo kiểu phải trưởng thành, quyến rũ nhỉ? Với nữa, việc đầu tư cho chem của 2 anh nam kia quả thực đã át KGE khá nhiều rồi, đã thế còn cho trai đẹp với tưng tửng Biết sao!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 14-12-2016 00:49:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy chị này diễn xuất tự nhiên tinh tế là đằng khác nhé. Mình thấy chị ý xinh đẹp và đẹp kiểu rất riêng chứ không một màu như trăm idol khác. Mới lối diễn của chị ý không bị lố lăng nữa.
Nói chung là vote up cho chị này ạ ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 14-12-2016 09:58:50 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thấy diễn xuất của Kim Go Eun trong phim Yêu tinh còn đa dạng, cuốn hút hơn cả trong phim Bẫy tình yêu. Lúc buồn, lúc vui, lúc hồn nhiên, trong sáng bày tỏ tình cảm của mình với anh yêu tinh đều nổi bật. Còn phản ứng hóa học giữa yêu tinh và thần chết mang lại tiếng cười vì nó lạ và độc mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 14-12-2016 10:11:30 | Chỉ xem của tác giả
cô ấy diễn tốt rồi, sao cứ phải lăn tăn nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách