Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4576|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Netizen giận dữ phản pháo thông tin bịa đặt việc hẹn hò của Kim Yoo Jung và iKon Junhoe

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-11-2015 13:42:13 | Xem tất |Chế độ đọc
Netizen giận dữ phản pháo thông tin bịa đặt việc hẹn hò của Kim Yoo Jung và iKon Junhoe

Tin đồn bịa đặt Kim Yoo Jung và thành viên nhóm iKon Junhoe hẹn hò vừa được một số người tung ra trên mạng Pann và Instiz đã nhận sự phản pháo mạnh mẽ của cư dân mạng. 1 số người đã đưa ra tin đồn này khi “suy đoán” sự giống nhau của chiếc nhẫn mà cả 2 đeo trong một số tấm ảnh, nhưng cư dân mạng đã chỉ ra đó chỉ là sự bịa đặt ác ý.

Vài người còn ngụy tạo tấm capture màn hình mà họ cho là cả 2 follow tài khoản Instagram của nhau, trong khi các fan của Junhoe cho biết anh chưa có tài khoản Instagram và hình capture này cũng chẳng liên quan gì đến Yoo Jung và Junhoe mà là tài khoản của Kim Sae Ron follow Dong Il. Các cư dân mạng cũng đã nhanh chóng phát hiện ra tin đồn này là hoàn toàn bịa đặt và nói rằng đó không phải là nhẫn cặp đôi mà là nhẫn tình bạn, và cả 2 ngôi sao đeo nó với những người bạn riêng của họ là AKMU Lee Suhyun (bạn thân của Yoo Jung).

Cư dân mạng cho biết đây là chiếc nhẫn tình bạn mà Yoo JungAKMU Lee Suhyun đeo mà Lee Suhyun từng post trên tài khoản của cô và tag cho cả Yoo Jung:

Phản ứng của cư dân mạng:

[+47, -14] Mấy cái nhẫn là nhẫn tình bạn của Yoo Jung và Lee Suhyun đó, ngừng bịa đặt ác ý cho con người ta đi.

[+43, -14] Nhẫn của Junhoe là nhẫn tình bạn với iKON, còn nhẫn của Yoo Jung là nhẫn tình bạn của em ấy với Lee Suhyun. Ai mà tin mấy cái tin đồn vớ vẩn độc ác này kia chứ.

[+37,-3] Tin đồn tào lao dễ sợ. Đứa nào đó đã tạo ra tin đồn này, thậm chí còn bảo “Hãy lan truyền tin đồn Goo Junhoe và Kim Yoo Jung đang hẹn hò” đi này. Nhảm nhí thật ấy!

Nguồn:  http://www.koreaboo.com/news/111321/
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 13:56:41 | Xem tất
Rõ là cái nhẫn Yoo Jung đeo với Lee Suhyun kìa còn không thấy sao?
Sao mà có mấy người thích đi đồn ác vậy trời?
Hôm bữa vụ của GD với TaeYeon cũng vậy, rảnh dễ sợ, bữa nào kiện đi cho chừa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 14:55:42 | Xem tất
Rảnh ghê hà, 2 đứa con gái bạn thân người ta đi ăn kem đeo nhẫn tình bạn dễ thương, làm quái nào tự dưng nhào nặn thành tin đồn hẹn hò! Mắc cười, làm như ai đeo nhẫn ó cũng hẹn hò hết á!
Knet tiết rồi có mấy đứa rảnh nè!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 16:23:05 Từ di động | Xem tất
Ủa có cả cái tin đồn kì quặc như vậy nữa sao?? ) netizen Hàn đúng là mắc bệnh hoang tưởng nặng rồi. Cứ xài đồ couple mà là đang hẹn hò thì bên hàn ý có cả tá sao đang cặp lẫn nhau ấy ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 17:09:04 | Xem tất
Nói thật em nó còn nhỏ, những cái tin đồn như vậy ảnh hưởng lớn đến con bé lắm. Vì cho dù em nó có là người nổi tiếng đi chăng nữa thì dù sao cô bé cũng mới chỉ 15-16 tuổi thôi
Báo chí thì chả bao giờ ngừng bới móc haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 18:56:30 | Xem tất
dạo này hay có mấy tin đồn kì vầy
đợt hết hồn chim én với tin GD-Tae, ko hiểu mấy ông bà nghĩ gì mà bịa được cái tin này luôn :v
giờ lại đến bé này
#ngưnghưcấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 19:26:13 Từ di động | Xem tất
Tội nghiệp con bé, bị đồn kiểu này dễ bị ghét lắm đó. (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 20:35:09 | Xem tất
Yoo Jung ở Hàn được cưng lắm
báo chí tào lao đặt điều dựng chuyện là coi chừng nhận xe tải gạch đá
dù nổi tiếng từ bé thì Yoo Jung vẫn chỉ là 1 cô bé đang trưởng thành thôi mà
quá đáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 20:50:27 | Xem tất
Ôi cha mẹ ơi Đọc cái tít mà suýt xỉu

Mình là fan của 2 đứa, suy nghĩ đầu tiên là chúng nó còn ko quen nhau thì hẹn với hò cái gì

Suy nghĩ tiếp theo là... kể ra đặt 2 đứa cạnh nhau trông cũng có vẻ đẹp đôi

Nhưng mà thôi, Yoo Jung mình ship với em Jin Goo rồi Junhoe ơi chị rất tiếc

PS. Cái ảnh này của Yoo Jung đẹp quá là đẹp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2015 22:01:08 | Xem tất
Mấy cái tin đồn hẹn hò linh tinh thỳ lúc nào mà chẳng có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách