Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5014|Trả lời: 60
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Netizen tranh luận về diễn xuất của Kim Go Eun trong 'Goblin'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim truyền hình mới của đài tvN 'Goblin' đang nhận được rất nhiều phản hồi cho hai tập phim đầu tiên! Bộ phim nhận được rất nhiều phản hồi tích cực; tuy nhiên, có vẻ như có rất nhiều tranh luận về nữ diễn viên chính Kim Go Eun trong bộ phim truyền hình. Một số cư dân mạng cho rằng cô đã hoàn thành rất tốt vai diễn của mình; nhiều người khác lại thích bromance giữa Gong YooLee Dong Wook hơn. Họ cho rằng trong số phản ứng hóa học giữa các diễn viên với nhau, thì phản ứng hóa học với Kim Go Eun là mờ nhạt nhất.

Một số cư dân mạng viết, "Kim Go Eun rất phù hợp với vai này, cô ấy diễn tốt, và đối với tôi thì cô ấy rất xinh đẹp..." "Không phải diễn xuất của Kim Go Eun là tốt nhất sao? Cô ấy nhìn như em bé khi mỉm cười", "Tôi nghĩ rằng cô ấy tỏa ra một điều gì đó rất đặc biệt  mà chỉ cô ấy mới có. Cô ấy tinh tế và thể hiện nhân vật với tính cách riêng, đó là điều tôi thích. Tôi cũng thích việc cô ấy không xuất hiện nhiều nhưng mọi người vẫn nhận thấy sự hiện diện của cô","Phản ứng hóa học giữa Gong Yoo và Kim Go Eun làm tim tôi rung động", và,"Kim Go Eun nhìn rất ngây thơ và tươi mới... Tôi rất thích hình tượng nhân vật ... và cô ấy diễn xuất giỏi..."

Mặt khác, cư dân mạng cũng bình luận: "Cô ấy rất phù hợp với vai diễn Hong Seol trong 'Cheese in the trap', nhưng trong 'Goblin', tôi không thể cảm được nét quyến rũ ấy... Có vẻ như cô ấy chỉ một mình một kiểu... ""Một phiếu là Kim Go Eun làm đứt mạch cảm xúc của tôi mỗi khi cô ta xuất hiện TT ","Kim Go Eun... thật là xấu hổ. Tôi vẫn đang tiếp tục theo dõi (bộ phim), nhưng... việc này thật không dễ dàng", "Điều xấu hổ hơn là... tôi thích phản ứng hóa học giữa Gong Yoo và Lee Dong Wook hơn ~ ^^", và nhiều bình luận khác.

Còn bạn nghĩ sao? Bạn nghĩ là cô ấy không phù hợp với vai diễn này hay cô ấy đã làm tăng thêm nét quyến rũ của nhân vật cho bộ phim?

Source: allkpop
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-12-2016 11:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ tính mình dễ nên thấy chị nữ chính diễn xuất ổn, không quá tệ. Thích nhất là lúc chị tỏ tình với Yêu Tinh rồi cười híp mắt cuối tập 1 ấy, dễ thương quá trời Dù sao vai diễn của chị ấy là học sinh cấp 3 nên đòi sẹc xi, quyến rũ thì hơi khó. Dễ thương, trong sáng mới phù hợp :3

Bình luận

mình nghĩ giống bạn, chị ấy diễn hs cấp 3 như vậy chuẩn rồi, cười cứ như đứa trẻ đáng yêu chịu hông nổi.  Đăng lúc 8-12-2016 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-12-2016 11:25:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy chị diễn tốt mà. Lúc cười dễ thương chết đi được. Mắt híp tịt vào moe dễ sợ. Quá hợp luôn ý, chả có gì để chê luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-12-2016 11:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn đã trans news
Mình nghĩ trong cái news gốc của allkpop thì "What a shame" dịch là "Thật đáng tiếc" thì có lẽ đúng hơn là "Thật xấu hổ".
Mình thấy phim này chemistry của 2 anh Yêu Tinh và Thần Chết đúng là đang lấn át love line của nam nữ chính, nhưng nếu đánh giá riêng diễn xuất của KGE thì mình thấy diễn khá tự nhiên và ok, nói chung cũng ko có gì để chê

Bình luận

Cảm ơn bạn góp ý nha :)  Đăng lúc 7-12-2016 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-12-2016 11:34:51 | Chỉ xem của tác giả
Nếu mà xét về diễn xuất thì mình thấy KGE diễn rất đáng yêu và tự nhiên, từng cử chỉ và nét mặt đều dễ thương trong từng khung hình luôn, hình tượng chuẩn nữ sinh cấp 3 mà ko bi đát quá lố hay lovely thái quá
Nhưng đúng là chem vs Gong Yoo chưa đạt, 2 người chưa thấy bắn hint gì gì nhiều, ko chỉ mình chị mà cả từ phía anh Gong Yoo cũng rất gượng,  hi vọng đây mới chỉ là đầu phim và nhân vật chỉ mới gặp nhau nên không khí này ổn chỉ là về sau cần phải chem nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-12-2016 11:52:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị diễn thế là được rồi còn kêu gì nữa chứ. Dù sao chị ý đóng là học sinh trung học nên phải hơi ngây thơ và trẻ con một chút chứ cứ phán như đúng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-12-2016 12:00:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị ý tuy k quá xinh nhưng diễn rất có thần thái mà phim chị ý diễn cx hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-12-2016 12:19:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Kim Go Eun đóng Goblin hợp mà, dễ thương chết đi được. Cứ không thích cái mái cong tớn của Hong Seol trong Cheese In The Trap nên thấy KGE phim nay xinh hơn bao nhiêu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-12-2016 13:07:18 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự KGE phim này chưa nồi bật lắm vì diễn xuất và sự tung hứng xuất thần của 2 Anh già Yêu Tinh - Thần chết lấn lướt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-12-2016 13:07:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Không thích tạo hình của KGE trong CITT nhưng mình cũng thấy KGE diễn xuất tốt mà, chị ấy không đẹp nhưng xinh xắn dễ thương, diễn tự nhiên mà thể hiện hình ảnh hs cấp 3 rất đáng yêu, không giả tạo tý nào, mà cast phim này thấy ai diễn cũng ok và tròn vai!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách