Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Megaton89
Thu gọn cột thông tin

Netizen Hàn một lần nữa phát cuồng vì "W - Two Worlds"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-8-2016 21:09:32 | Xem tất
Minh định chờ phim ra hết rồi mới xem cơ, thế quái nào chiều qua mưa gió bão bùng nằm trong chăn sinh nông nổi bấm vào coi TT^TT coi liên tù tì 8 tập rồi mới ngộ ra coi hết là sẽ phải ngóc mỏ chờ hàng tuần Đầu óc của biên kịch nim không phải dạng điên vừa đâu mới có tập 9 mà lung tung beng hết cả lên. Có hung thủ rôi chắc là sẽ đỡ điên hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 21:20:35 | Xem tất
Tui cũng đang phát cuồng đây =)
Tội Joo nhà tui, tội SooBong. sao nỡ đối xử với anh ý như thế cơ mà mị chỉ thấy buồn cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 23:29:57 Từ di động | Xem tất
Lâu lắm mới gặp lại Soo Bong, ảnh vẫn lắm mồm như hồi Reply 1997 )  Mình đã coi Nine, tuy phim kết thúc mở nhưng đó vẫn là một bộ phim gây ấn tượng mạnh bởi kịch bản mới lạ. Cho dù có suy đoán hay suy luận thế nào thì tình tiết phim vẫn luôn khiến mình ngạc nhiên. W cũng là một bộ phim như vậy, không bao giờ đoán trước được điều gì, chỉ có thể nín thở theo dõi tập tiếp theo mà thôi. Quá đỉnh ~^^~

Bình luận

Một trong những phim cực ưa thích của mình đó, còn thuộc chi tiết nữa cơ. <3 <3 <3  Đăng lúc 20-8-2016 11:35 PM
Bạn xem Queen in huyn's man luôn đi, cùng biên kịch và cũng hay không kém đâu ^^ Kết HE ý  Đăng lúc 20-8-2016 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 09:36:07 | Xem tất
Ghê nhỉ?
Thủ phạm xuất hiện sẽ gây kịch tính lắm đây.
Chắc rate sẽ tăng thêm thôi.
Hì hì... Kích thích!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 11:09:31 | Xem tất
Chả biết tuần sau chúng ta sẽ được du hành đến đâu cùng biên kịch nữa, cảm tưởng sắp đến Mặt TRăng thật rồi
Thôi cứ bất ngờ cho nó hấp dẫn cũng được, mắc cái nhiều lúc hơi xoắn não.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 12:41:02 | Xem tất
Phim hay mà sao rating giảm nhỉ, mà nói thật mình coi cũng thấy phim quá siêu thực, nhiều chỗ hơi phi logic tí nhưng cũng hấp dẫn, hi vọng tuần sau tăng lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 15:00:44 Từ di động | Xem tất
W là một phim mô tuýp lạ và thật sự hay. Mà mình để ý tập có nhiều cảnh ngọt thì ratings mới tăng. Dù sao phản ứng của nhiều fans vẫn tốt là mừng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 17:37:44 | Xem tất
cảnh ông bố bị mất mặt nhìn ghê thiệt. nếu mình là Soo Bong chắc mình ngất luôn ko đủ sức để hét nữa
tập hôm nay Yeon Joo khổ tâm quá :"( cứ xuất hiện ở hai không gian mà Chul thì lại chẳng nhớ gì cả..
phim càng ngày càng gay cấn và xuất hiện nhiều rắc rối rồi chỉ mong đến cuối phim thì có thể hiểu nội dung câu chuyện chứ ko bị BK làm xoắn não
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 19:54:52 | Xem tất
Phim hay vãi mà hqua xem tập 9 lúc 11 giờ đêm xong bị ám ảnh đên giờ, kinh dị vãiiii thấy hầu hết mọi ng đều diễn tròn vai, cơ mà vai diễn hơi quá sức với c Han, mình xem cảnh c ấy khóc mà không cảm xúc luôn
Muốn xem tập cuối luôn quá, não đau quá rồi cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 21:25:56 | Xem tất
càng xem càng thấy phim này có nội dung xoắn não đừng hỏi, xem xong mà mặt cứ nghệt ra không đoán được tình tiết của tập tiếp theo ý. Biên kịch nim có đầu óc không phải dạng vừa đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách