Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Parrot1311
Thu gọn cột thông tin

Netizen tranh luận về diễn xuất của Kim Go Eun trong 'Goblin'

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-12-2016 13:12:31 | Xem tất
mình thấy bạn này đóng cũng duoc mà sao Netizen Hàn cứ chê thế nhỉ
Cheese in the trap dong cung hay .
phim này chua xem nen cung ko biết có hay hơn hay là dở hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 13:42:01 | Xem tất
nói chung là vẫn còn ngập ngừng chưa xem phim vì nữ chính k đẹp, k có duyên,
phim trai đẹp, cảnh đẹp mà nhìn thấy nữ chính tuột mood quá huhu

Bình luận

Nhắm mắt làm ngơ :))))  Đăng lúc 13-12-2016 12:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 13:43:06 | Xem tất
Mình thấy diễn xuất của nữ chính ổn, nếu so với hai anh nam chính và Yoo In Na thì có lẽ chị hơi thiệt thòi nhưng xem cách chị diễn không bị khó chịu. Nói chung mình vẫn ủng hộ chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 13:45:33 | Xem tất
Netizen Hàn có đứa ghét nên mới bình luận tiêu cực thế chứ mình thấy Kim Go Eun diễn tốt mà. Hay là mình có cảm tình với KGE nên thấy bạn í diễn tốt. Mình đã xem 1 số film của KGE đóng, thấy vai này diễn có khác biệt với các vai trc luôn.
Chemistry của KGE và GY trong 2 tập đầu mình thấy hợp lý. 1 người là nữ sinh 19t, 1 người là ông chú 35 tuổi (900 lần 35 tuổi) mới quen bik nhau nên có gượng gạo là đúng rùi. Ai nói j chứ cái đoạn KGE nói Saranghaeyo đáng yêu thui rùi, nhìn đâu giống người đã 26t đâu. Mọi người tập trung vào đôi Thần chết - Yêu tinh chứ mình thik đôi Eun Tak - Yêu tinh hơn. Những cảnh Yêu tinh có rung cảm với Eun Tak, Gong Yoo diễn rất đạt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 14:14:43 | Xem tất
Có thể so vs 2 anh già thì KGE còn non
Chứ so mặt bằng chung thì KGE diễn ko hề tệ
Cách của cô ấy thể hiện hoàn toàn khác CITT
Nói thẳng ra dàn 9x diễn thực sự thuyết phục theo m thì KGE vân đầu bảng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 14:59:10 | Xem tất
Diễn hay thế mà chê. Dù nữ chính không đẹp xuất sắc, không như mấy nữ diễn viên khác, nhưng được chọn đóng cặp với 1 nam diễn viên kì cựu như thế thì phải biết diễn tốt cỡ nào rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 15:09:08 | Xem tất
mình không có ấn tượng tốt lắm về Go Eun sau phim Cheese in the trap vì một vài lí do. mình cũng nghĩ mình sẽ không xem phim của chị này nữa, nhma mình quá ư là thích Gong Yoo cả Dong Wook nên không thể không xem TT_______TT
mặc dù không có ấn tượng tốt nhma mình thấy Go Eun diễn trong phim này rất là hợp luôn. đẹp một cách tự nhiên, diễn xuất tự nhiên như một cô gái 19 tuổi thật vậy. và ngay từ tập 1 đoạn tỏ tình chú Yoo xong mình thấy chị này rất chi là moe luôn nói "Tôi yêu chú" xong cười tít cả mắt lên, mỗi lần cười cũng vậy nữa, một trời đáng eo luôn nếu có thể thì mình cũng muốn tỏ tình với người mình thích tự nhiên như vậy TT________TT = ))
chung quy lại thì chẳng có gì phải phàn nàn cả. dàn cast quá ư là đỉnh rồi hiuhiu. hóng tập sau quá chờ mỏi mòn con mắt
cám ơn bạn đã trans nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 15:13:22 | Xem tất
Mình thấy chị diễn tốt mà. Lúc cười dễ thương chết đi được. Mắt híp tịt vào moe dễ sợ.hihi. về phe c í vì m cũng mắt 1 mí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 15:22:00 | Xem tất
Cá nhân mình thấy bạn ý diễn ổn mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 15:46:55 | Xem tất
Mình thấy diễn tốt ý chứ , không hình dung ra hình tượng phim trước của chỉ luôn
Cơ mà mình mê nữ thứ trong phim hơn mất rồi , cái kiểu thong thả ngồi ăn , xong rồi nói mấy chuyện thong dong , cưng chết được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách