Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhat.ha.1510
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nền công nghiệp điện ảnh Hàn mùa hè này - các nữ diễn viên giữ vai trò đầu tàu

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 26-8-2015 23:35:26 | Chỉ xem của tác giả
Hè năm nay là hóng nhất Assassination rồi, thể loại hành động kịch tính lại được đầu tư lớn, diễn viên gạo cội đóng như thế không thể bỏ lỡ rồi. Diễn viên chính toàn là những người yêu thích nữa chứ. Không có cơ hội ra rạp nên đành ngồi đợi sub thôi.
Thứ hai thì nói đến Beauty Inside của gái nhà rồi. LÚc đầu gái nhận phim này mà cảm thấy lo lo, nhưng kịch bản cũng mới mẻ, lại có cơ hội hợp tác với nhiều diễn viên như thế cũng là cơ hội tốt. Cũng chẳng hy vọng nhiều vì mấy phim tình cảm thường lượt views được 1,2 triệu là tạm được rồi. Đợt Cest Si Bon cũng cố lết được 1,7tr mong lần này BI hơn một chút. Dù sao thấy Han hâm kêu lúc đóng phim gặp khó khăn vì phải bắt kịp cảm xúc với từng diễn viên mà coi cái BTS cũng thấy đỡ, làm trò vui vui với mấy chú sunbae rồi trêu chọc bạn Seo Kang Joon với hai bạn "nam chính" đóng cùng là Chun Woo Hee và Go Ah Sung.
Thôi thì cứ ủng hộ mấy gái hết mình )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 26-8-2015 23:56:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mợ chảnh của lòng tui làm gì cũng tốt trên cả tuyệt vời
ước gì mình như cô ấy
hehe nền công nghiệp điện ảnh phức tạp và khó khăn mà mợ chảnh vẫn vươn lên thật là nể phụ cquas
iu mợ chảnh nhìu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 27-8-2015 08:44:41 | Chỉ xem của tác giả
Quả đúng là thời hì nữa quyền đã manh nha trong drama Hàn, một loạt tên tuổi nổi tiếng tái xuất và hứa hẹn sẽ dậy sóng mảng điện ảnh trong cuối năm nay mà có lẽ sang cả năm sau! Chúc các nữ diễn viên sẽ luôn giữ được sự duyên dáng xinh đẹp và tài năng diễn xuất hơn người để cống hiến đến cho khán giả những tác phẩm ý nghĩa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 27-8-2015 09:42:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Quả thật là không hổ danh Jun Ji Huyn. Ở mợ chảnh có sức hút rất kì lạ và đặc biệt. Đóng phim điện ảnh hay drama đều hút mắt người xem cả. Độ tuổi càng cao thì biểu cảm hình như càng hấp dẫn.

Assasination hình như đang ra rạp rồi thì phải. phải tìm cạ đi xem luôn thôi mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-8-2015 11:50:20 | Chỉ xem của tác giả
Các diễn viên này là tiền bối trong ngành này mà
Độ nổi tiếng và kinh nghiệm diễn xuất thuộc dạng nhất
Không thể nào thay thế đc
Thích nhất là Mợ chảnh
Cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 27-8-2015 11:53:04 | Chỉ xem của tác giả
MONG the assassination lên được 13tr view vì sẽ rất lâu nữa chi Hyun mới tái xuất nữa cho nên mình rất hy vọng movie này sẽ thành công vang dội hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 27-8-2015 13:00:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ảnh đầu là hình mợ cầm súng kìa hú hú ngầu chưa
Còn đâu mợ sang choảnh của tui nữa. Nghe phỏng vấn bảo mợ phải tập thể lực dữ dội mới cầm đc khẩu súng năng 5 kg đó - Năm nay giống như là năm tái xuất của dàn sao kì cựu ý nhờ
Bị thích nụ cười tỏa nắng của Han Hyo Joo :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-8-2015 13:31:04 | Chỉ xem của tác giả
vote cho Assassination ,nữ diễn viên Jun Ji Hyun
Mong chờ ngày công chiếu, những bộ phim hành động của ji hyun lúc nào cũng có lượng người xem khá cao. Cô ấy đã bỏ rất nhiều công sức cho bộ phim này nên hy vọng nó sẽ dẫn đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 30-8-2015 10:18:58 | Chỉ xem của tác giả
Ai củng haycủng đẹp hết.Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 31-8-2015 21:49:11 | Chỉ xem của tác giả
Oa toàn các sao nổi tiếng đình đám! Hơn nữa tài năng đều đã được khẳng định và có vị trí nhất định trong làng nghệ thuật xứ Kim Chi
Nói chung là thật đáng trông đợi
Thannk bạn đã dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách